ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดจ๊อบ นำส่ง จะครบแล้ว (กันแคร้งหน้า ปามาเนีย ครับ)  (อ่าน 100826 ครั้ง)

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 124
สวัสดีครับ พี่ๆสมาชิก

หลังจากมองหากันแคร้งหน้าเครื่องอยู่นาน วันนี้เลยโทรไปสอบถามทาง By Man Shop

เลยถามราคาเผื่อมีพี่ๆสมาชิกท่านอื่นสนใจด้วย เห็นว่าราคาที่ได้มาดีกว่าราคาท้องตลาดอยู่พอสมควร เลยขออนุญาต

เปิดกระทู้ หาแนวร่วมนี้ขึ้นมาครับ

ด้านหน้า1ชุด มี 1 ชิ้น ราคาท้องตลาดอยู่ที่ 3100-3500 บาทครับ

ผมได้ราคามา ถ้าสั่ง 6 ชุดขึ้นไป ราคาอยู่ที่ 2400 บาท/ชุดครับ

รวมค่าภาษีให้เวป ชุดล่ะ 150 บาท รวมราคา 2,550 บาท

ราคาไม่รวมค่าติดตั้งนะครับ การติดตั้งเหมือนเดิมคือร่วมแรงร่วมใจกันติดครับ

กันแคร้งของ By Man Shop บ้านปามาเนียมีของพี่วีใส่อยู่คันเดียวครับ ผมหารูปไม่เจอ

ขอเอารูปของทางร้านมาให้พี่ๆ สมาชิกประกอบการตัดสินใจนะครับ

[/color]

*** เงื่อนไขการร่วมกระเป๋าแหก คือ
~ สงวนสิทธิ์เฉพาะสมาชิกปามาเนีย full member เท่านั้น
~ มีการโพสต์กระทู้อย่างน้อย 100 กระทู้
~ มีสติกเกอร์บ้านปามาเนียอย่างน้อยหนึ่งชิ้นบนตัวรถ
    - พี่ท่านใดประสงค์จะให้ส่งบ้านไกล ขอความกรุณาช่วยโชว์สติกเกอร์พร้อมหน้าตรงสัก 1 ภาพนะครับ
    - พี่ท่านใดจะเข้าร่วมมีทติ้ง เราเจอกันในงานเลยครับ ใครไม่มี คิดราคาสินค้าเท่าท้องตลาดครับ

พบกันแคร้ง By Man Shop 2,550 บาทเท่านั้น ที่ปามาเนียที่เดียว

พี่ท่านใดมีแบบอื่นอยู่แล้วจะเก็บอันนี้ไว้สักชุดก็ยินดีนะครับ

ขออีก 5 ที่นั่ง จะออกเดินทางครับ

1. นุก ปทุมธานี
2.
3.
4.
5.
6.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มีนาคม 2015, 17:57:31 โดย นุก (ปทุมธานี) »

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ตัวนี้ทำเป็นอลูมินั่ม. หรือเป็นเหล็กครับ น้ำหนักประมาณเท่าไร

• Pa Mania
  • *
ตัวนี้ทำเป็นอลูมินั่ม. หรือเป็นเหล็กครับ น้ำหนักประมาณเท่าไร

ทำมาจากเหล็กครับพี่ต๋อง หนา 4 mm น้ำหนัก13กิโลครับ ทางร้านบอกว่าไม่ต้องกลัวสนิมครับ เพราะติดตั้งไปหลายคันยังไม่เจอปัญหาเลยครับ  :L4399:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ธันวาคม 2014, 16:07:58 โดย นุก (ปทุมธานี) »

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ลงชื่อผมร่วมขบวนการไป 1 ที่นั่งครับพี่นุ๊ก  :L6419:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
ลงชื่อผมร่วมขบวนการไป 1 ที่นั่งครับพี่นุ๊ก  :L6419:

จัดไปครับพี่อิฐ

:L4384:

ขออีก 4 ที่นั่ง จะออกเดินทางครับ

2. พี่อิฐ
3.
4.
5.
6.

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
น่าสนใจครับ ขอด้อมๆมองๆก่อนนะครับพี่นุก ไม่รู้ว่าหลังปีใหม่จะมีเงินเหลือให้กระเป๋าแหกหรือเปล่า  :sd42: :sd42: :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
พอดีใส่ARB เเล้วคับพี่นุก เเต่มันจาประกบพอดีกับเเผ่นกันเเคร็งกลาง ARB ได่ฝ้ก็น่าสนนะนิ เพราะทรงงามมากปิดมาถึงด้านหน้ากันชนรถเลยเท่เเฮะ   :L2739:
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
สวยจริงๆคับ แต่งบประมาณน้อยเหลือเกินคับหลังปีใหม่นี้ยังอีกหลายเรื่องเลย  :L4365: :L4365:

• Pa Mania
  • *
น่าสนใจครับ ขอด้อมๆมองๆก่อนนะครับพี่นุก ไม่รู้ว่าหลังปีใหม่จะมีเงินเหลือให้กระเป๋าแหกหรือเปล่า  :sd42: :sd42: :sd42:

ร้านเปิดอีกที 7 มกราคม 58 โน่นเลยครับพี่แม็ค ช่วงนั้นผมอยู่เชียงใหม่เชียงรายยาวเลยครับ กว่าจะกลับมา คาดว่าน่าจะปิดจ๊อบได้คงอีกสักระยะเลยล่ะครับ ถ้าทันขึ้น๓ุโลลมจะแจ๋วมากๆ  :L2739: เผื่อเป็นข้อมูลครับ

พอดีใส่ARB เเล้วคับพี่นุก เเต่มันจาประกบพอดีกับเเผ่นกันเเคร็งกลาง ARB ได่ฝ้ก็น่าสนนะนิ เพราะทรงงามมากปิดมาถึงด้านหน้ากันชนรถเลยเท่เเฮะ   :L2739:

พี่เอ จัดไว้สักอันมั้ย ถ่ายรูปมาให้ดูหน่อยครับ ผมจะถามทางร้านให้ครับ เพื่อพี่เอจะได้เอาไว้สลับกับ ARB  :L2900:

• Pa Mania
  • *
สวยจริงๆคับ แต่งบประมาณน้อยเหลือเกินคับหลังปีใหม่นี้ยังอีกหลายเรื่องเลย  :L4365: :L4365:

คงหลังปีใหม่เลยครับพี่พีท  :L2904:

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
อืม น่าสน น่าสน  :L2761:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

• Pa Mania
  • *
อืม น่าสน น่าสน  :L2761:

พี่ธีจัดด้วยกันมั้ยครับ  :L2734:

• Pa Mania
  • *
ร้านเปิดอีกที 7 มกราคม 58 โน่นเลยครับพี่แม็ค ช่วงนั้นผมอยู่เชียงใหม่เชียงรายยาวเลยครับ กว่าจะกลับมา คาดว่าน่าจะปิดจ๊อบได้คงอีกสักระยะเลยล่ะครับ ถ้าทันขึ้น๓ุโลลมจะแจ๋วมากๆ  :L2739: เผื่อเป็นข้อมูลครับ

พี่เอ จัดไว้สักอันมั้ย ถ่ายรูปมาให้ดูหน่อยครับ ผมจะถามทางร้านให้ครับ เพื่อพี่เอจะได้เอาไว้สลับกับ ARB  :L2900:

รอลุ้นอีกทีครับพี่นุก มีโอกาสได้แหกร่วมกันค่อนข้างแน่ครับ  :L2736:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ หมู Lady

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
สวยงามมากครับ  :sd10:

ออฟไลน์ แดง-ขอนแก่น

• Pa Mania
  • *
  • Like: 37
  • Family Man Khonkaen.
มีบริการจัดส่งให้คนบ้านไกลไหมครับ
อยู่ จ.ขอนเเกน เบอร์โทรติดต่อ 086-8628355 นายจีระวัฒน์ เวียงวงค์ บ้านกุดกว้าง 106 ม.3 ถ.มิตรภาพ ต.เมืองเก่า อ.เมือง จ.ขอนเเก่น 40000

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ติต่างครับ พี่นุก ถ้าเราให้เขายิงทรายหรือทำเพลท เป็น PA MANIA น่าจะดูกว่า คำว่า ผู้ชาย. เปล่าหนอ. ลองสอบถามผู้ผลิตดูครับ
.
.
.
.
 :L2901:
มีบริการจัดส่งให้คนบ้านไกลไหมครับ
น่าจะไม่มีปัญหานะครับ ค่าขนส่งพี่แดงรับผิดชอบส่วนนี้ เดี๋ยวรอ พี่นุก ยืนยัน กี่ครั้ง ครับ

• Pa Mania
  • *
ติต่างครับ พี่นุก ถ้าเราให้เขายิงทรายหรือทำเพลท เป็น PA MANIA น่าจะดูกว่า คำว่า ผู้ชาย. เปล่าหนอ. ลองสอบถามผู้ผลิตดูครับ
.
.
.
.
 :L2901: น่าจะไม่มีปัญหานะครับ ค่าขนส่งพี่แดงรับผิดชอบส่วนนี้ เดี๋ยวรอ พี่นุก ยืนยัน กี่ครั้ง ครับ

- เรียนพี่ต๋องครับ ในชิ้นงานจริงจะไม่มี คำว่า ผู้ชายอยู่ครับพี่ต๋อง แต่จะสอบถามทางร้านอีกทีครับ ว่าเขาทำ PA MANIA ให้ได้มั้ยแล้วมีค่าใช้จ่ายเพิ่มเท่าไร จะแจ้งทราบอีกทีครับ  :L2736:

- เรียนพี่แดงครับ เรื่องส่งของให้แก่สมาชิกต่างจังหวัด ไม่มีปัญหาครับ แต่ละท่านจะมีค่าขนส่งเพิ่ม ซึ่งผมเข้าไปดูอัตราค่าส่งของแต่ละบริษัทแล้วครับ  :L6425:

เอาลิงค์มาฝากครับ

http://www.gl.co.th/th/index.php/2009-03-13-13-37-36.html

http://www.nml.co.th/th/DeliveryRate.html

:L2758:

• Pa Mania
  • *
- เรียนพี่ต๋องครับ ในชิ้นงานจริงจะไม่มี คำว่า ผู้ชายอยู่ครับพี่ต๋อง แต่จะสอบถามทางร้านอีกทีครับ ว่าเขาทำ PA MANIA ให้ได้มั้ยแล้วมีค่าใช้จ่ายเพิ่มเท่าไร จะแจ้งทราบอีกทีครับ  :L2736:

- เรียนพี่แดงครับ เรื่องส่งของให้แก่สมาชิกต่างจังหวัด ไม่มีปัญหาครับ แต่ละท่านจะมีค่าขนส่งเพิ่ม ซึ่งผมเข้าไปดูอัตราค่าส่งของแต่ละบริษัทแล้วครับ  :L6425:

เอาลิงค์มาฝากครับ

http://www.gl.co.th/th/index.php/2009-03-13-13-37-36.html

http://www.nml.co.th/th/DeliveryRate.html

:L2758:

เยี่ยมเลยครับพี่นุก  :L2734: :L2734: :L2734:

งานนี้้จะเอาสีอะไรดีน๊อ....... :L2761:

ลงชื่อผมไปเลยครับพี่นุก 1 ชิ้น  :L6419:

• Pa Mania
  • *
เยี่ยมเลยครับพี่นุก  :L2734: :L2734: :L2734:

งานนี้้จะเอาสีอะไรดีน๊อ....... :L2761:

ลงชื่อผมไปเลยครับพี่นุก 1 ชิ้น  :L6419:

:L2897: :L2897: ยินดีครับพี่แม็ค  :L2904:

ขออีก 3 ที่นั่ง จะออกเดินทางครับ

2. พี่อิฐ
3. พี่แม็ค พัทยา MrMacSayHi
4.
5.
6.

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ถ้ายังไม่ได้ใส่จะเอาด้วยนะเนี่ย :L2901: