ผู้เขียน หัวข้อ: <<ผลโหวตวันมิตติ้ง & ติดตั้ง คือ 18/1/58 ไฟท้ายทับทิมชายกันชนท้าย ภาค 2>>  (อ่าน 28227 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
กลับมาอีกครั้ง
จากกระทู้
[http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3429.0.html

คนเล่นไฟ จนมาเกิดรอบที่2 เนื่องจากคันนี้ภาพด้านล่าง ออกทริปแรงไปนิด แบบ ตูมตาม สไตร์
[มีเบรคป่าวคันนี้] เกิดกันน้ำออกจากทริปทำโป่งเทียม จังหวัดจันทบุรี จากการกระโจนทะยานลงน้ำกระแทรกกับหินใต้น้ำ ทำให้เกิด หาแนวร่วมแหก อีกครั้ง ขออย่างน้อยขั้นต่ำสัก 20 ท่าน

:sd24:

*** เงื่อนไข คือ
~ สงวนสิทธิ์เฉพาะสมาชิกปามาเนีย full member เท่านั้น
~ มีการโพสต์กระทู้อย่างน้อย 100 กระทู้
~ มีติ๊กเกอร์ปามาเนียอย่างน้อย 1 ตำแหน่ง [ พร้อมถ่ายรูปเจ้าของรถและตำแหน่งติดติ๊กเกอร์]
~ ขอสงวนสิทธิ์ชี้ขาดสิทธิ์ทุกกรณี หรือยกเลิกหาแนวร่วมแหกเป็นของทีมงานปามาเนีย

!!!เที่ยวนี้ได้ราคาดี ครับ
ร่วมแหก ดังนี้.....

การรับสินค้า สมาชิกกรุงเทพฯและปริมณฑล รับได้ที่งานมิตติ้ง ส่วนสมาชิก ตจว. ต้องการให้จัดส่ง คิดราคาส่งตามเป็นจริง

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
มีแต่สีแดงเหมือนเดิมใช่มั๊ยครับพี่ต๋อง  ;D

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
มีแต่สีแดงเหมือนเดิมใช่มั๊ยครับพี่ต๋อง  ;D
ใช่ครับ  พี่อิฐ ลืมแจ้ง เดี๋ยวแก้ไขให้ครับ

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :sd23:   สวัสดีคับพี่ต๋องอั๋น 1 ชุดคับผม  ขอบคุณคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ธันวาคม 2014, 18:12:33 โดย อั๋น ราชพฤกษ์ »
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
ของผมก็น้ำเข้าครับแต่ว่า...เป็นเพราะผมไปซนต่อไฟถอยเพิ่มแล้วลืมใส่ขั้วหลอดหมุนกลับเข้าไปในโคม....ตอนนี้ขอลองดูก่อนว่าจะหายมั้ย....เป็นแค่ข้างเดียวครับ......แต่อย่างพี่ตามก็น่าจะเข้าอยู่หรอก....เล่นเอารถลงไปดำน้ำเลยนี่...555
 :L2758: :L2904: :L2897: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ของผมก็น้ำเข้าครับแต่ว่า...เป็นเพราะผมไปซนต่อไฟถอยเพิ่มแล้วลืมใส่ขั้วหลอดหมุนกลับเข้าไปในโคม....ตอนนี้ขอลองดูก่อนว่าจะหายมั้ย....เป็นแค่ข้างเดียวครับ......แต่อย่างพี่ตามก็น่าจะเข้าอยู่หรอก....เล่นเอารถลงไปดำน้ำเลยนี่...555
 :L2758: :L2904: :L2897: :L2901:
ของพี่ตามดำไม่ถึงไฟท้ายนะครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
ของพี่ตามดำไม่ถึงไฟท้ายนะครับ

:L2761: เอ...น่าจะใช่ครับ แล้วทำไมรถพี่นะน้ำไม่เข้าล่ะเนอะ...
  :L2904: :L2897: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
อยากได้อยากลงชื่อ แค่รอได้สติ๊กเกอร์อยู่อ่ะครับ สงสัยจะแห้ว  :L4386:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
อยากได้อยากลงชื่อ แค่รอได้สติ๊กเกอร์อยู่อ่ะครับ สงสัยจะแห้ว  :L4386:

น่าจะทันอยู่นะครับ
ตามหลักแล้วสำหรับสมาชิกที่ยังไม่มีสติ๊กเกอร์
แต่ถ้ามีการสั่งสติ๊กเกอร์ไปแล้ว และอยู่ในขั้นตอนการจัดส่ง
จะสามารถใช้ข้อมูลในการสั่งสติ๊กเกอร์มาใช้แทนรูปถ่ายคู่กับรถได้ก่อนครับ
 :L2736: :L2736: :L2736:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
น่าจะทันอยู่นะครับ
ตามหลักแล้วสำหรับสมาชิกที่ยังไม่มีสติ๊กเกอร์
แต่ถ้ามีการสั่งสติ๊กเกอร์ไปแล้ว และอยู่ในขั้นตอนการจัดส่ง
จะสามารถใช้ข้อมูลในการสั่งสติ๊กเกอร์มาใช้แทนรูปถ่ายคู่กับรถได้ก่อนครับ
 :L2736: :L2736: :L2736:

งั้น...อาท workkind หนึ่งชุดครับพี่ต๋อง  :L4399:  :sd23: นะครับพี่โจ้
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ขอบคุณพี่ต๋องที่มาเปิดกระทู้นี้เพื่อผมโดยเฉพาะนะครับ  :sd23: :sd23:

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่มาร่วมแหกครับ ... เพราะถ้าแหกเดี่ยว จ่ายแพงกว่านี้อะครับ  :sd42: :sd42: :L2734: :L2734: :L6428: :L6428: :L6415: :L6415:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
เอ้าาา !!!! เร็วพี่คนนั้นจะลงชื่อด้วยป่าว มาร่วมช่วยกันแหกแถมช่วยบำรุงเว็ปด้วยครับ :L2904:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
แหกด้วยคน :L6415:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
ทำใจให้สงบเอาไว้
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ton_2335

• บุคคลทั่วไป
พี่โต้งมีอะไรตื่นเต้นหรา :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
พี่โต้งมีอะไรตื่นเต้นหรา :sd42: :sd42: :sd42:

แก่แล้ว บ่จี้ครับ จิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ขอบคุณครับพี่ต๋อง ขอ+1 ด้วยครับพี่  :L2758:

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
.

แอบดู แอบชม เฉยยยย เฉย … คิคิ หรือจะแหกเพิ่มดีหว่า … ?
.

• Pa Mania
  • *
.

แอบดู แอบชม เฉยยยย เฉย … คิคิ หรือจะแหกเพิ่มดีหว่า … ?
.
ก็แหกให้ตัวเองหนึ่ง + น้องแจ๊ค อีกหนึ่ง = 2 คู่ ง่ายๆ คิคิ
/// update ให้แล้วครับพี่อาท พี่ปรี พี่นุก พี่อั๋น

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
.

.

หรี่เบรคคู่นี้สว่างกว่าเยอะครับ แถมมีไฟถอยที่ไม่ค่อยสว่างให้มาด้วย จนต้อง DIY แหกเพิ่มกับไฟถอย LED  :sd42: