ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญพี่ๆร่วมกิจกรรมร่วมกับ MMTH "เยี่ยมชมโรงงานผลิต MMTH (รบกวนขอข้อมูลเพิ่มเติมครับ)  (อ่าน 110379 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ผ่านไปแล้ว 2 งานที่เราได้เข้าร่วมกิจกรรมกับทาง MMTH โดยงานแรกเว็บเราได้รับเชิญอย่างเป็นทางการให้เข้าร่วมกิจกรรมขอบคุณลูกค้า และร่วมทดสอบรถ Pajero Sport ที่ได้รับการจูนมาใหม่ด้วยเทคโนโลยีจากประเทศเยอรมัน กับศูนย์บริการ Mitsubishi Scan Inter

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3877.0.html

และงานที่ 2 ผ่านไปแล้วสดๆร้อนๆ กับกิจกรรมทดสอบ New Triton กับ MMTH ในงาน Motor Expo ครั้งล่าสุดที่ผ่านมา

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4171.0.html

เมื่อผ่านไป 2 งาน ซึ่งทางเว็บปามาเนียเราได้รับคำชื่นชมจากผู้จัดงาน ทั้งทีมงาน Scan Inter (ในงานแรก) และ ทีมงาน CRM ของ MMTH (ในงานที่2) ว่าเว็บเรามีการจัดการเป็นทางการที่ดีเยี่ยม มีการประสานงานกับทางผู้จัดได้ดี และที่สร้างความประทับใจให้กับทีมงานผู้จัดเป็นอย่างมากคือความพร้อมเพรียงของสมาชิกปามาเนียที่มากับอย่างมากมาย ครบและเกินตามจำนวนที่แจ้งไว้ ยกตัวอย่างเช่นงานล่าสุดที่ Motor Expo ตอนสรุปงานกับทีมงาน CRM ของ MMTH ทางทีม CRM ได้แจ้งว่า คลับปามาเนียเราเป็นคลับเดียวที่สมาชิกมากันอย่างพร้อมเพรียงที่สุด มีการนัดเจอกันล่วงหน้า เดินทางเข้าพื้นที่งานกันอย่างพร้อมเพรียงทำให้ผู้จัดง่ายต่อการประสานงานและจัดการเป็นอย่างมาก และที่สำคัญจำนวนสมาชิกที่มาร่วมงานมากกว่าจำนวนที่ทางเราแจ้งไปล่วงหน้าซะอีก ซึ่งทีมงาน CRM ได้แจ้งว่าคลับเราเป็นคลับที่มีจำนวนสมาชิกเข้าร่วมงานมากที่สุดตั้งแต่จัดมา เป็นครั้งแรกที่ของชำร่วยภายในงานไม่พอแจก ซึ่งทางทีม CRM ขอบคุณคลับปามาเนีย และสมาชิกทุกท่านเป็นอย่างมาก

เมื่อเราให้ความร่วมมือในการเข้าร่วมกิจกรรมเป็นอย่างดี ก็คาดได้ว่าจะมีกิจกรรมจาก MMTH ที่จะเชิญเราเข้าร่วมมาอีกเรื่อยๆ และก็ไม่ต้องรอนาน ทางทีมงานจัดกิจกรรมได้รับแจ้งจาก MMTH ขอเชิญปามาเนียเข้าร่วมกิจกรรมกับทีม CSR MMTH กันบ้าง โดย Concept ของงานคือ เชิญสมาชิกปามาเนียเข้าร่วมชมโรงงานประกอบรถยนต์ของ Mitsubishi และร่วมทำบุญบริจาคของแก่โรงเรียนที่ขาดแคลน เป็นกิจกรรมวันเดียวครับ จัดที่ อ. แหลมฉบัง จ.ชลบุรี ในวันที่ 7 มีนาคม 2558 มี Schedule ในงานคร่าวๆดังนี้

7 มีนาคม 2558
7.30 ..... นัดเจอกันที่จุดนัดพบ เพื่อเตรียมจัดขบวนปามาเนียเข้าพื้นที่จัดงาน (สถานที่นัดจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง)
8.30 ..... ขบวนเดินทางเข้าถึงพื้นที่จัดงาน ณ โรงงานประกอบรถยนต์ Mitsubishi
9.00-12.00 เยี่ยมชมโรงงานประกอบรถยนต์ พร้อมด้วยกิจกรรมอื่นๆ (ขอยังไม่ลงรายละเอียดนะครับ)
12.00-13.00 ทางอาหารกลางวันร่วมกัน (จัดโดย MMTH)
13.30 .... ออกเดินทางไปบริจาคของให้กับโรงเรียนที่ขาดแคลน (รายละเอียดยังมาไม่ครบ เดี๋ยวมา Update อีกครั้งนะครับ)
14.00-16.00 .... บริจาคของ และกิจกรรมอื่นๆ (รายละเอียดจะมา update อีกครั้งครับ)
16.30 .... ปิดกิจกรรม และแยกย้ายกันเดินทางกลับบ้าน (แต่เชื่อแน่ๆว่าปามาเนียไม่จบเพียงเท่านี้แน่นอนนะครับ หลังจากนี้อาจมีทางอาหารเย็นร่วมกัน หรือใครอยากค้างคืนที่จ.ชลบุรีกันต่อก็ตามสะดวกครับ

ตารางกิจกรรมยังไม่สมบูรณ์นะครับ เพราะรายละเอียดหลายประการยังไม่ได้สรุป แต่ตารางเวลาคร่าวๆจะประมาณนี้ ส่วนเรื่องการบริจาคของนั้น เราสามารถนำของไปร่วมบริจาคกับทาง MMTH ได้ แต่จะเป็นอะไรบ้าง ขอเวลาสรุปรายละเอียดกับทาง CSR ก่อนนะครับ แล้วจะมาแจ้ง Update อีกครั้ง

ที่รีบนำตารางกิจกรรมมาลงล่วงหน้าไว้ค่อนข้างนาน เนื่องจากทาง MMTH ต้องการทราบจำนวนผู้เข้าร่วมงาน เพื่อจะได้จัดทำรายละเอียดอื่นๆได้ ทางทีมงานกิจกรรมเห็นว่าเราไม่สามารถระบุจำนวนที่แน่นอนได้ ดังนั้นจึงให้ผมมาเปิดกระทู้เพื่อให้พี่ๆที่สนใจได้ร่วมลงชื่อกันไว้ก่อนนะครับ พี่ๆที่สนใจลงชื่อได้เลยนะครับ

สำหรับพี่ๆที่จะร่วมลงชื่อ ขอรายละเอียดดังนี้นะครับ

1. ชื่อ - นามสกุล จริง
2. เบอร์โทรศัพท์ติดต่อ (ถ้าไม่สะดวกหน้าเว็บ หลังไมค์มาก็ได้ครับ)
3. email (ถ้าไม่สะดวกหน้าเว็บ หลังไมค์มาก็ได้ครับ)
4. จำนวนผู้ติดตาม
5. หมายเลขทะเบียนรถ

สำหรับจำนวนนั้น จำกัดในระดับหนึ่งนะครับ แต่ยังไม่ได้สรุปกับทาง MMTH ว่าจะเป็นเท่าไหร่ที่เขาจะรับได้ ดังนั้นการลงชื่อจะต้องปิดรับเมื่อ MMTH แจ้งว่าไม่สามารถรองรับสมาชิกเราไหวนะครับ

Condition สำหรับผู้เข้าร่วมงาน

1. ต้องเป็นสมาชิก Full Member ของ PajerosportMania club เท่านั้น
2. ต้องมีเสื้อปามาเนียเวอร์ชั่นใดก็ได้ใน 3 version (เสื้อ vest หรือเสื้อยืดสีฟ้า หรือเสื้อยืดสีเทา (เสื้องาน 2 ปี))
3. บนรถจะต้องมี Sticker PaMania อย่างน้อย 1 ตำแหน่ง

:L4399: :L4399:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
รายชื่อพี่ๆที่สนใจเข้าร่วมกิจกรรม "เยี่ยมชมโรงงาน + ทำบุญบริจาคของกับ MMTH" ในวันที่ 7 มีนาคม 2558

1. ตูมตาม
2. พี่นะ
3. พี่กิตติ
4. พี่โย
5. พี่สุภัทร
6. พี่กอบ
7. พี่ติงลี่
8. พี่อ๊อด
9.
10.
11.
12.
13.
14.
15.
16.
17.
18.
19.
20.
21.
22.
23.
24.
25.
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9 ธันวาคม 2014, 08:22:15 โดย พี่ไซ »

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
น่าสนใจเป็นอย่างยิ่ง สำหรับงานใหญ่และเป็นทางการแบบนี้ :L2734:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
น่าสนใจครับ
แต่ของลองไปเช็คเวลาก่อนครับ
 :L2734: :L2734: :L2734:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
 :L2888: :L2888: :sd10: สนใจเข้าร่วมกิจกรรมครับ ขอเช็ควันเวลาแป๊ป.... :L2736:

โอเคร :L2736:
1. ประภพ จึงแย้มปิ่น 
2. เบอร์โทรศัพท์ติดต่อ : o86-๗54๒๗๙๙
3. email : chunpr.616@gmail.com
4. จำนวนผู้ติดตาม : 1 คน
5. หมายเลขทะเบียนรถ : 1 กย 616 กรุงเทพมหานคร

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ดูปฏิทินแล้วตรงกับวันเสาร์ ลงชื่อเลยแบบนี้ พลาดมาแล้วกับงานล่าสุด  :L6419:

ชื่อ อิทธิพล อรรถรัฐ เบอร์โทร 084-0976221
มีผู้ติดตามเป็นเงาตามตัว 1 ท่านครับ  ;D
ข้อมูลอื่นๆขออนุญาตหลังไมค์ครับ

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ชัยวัฒน์ สมิตชัยจุฬารัตน์ โทร. 081-652-9542 อีเมล์ chaiwatts@gmail.com มีผู้ติดตามจำนวน 1 คน ทะเบียนรถ ญญ-9847 ครับ :L4399:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
เดี๋ยวส่งข้อมูลหลังไมค์ นะครับ
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ton_2335

• บุคคลทั่วไป
ไปด้วยสิ
วัชระวิชญ์   สาธิตอภิวันท์
0813723453
 tonvtc@gmail.com
โสด
ญศ 2335

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
1. ชื่อ - นามสกุล จริง   ปรีชา  วรวงค์
2. เบอร์โทรศัพท์ติดต่อ (ถ้าไม่สะดวกหน้าเว็บ หลังไมค์มาก็ได้ครับ)    086-9919-150
3. email (ถ้าไม่สะดวกหน้าเว็บ หลังไมค์มาก็ได้ครับ)    seidothai.pw@gmail.com
4. จำนวนผู้ติดตาม  -
5. หมายเลขทะเบียนรถ   ฎษ 4554 กทม.

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

เข้าใจตรงกันนะครับ
อย่า

อีก นะจ๊ะ ตะเอง

• Pa Mania
  • *
โอเชครับพี่ต๋อง เดี๋ยวจัดเสื้อฟ้า เสื้อVest ไปเลยครับ :L2736:

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
ขออนุญาติลงชื่อด้วยคนครับ

1. ชื่อ - นามสกุล จริง มาหามะ จะโน 
2. เบอร์โทรศัพท์ติดต่อ : 0898936960
3. email : mahama_j@hotmail.com
4. จำนวนผู้ติดตาม : 1 คน
5. หมายเลขทะเบียนรถ : 2กฉ-1747 กรุงเทพฯ

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
โอเชครับพี่ต๋อง เดี๋ยวจัดเสื้อฟ้า เสื้อVest ไปเลยครับ :L2736:
ลงชื่อ จองที่นั่งเลย ครับพี่หนึ่ง กี่ท่านดีครับ  :L2754:

• Pa Mania
  • *
ลงชื่อ จองที่นั่งเลย ครับพี่หนึ่ง กี่ท่านดีครับ  :L2754:

แหม พี่ต๋อง จะไม่ให้ผมตั้งหลักก่อนหรือครับ  :L2759:

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
ไปด้วยสิ
วัชระวิชญ์   สาธิตอภิวันท์
0813723453
 tonvtc@gmail.com
โสด
ญศ 2335

ลงชื่ออ่ะถามลูกน้องยัง  :sd42:  :L2901:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
อุ๊ต๊ะ!!! พี่ต้น ประกาศออกสื่อว่า โสด  ;D

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
ดูเเล้วกลับจากแม่ฮ่องสอนเเล้วค่อยมาลงคงไม่ทัน เป็นแน่  :sd27: :sd27:

1. ชื่อ สราวุธ ทรัพย์ศิริ
2. เบอร์โทรศัพท์ติดต่อ 085-086-4511
3. email Sapsiri.net@gmail.com
4. จำนวนผู้ติดตาม 1
5. หมายเลขทะเบียนรถ ฎท - 6189 กทม. 3.2 เทาดำ
............มีถั่วมั๊ยยะ..............