ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญพี่ๆร่วมกิจกรรมร่วมกับ MMTH "เยี่ยมชมโรงงานผลิต MMTH (รบกวนขอข้อมูลเพิ่มเติมครับ)  (อ่าน 110791 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่เก่ง KKJ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 11

เข้าใจตรงกันนะครับ
อย่า

อีก นะจ๊ะ ตะเอง
ชอบก็ตรงนี้แหละครับพี่ต๋อง :L2906:
"ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด"

ออฟไลน์ ป๊อป

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
อาจจะไม่ค่อยได้ไปร่วมงานครับ  แต่ขอลงชื่อช่วยบริจาคให้กับเด็กที่ขาดแคลนครับผม 

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ขอลงชื่อด้วยคนครับ วันหยุดแบบนี้ไม่ไปไม่ได้แล้ววววว แม้ว่าจะต้องเดินทางไกลกว่าใครเพื่อนก็ไม่พลาด เดี๋ยวจะคุยกะเค้าไม่รู้เรื่อง  :sd42:

1. ชื่อ วัฒนพล อึ้งสกุล
2. เบอร์โทรศัพท์ติดต่อ 089-1088119
3. email wattanabhol@gmx.co.uk
4. จำนวนผู้ติดตาม 1
5. หมายเลขทะเบียนรถ 1 กส 1669 กทม. 2.4 ขาวมุก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8 ธันวาคม 2014, 18:30:23 โดย แม็ค พัทยา MrMacSayHi »
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT

ขอไปด้วยคนนะครับ
1. ชื่อ - นามสกุล : พิเศษ จรัสเบญญารัตน์
2. เบอร์โทรศัพท์ติดต่อ : 083-7xx-6x5x
3. email : xxxxxxxxxx@gmail.com
4. จำนวนผู้ติดตาม : 1 คน (นายฉัตรณรงค์ จรัสเบญญารัตน์)
5. หมายเลขทะเบียนรถ : ฆน-8233กรุงเทพฯ
6. รายละเอียดของรถ : 2500cc MY12 4WD สีน้ำตาล

:L2758: :L2904: :L2897: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
ยังขาดคุณสมบัติ 2 ข้อครับ ข้อ 2&3 เดี๋ยวรอมีครบ 3 ค่อยมาเช็คที่ว่างอีกที เผื่อฟลุค....  :L4399:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
ยังขาดคุณสมบัติ 2 ข้อครับ ข้อ 2&3 เดี๋ยวรอมีครบ 3 ค่อยมาเช็คที่ว่างอีกที เผื่อฟลุค....  :L4399:

เอาใจช่วยพี่อาทครับ  ผมกับมองไม่เห็นปัญหาข้อ 2 กับข้อ3เลยครับ  :L2734: :L2734:

ton_2335

• บุคคลทั่วไป
ลงชื่ออ่ะถามลูกน้องยัง  :sd42:  :L2901:
มอดอะไปป่าวผมไปด้วยนะ อย่าช้า

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221

เอาใจช่วยพี่อาทครับ  ผมกับมองไม่เห็นปัญหาข้อ 2 กับข้อ3เลยครับ  :L2734: :L2734:

จริงอย่างที่พี่ปรีว่าครับ
แค่ใจมา อย่างอื่นก็ไม่ใช่ปัญหาครับ
 :L2736: :L2736: :L2736:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *

ขอบคุณครับพี่ปรี แบบว่าสั่งแล้วรอของครับ ติ๊กเกอร์ เสื้อนี่เดี๋ยวรีบไปแอบสั่งก่อจะกลับมาใหม่  :L2901:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

• Pa Mania
  • *
จริงอย่างที่พี่ปรีว่าครับ
แค่ใจมา อย่างอื่นก็ไม่ใช่ปัญหาครับ
 :L2736: :L2736: :L2736:

ตามนั้นเลยพี่โจ้

ออฟไลน์ พี่ยง (YonG)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
ขออนุญาตปรึกษาพี่ๆครับ

งานนี้  จริงอยู่ว่าไปในนาม ปามาเนีย
แต่ถ้าด้วยอาชีพการงานที่ผมทำอยู่  มันเกี่ยวกับสายงานยานยนต์อีกค่ายหนึ่ง
และด้วยกิจกรรมหลัก  เป็นการเข้าเยี่ยมชมโรงงาน  นั่นหมายถึงสายงานการผลิต
ถึงแม้ว่าผมเองจะไม่ได้ดูแลในส่วนของสายงานการผลิตโดยสิ้นเชิงก็ตามที  แต่ก็ไม่มั่นใจนักว่ามันจะเป็นการไม่เหมาะไม่ควรหรือไม่ประการใด

จึงอยากจะขอความเห็นพี่ๆครับผม
ฉันทามติจะออกมาในรูปแบบไหน  ผมขอน้อมรับครับผม

ปล. สอบถามไว้ก่อน  เผลอๆอาจต้องไปอินดี้ที่อินเดียอีกรอบ  ไม่เดือนมกราคม ก็ มีนาคม ((หรือไม่ก็เบิ้ลไปทั้ง 2 เดือนเลย))  :L4387:

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47

งานนี้  จริงอยู่ว่าไปในนาม ปามาเนีย
แต่ถ้าด้วยอาชีพการงานที่ผมทำอยู่  มันเกี่ยวกับสายงานยานยนต์อีกค่ายหนึ่ง
และด้วยกิจกรรมหลัก  เป็นการเข้าเยี่ยมชมโรงงาน  นั่นหมายถึงสายงานการผลิต
ถึงแม้ว่าผมเองจะไม่ได้ดูแลในส่วนของสายงานการผลิตโดยสิ้นเชิงก็ตามที  แต่ก็ไม่มั่นใจนักว่ามันจะเป็นการไม่เหมาะไม่ควรหรือไม่ประการใด

ฉันทามติจะออกมาในรูปแบบไหน  ผมขอน้อมรับครับผม

ปล. สอบถามไว้ก่อน  เผลอๆอาจต้องไปอินดี้ที่อินเดียอีกรอบ  ไม่เดือนมกราคม ก็ มีนาคม ((หรือไม่ก็เบิ้ลไปทั้ง 2 เดือนเลย))  :L4387:

:sd10: บุก  :sd27:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับพี่ปรี แบบว่าสั่งแล้วรอของครับ ติ๊กเกอร์ เสื้อนี่เดี๋ยวรีบไปแอบสั่งก่อจะกลับมาใหม่  :L2901:
มันต้องอย่างนี้ซิ ใจล้วนๆ  :L6428: :L6428:

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124

รออยู่ครับ  :L6428: ไปพี่อาท

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ไปด้วยครับ รอบนี้ต้องไปให้ได้ หลายงานแล้ว คุยกับเขาไม่รู้เรื่อง

1. ชื่อ ธิติวัส  อังกุล
2. เบอร์โทรศัพท์ติดต่อ 086-9779-474
3. email titiwatangkula@gmail.com
4. จำนวนผู้ติดตาม 1
5. หมายเลขทะเบียนรถ 2 กข 7278 กทม. 2.5 ขาวมุก

:L4398: :L4398:

• Pa Mania
  • *

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221

จริงๆแล้วก็ไม่มีใครรู้หรอกครับว่าพี่ยงคือใคร
ทำตามที่พี่ม่อนบอกเลยครับ
บุก
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *
จริงๆแล้วก็ไม่มีใครรู้หรอกครับว่าพี่ยงคือใคร
ทำตามที่พี่ม่อนบอกเลยครับ
บุก

คือแรกๆผมก้อคิดว่าเฉยไว้  ก็คงไม่มีใครมาสืบเสาะอะไรกะมนุษย์ตัวกระจ้อยอย่างผม
แต่ก็คิดว่ากันไว้ดีกว่าแก้ครับพี่โจ้  :L4399:

ออฟไลน์ พี่เอริท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
ชื่อ เชษฐรัฐ เมืองใหญ่
เบอร์โทร 091-414-3020
Email. Idea.machinery@gmail.com
จำนวนผู้ติดตาม. 1
ทะเบียน ฌฐ - 4664 2.5 vg.
   :L2904:   :L2904:

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108

ไม่มีอะไรน่าเป็นห่วงหรอกครับพี่ . เราเองก็ไปในนาม ปามาเนีย
และพี่เองก็ไปด้วยเจตนาบริสุทธิ์ ..
และที่สำคัญ พี่ก็ไปในนาม ลูกค้าคนนึง ของ MMTh ผมว่าทาง MMTh เค้ายินดีต้อนรับอยู่แล้วครับ   :sd10: :sd10:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี