ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำพี่ๆแนะนำยาง Monster Tires all terrain คุณภาพเป็นไงบ้างครับ  (อ่าน 63818 ครั้ง)

ออฟไลน์ เผือก@rayong

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 0

พอดีสนใจครับ 265/50/20 ราคาพอไหวนะครับ
สังคมดี มีน้ำใจ pamania

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
มารอ..เป็นเพื่อน พี่เผือก ครับ  :L2732:

ออฟไลน์ บอย-Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
ยางผลิตที่ไหน....ครับพี่ๆๆ....รอฝังด้วยคน
ก่อนทำรถต้องหาข้อมูลเยอะๆก่อนเสียดายเงินค๊าบบบบบบ

ออฟไลน์ โอ นาเกลือ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 57

ลายดอกยางเดียวกับ BF เป๊ะเลย ราคาเป็นไงไม่รู้ แต่ก็สวยดีครับ

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
เส้นละ 4 พันปลายๅ ครับเคยเห็นลงขาย คุณภาพไม่ทราบครับ
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
พอดีลอง search หาข้อมูลเล่นๆ ไปเจอ www.monster-tires.com ไม่แน่ใจว่าเป็นบริษัทหรือยี่ห้อเดียวกันหรือเปล่า พี่ๆลองพิจารณาดูครับ  :L4399:

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
 :L2754: โคลนนิ่งดอกยางBFมาเป๊ะเลย  ไม่เคยได้ยินลยยี่ห้อนี้

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาผมไปเติมลมยางที่  NV มา ก็เจอ Trabelser กำลังเปลี่ยนยางตัวนี้พอดีครับ

พอเห็น RII 275 55 R20 เข้าไป เจ้าของรถมาถามผมว่าอยากใส่เหมือนผม แต่ไม่เปลี่ยนช่วงล่างได้ไหม

ผมบอกได้ แต่พี่ต้องขับตรงอย่างเดียว ห้ามเลี้ยวนะครับ  :L2739: :L2739:

ผมเห็นตอนแรกคิดว่า BF แต่พอไปดูยี่ห้อ  :sd06: ไม่รู้จักครับ

สุดท้ายพี่คนนั้นเลยจัด 265 50 R20 ใส่ไปแทน

แต่เรื่องยางตัวนี้ไม่ทราบจิงๆ ครับ  :L2761:

manhorse

• บุคคลทั่วไป
เข้ามา :L4365: ไว้เป็นข้อมูลครับ

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
:L2754: โคลนนิ่งดอกยางBFมาเป๊ะเลย  ไม่เคยได้ยินลยยี่ห้อนี้

ถ้ามีผ้าใบ8ชั้น. เหมือนBF ในราคาประหยัดก็น่าสนโน๊ะ.  :L6428:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
พอดีวันนี้มีโอกาสแวะไปหาพี่เอแห่ง TPS เห็นพี่เขาว่าบริษัท Lenso เป็นคนนำเข้า ไม่แน่ใจว่าจากอินโดหรือเปล่า.....

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
พอดีวันนี้มีโอกาสแวะไปหาพี่เอแห่ง TPS เห็นพี่เขาว่าบริษัท Lenso เป็นคนนำเข้า ไม่แน่ใจว่าจากอินโดหรือเปล่า.....

แอบไปอัพสเต็ปแล้วสินะพี่กิต โดนมากี่จั๊กบาทอยากได้มาประดับความรู้เผื่อจะมีโอกาสแบบพี่ๆบ้างครับ  :sd42: :sd23:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
เพิ่งเคยเห็นเหมือนกันครับ
ชอบดอกยางมาก สวยดี
ราคาก็น่าคบหา
แต่ไม่ทราบคุณภาพ เลยยังไม่กล้าลองครับ
JayNoppadol

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
เหมือน BF เลยครับ

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
เหมือน BF เลยครับ

ลายดอก
คุณภาพ
หรือ ราคาครับ พี่ตุ้ย

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
ลายดอก
คุณภาพ
หรือ ราคาครับ พี่ตุ้ย

ลายเอกครับพี่ดุ่ย

อย่างอื่นไม่รู้ครับ
แต่ BF ลายเหมือนสิบล้อเลยนะครับ แสดงว่าแข็งแรงเหมือนกันหรือป่าวไม่แน่ใจครับ

ออฟไลน์ อ๊อฟ

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
เป็นยางที่บริษัท lenso เอาเข้ามาขาย น่าจะผลิตที่ จีน หรือ ไต้หวัน

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
เป็นยางที่บริษัท lenso เอาเข้ามาขาย น่าจะผลิตที่ จีน หรือ ไต้หวัน
สวัสดีพี่อ๊อฟ อีกครั้งครับ ขอความร่วมมือตรวจสอบข้อมูลของตนเองเบื้องต้น ดังนี้

สวัสดีพี่ๆทุกคนครับ ตั้งใจจะซื้อรถ pajero sport ในเร็วๆนี้เลยเข้ามาหาข้อมูลและได้รู้ว่าที่นี่อบอุ่นเหมือนพี่น้องจริงๆจึงตั้งใจว่าไม่เปลี่ยนใจแน่  เอา น้องปาแน่นอน  :sd10: อย่างไรฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับได้รถเมื่อไรจะเอามาอวดพวกพี่ๆครับ ขอบคุณครับ
สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับและรู้จัก
รบกวนแวะห้องนี้ http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html
***ขอความร่วมมือด้วยครับ
:L2758:

ออฟไลน์ อ๊อฟ

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
ขอโทษครับ  :sd23:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ขอโทษครับ  :sd23:
สวัสดีอีกครั้ง รบกวนแต่งกายสุภาพ  ขอบคุณครับ

*****อาจะดูยุ่งยากนิด เพื่อส่วนรวม นะครับ