ผู้เขียน หัวข้อ: * เสาร์ 29/11/57 เชิญร่วมมิตติ้ง แรง แน่น หนึบ 2014 กันที่หนองมนชลบุรี  (อ่าน 128174 ครั้ง)

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความไว้วางใจเรา ถึงแม้อากาศจะร้อนอบอ้าว แต่ทุกคนก็ไม่มีถอย อยู่กันจนค่ำ
ผมเองไม่มีโอกาสได้พูดคุยกับอีกหลายๆท่าน ต้องลองทดสอบรถให้หลายๆคัน ต้องขออภัย ณ.ที่นี้เลยครับ
  :sd23: :sd23: :sd23:

ผมลงรูปคร่าวๆไว้แล้วติดตามชมได้ทางหน้า FB ตามลิงค์นี้คัรบ
https://www.facebook.com/rangsit.fueangpian
และหน้าเพจของทางร้านครับ
https://www.facebook.com/toppower2010

ตามไปรัวไลค์ซะเพลินเลยครับพี่เอ เสียดายต้องกลับก่อน แต่ขับผ่านร้านตอนค่ำๆพร้อมครอบครัวเห็นยังอยู่กันเลย ท่าทางน่าจะดึกใช่เล่น
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความไว้วางใจเรา ถึงแม้อากาศจะร้อนอบอ้าว แต่ทุกคนก็ไม่มีถอย อยู่กันจนค่ำ
ผมเองไม่มีโอกาสได้พูดคุยกับอีกหลายๆท่าน ต้องลองทดสอบรถให้หลายๆคัน ต้องขออภัย ณ.ที่นี้เลยครับ
  :sd23: :sd23: :sd23:

ผมลงรูปคร่าวๆไว้แล้วติดตามชมได้ทางหน้า FB ตามลิงค์นี้คัรบ
https://www.facebook.com/rangsit.fueangpian
และหน้าเพจของทางร้านครับ
https://www.facebook.com/toppower2010

ขอบคุณครับ พี่เอ ที่อำนวยความสะดวกทุกอย่าง
ถึงแม้ ไม่ได้ไป ก็รู้ว่า พี่เอ ต้อนรับขับสู้อย่างดี
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ วิท_Mahachai

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
ขอบคุณพี่ปามาเนีย และ พี่เอ มากครับ
ไม่ได้ทักทายเต็มที่คับ.....

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
เก็บภาพมาฝากกันครับ  ;D

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ พี่เอ TOP POWER ที่อำนวยความสะดวกในทุกๆด้าน และทีมช่างช่วงล่างที่มีฝีมือ เจ้าต๊วมเตี้ยมผม พวงมาลัยไม่ตรงขอขึ้นตั้งศูนย์ บอกอาการช่างไปว่า
เวลารถวิ่งตรงพวงเอียงซ้ายนิดๆ  ช่างบอก ไม่ต้องขึ้นพี่ หักล้อให้ผมแปป  ช่างขันสองวินาที บอกลองขับดู  เออ....ตรงแระ เจ๋งจริงๆ :sd23:
มาดูบรรยากาศเล็กๆที่อบอุ่นในแบบ ปามาเนียกันเล้ยยย

หน้าร้านกว้างขวาง พร้อมล้อสวยๆ ละลานตาไปหมด  รองบก่อนจะจัดแบบพี่นะไอดอลซักดอก  ขอบ22 อย่างเทห์ :L2900:

พ่อมด กำลังร่ายมนต์  เอ้ย แนะนำล้อแม๊กและช่วงล่าง ให้พี่กอบ บางพลัด หลงใหล :L4384:

ส่วนผม มามิสติ้งครั้งนี้ กะว่าจะมาทักทายพี่ๆ และดูล้อแม๊คสวยๆ  แต่....นั่น ::)  !!!!  พี่ต๋อง มีอะไรไม่รู้มาแบกะดินเต็มเลย  เป็นเสาๆ เป็นเงาๆ ::) อ้อๆๆ เสาวิทยุกับฐานเสาLimited นั่นเอง
ตอนแรกว่าจะไม่สนใจละ เพราะไม่ค่อยได้วอกะใคร นอกจากเวลาออกทริปกับพี่ๆ  แต่"พี่คนนั้น"ก็เดินโย่งๆมาบอกว่า  ผมมีพี่เอไม่มีได้ไง  :D 
พี่ป้อมไอดอลด้านสปอร์ตไลท์ของผมนั่นเอง :L4396:  เลยจัดมา 1 ชุด โดยพี่ตามอนุเคราะห์ และช่วยติดตั้ง เดินสายให้ด้วย :sd23:

ขอบคุณพี่โอ ที่ช่วยแมทชิ่งสายให้ โดยให้ผมเป็นหนูทดลองคันแรก :L6428: 
ขอบคุณพี่ต๋อง สำหรับสติกเกอร์กันรอยที่ฐาน และ ชุดเสาวอ ดีๆในครั้งนี้ :L2758:
ขอบคุณพี่แม๊ค ที่ให้ยืมวอมาทดสอบ โดยผมแอบไปหยิบที่ในรถเลยตอนพี่แม๊คไม่อยู่  อิอิ ;D

พี่โอ ตรวจสอบทุกขั้นตอนอย่างมืออาชีพทีเดียว :L6419:

พี่ตาม ช่วยหารูเดินสาย มุดนั่น มุดนี่ ขอบคุณครับ กลับไปแล้วยังอุตสาห์โทรมาบอกว่า ตำแหน่งที่ลอดสายต้องปรับแก้ เดี๊ยวน้ำจะเข้า :sd23:

ขอบคุณพี่ใหม่ ช่วยเดินสาย เก็บงานเนียนมากครับ :L2736:

ขอบคุณพี่นะไอดอลที่ช่วย    เอ่อ......ช่วย   แลบลิ้นกำหนดแนวการติดตั้งตำแหน่งที่รับสัญญานดีที่สุด :D

และแล้ว เจ้าต๊วมเตี้ยมของผม ก็มีเหมือนเค้าแระ  เสาวอ Limited by pamania :sd10:

ตกลงมิสติ้ง แรง แน่น หนึบ ครั้งนี้ นอกจากจะได้รู้จักพี่เอ TOPPOWER พร้อมล้อและยางเจ๋งๆ แล้ว ยังได้เห็นแนวทางการแต่งรถของพี่ๆ  โดยเฉพาะ แมวป่าของพี่นะ
ที่ขยับไปเล่น22" สวยดุมากๆ  เอารูปมาโชว์บ้างนะครับ พี่นะไอดอล

แวะดูน้องปาของพี่พฎ ภายในเคลฟร่าทั้งคัน อย่างงาม :L6428:

ส่วนพี่ๆท่านอื่นๆ ก็DIY กันมากมาย พร้อม อาหาร เครื่องดื่ม  เป็นความสุข สไตล์PA-MANIA อย่างแท้จริง :L2897:

หมดรูปแระ   รักนะ PA-MANIA :-*

ออฟไลน์ หม่อง Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
อยู่ได้ไม่นานแค่ไปให้กำลังใจ มีภาระ  :sd21:
อบอุ่น สุขใจไปกับปามาเนีย..

ออฟไลน์ น้าปิง/พี่เอ ท็อปเพาเวอร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
  • ขอพระเจ้าอวยพรทุกท่าน
    • www.toppowerservices.com
อย่าลืมแวะมาให้กำลังใจ ท็อปเพาเวอร์วันที่ 5 (วันพ่อ) และวันอาทิตย์ที่ 7 ธันวานะครับ
พบกับสาวๆของเรา KMC WHEELS....ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

Mr.Rangsit Fueangpian โทร. 0809472777

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56
ขอ 6000 ได้มั้ยครับ ของผม5000 ยริจาคเข้าเวป 500 สมทบทุ่นงานที่พี่ทูตจะไปออกค่าย อีก 500 พอได้มั้ยครับ

โอนเงิน ให้พี่สุ เป็นเงิน 500 บาทเรียบร้อยแล้วนะครับ ขอบคุณพี่ทูตอีกครั้งครับ

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
โอนเงิน ให้พี่สุ เป็นเงิน 500 บาทเรียบร้อยแล้วนะครับ ขอบคุณพี่ทูตอีกครั้งครับ

ยืนยันการรับเงินและโอนเงินเข้าบัญชีเวปเรียบร้อยแล้ว
ขอขอบคุณพี่เหน่งผู้ขายและพี่ฑูตผู้ซื้อครับ ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก