ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านจำหน่าย sport light คู่หน้ารถ  (อ่าน 3185 ครั้ง)

ออฟไลน์ ก้อง บางโพ- E23SYV

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 0
ร้านจำหน่าย sport light คู่หน้ารถ
« เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2014, 22:59:57 »
ขอสอบถามเพื่อนๆครับ ผมอยากจะติดสปอร์ตไลท์เพิ่ม  PIAA หรือ Light force ก็ได้ เพื่ิอนๆมีร้านแนะนำไหมครับ
และขอแนวทางติดหน่อยครับ ถ้าไม่ติดกันชนเพิ่ม จะติดตรงแถวตระแกรงล่าง ครับ

ออฟไลน์ พี่ลิต

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
Re: ร้านจำหน่าย sport light คู่หน้ารถ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2014, 23:09:47 »
ในเวปของเรามีสองร้านครับ ส่วนจะเป็นแบบไหนลองค้นดูครับ

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
Re: ร้านจำหน่าย sport light คู่หน้ารถ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2014, 01:09:37 »
 :sd23:  สวัสดีคับพี่ก้อง บางโพคับ  เรื่องไฟ พี่ๆที่ปามาเนียมีหลายแบบหลายแนว มากคับ
 ถ้าสะดวก อยากให้มาดูในงานมิตติ้ง พี่จะเห็น การติดตั้งไฟในหลากหลายรูปแบบเลยคับผม 
เผื่อจะเป็นอีกแนวทางที่ให้พี่ก้อง  :L6415:  ได้เพิ่มขึ้นอีกคับ 
ที่บ้านปามาเนีย ไม่เหมือนใคร น่ะคับ  :L2739:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2014, 07:38:13 »
เห็นด้วยกับพี่อั๋น

สินค้าดี สำเร็จไป 50% แล้ว การติดตั้งดี ได้อีก 50%
จะทำให้เพิ่มมูลค่าสินค้า เพิ่มประสิทธิภาพในการใช้งาน ลดความเสียหายจากการเกิดอุบัติเหตุ
และ สิ่งที่ทำคัญที่สุด มีทั้งตัวอย่างสินค้าและการติดตั้ง มาให้ดูแบบตัวเป็นๆ หาอย่างนี้ไม่ได้บ่อยๆ ครับ ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ อ๊อฟ บางปะแก้ว

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2014, 21:42:05 »
ตามที่พี่อั๋น กับ พี่สุภัทร บอกไปเลยครับ พี่ก้อง  :L2900: :L2900:
เมื่อสบายใจที่ไหนก็น่าอยู่