ผู้เขียน หัวข้อ: * เสาร์ 29/11/57 เชิญร่วมมิตติ้ง แรง แน่น หนึบ 2014 กันที่หนองมนชลบุรี  (อ่าน 128201 ครั้ง)

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :sd23:   รอชมงานมิตติ้ง ด้วยคนคับผม
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
  ผ่านไปอีกงานมิตติ้งของชาวปามาเนีย
+ขอบคุณร้าน TOP POWER ชลบุรี ในการให้บริการ และจัดเตรียมอาหารและเครื่องดื่ม ดีเสมอ
+ขอบคุณ มือเก๋า พี่โอ นาเกลือ สำหรับการDIY AND MATCHING เสาและสายของวิทยุสื่อสาร พร้อมแทรกให้ความรู้การเลือกซื้อและใช้เรื่องอุปกรณ์ของวิทยุสื่อสาร

+ไม่ว่ามิตติ้งครั้งไหนๆ ก็จะเห็นภาพแบบนี้ตลอด ขอบคุณพี่ๆสมาชิกปามาเนียสำหรับการช่วยเหลือกันครับ

////ทั้งมิตติ้งผมจับภาพได้แค่นี้ครับ. รอชมภาพจากพี่ๆท่านอีกต่อ

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
แอบเห็นในเฟสของ Toppower พี่นะขยับเป็น 22นิ้วจากเดิม 20นิ้ว จะโหดไปไหนครับพี่แถมกว้างอีกตั้งหาก  :L2900:

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
 :L4387: ไม่ได้เอากล้องไป มีแต่ในมือถือนิดหน่อยอ่ะ ลงไม่เป็นอีก

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ไร..ว้า   ;D

surut jantorn

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน

แอบถ่ายมาครับ ขอบคุณคำแนะนำดีๆจากพี่ๆทุกท่านครับ แค่ครั้งแรกที่ได้ไปด้วยก็ติดใจซะแล้ว มันยอดมากเลยพระเจ้าจอร์จ  :L2900:

:L2897:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

• Pa Mania
  • *
มีถ่ายเก็บไว้นิดหน่อย เอามาแบ่งๆพี่ๆที่ไม่ว่างไปงานมารับชมกันนะครับ ไม่รู้ใครเป็นใครบ้าง เยอะจนผมงงจำแทบไม่ไหวครับ ขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วยครับ  :sd23:

ส่วนใหญ่จะถ่ายแต่รถตัวเองอ่ะครับ เลยมีแค่นี้ ส่วนกิจกรรมและงานติดตั้งต่างๆไม่ได้ถ่ายอ่ะครับ แถมต้องกลับก่อนงานจะเลิกลาด้วยอ่ะครับ
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • หาความสุขในปาเจโร
งานนี้พี่อาทจัดเต็ม  :L2900: :L2900: :L2900: :L2901: :L2901:
สวัสดีครับ

• Pa Mania
  • *
งานนี้พี่อาทจัดเต็ม  :L2900: :L2900: :L2900: :L2901: :L2901:

ก็จัดตามที่พี่ๆแนะนำแหละครับ แล้วผลออกมามันเวิร์คมั่กๆๆๆซะด้วย แถมได้เพื่อนได้พี่ได้น้องและมิตรภาพดีๆเพิ่มมาอีก งานนี้มีแต่กำไรครับ

ปล. ก็พี่แมวจัดเต็มไปก่อนแล้วนี่ครับ  :L2888:

ออฟไลน์ พี่ทูต LCB-3785

• Pa Mania
  • *
  • Like: 97
เมื่อวานสนุกมากเลยครับ เสียดายที่ต้องรีบกลับ ถึงบ้าน 4 ทุ่มกว่าๆ เลยครับ  :sd06:

โอกาศหน้าเจอกันอีกนะครับ  :sd23:

ปล.พี่ทูตครับ ผมฝากแม็กซ์ไว้ที่ร้านพี่เอ ไม่ทราบว่าได้รับหรือยังครับ

เอาเบอร์บัญชีมาเลยครับพี่เหน่ง...ใส่ยางไว้เรียบร้อยแล้ว เหลือแต่ไปใส่กลับ.... :L2758:

• Pa Mania
  • *
เอาเบอร์บัญชีมาเลยครับพี่เหน่ง...ใส่ยางไว้เรียบร้อยแล้ว เหลือแต่ไปใส่กลับ.... :L2758:

ยังมีใครอยากได้อีกป่าวครับพี่ทูต เผื่อผมจะได้ปล่อยของบ้าง กองไว้ที่โรงงานนานแระกลัวมันจะเปื่อย แต่ที่แน่ๆหูผมป่วยเปื่อยแระเพราะโดน ผบ.

บ่นว่าทำไม่ไม่เทิร์นเขาหรือขายๆไปสักที เฮ้อ!!!!  :L4386:

ออฟไลน์ น้าปิง/พี่เอ ท็อปเพาเวอร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
  • ขอพระเจ้าอวยพรทุกท่าน
    • www.toppowerservices.com
ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความไว้วางใจเรา ถึงแม้อากาศจะร้อนอบอ้าว แต่ทุกคนก็ไม่มีถอย อยู่กันจนค่ำ
ผมเองไม่มีโอกาสได้พูดคุยกับอีกหลายๆท่าน ต้องลองทดสอบรถให้หลายๆคัน ต้องขออภัย ณ.ที่นี้เลยครับ
  :sd23: :sd23: :sd23:

ผมลงรูปคร่าวๆไว้แล้วติดตามชมได้ทางหน้า FB ตามลิงค์นี้คัรบ
https://www.facebook.com/rangsit.fueangpian
และหน้าเพจของทางร้านครับ
https://www.facebook.com/toppower2010
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 พฤศจิกายน 2014, 23:06:28 โดย น้าปิง/พี่เอ ท็อปเพาเวอร์ »
Mr.Rangsit Fueangpian โทร. 0809472777

ขาวเข้ม

น่านดิ...ไรว้า

น่านนนดิ่...ทำไมไม่มา บำเพ็ญประโยชน์อยู่หรา  :L2905: เบียร์เหลือบานเลยนะ ไม่มีใครกิน  :sd06:

ขาวเข้ม

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความไว้วางใจเรา ถึงแม้อากาศจะร้อนอบอ้าว แต่ทุกคนก็ไม่มีถอย อยู่กันจนค่ำ
ผมเองไม่มีโอกาสได้พูดคุยกับอีกหลายๆท่าน ต้องลองทดสอบรถให้หลายๆคัน ต้องขออภัย ณ.ที่นี้เลยครับ

ผมลงรูปคร่าวๆไว้แล้วติดตามชมได้ทางหน้า FB ตามลิงค์นี้คัรบ
https://www.facebook.com/rangsit.fueangpian
https://www.facebook.com/toppower2010
:sd23: ขอขอบคุณพี่เอ และพี่ๆช่างทุกๆคนด้วยนะครับที่ช่วยดูแลเป็นอย่างดี อยู่เป็นเพื่อนพูดคุยกันจนได้เวลาสมควร จนแยกย้ายกลับ
         :sd23: :sd23: :sd23: ขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56

ขอบคุณพี่เอมากๆ เช่นกันครับ สำหรับ บริการและคำแนะนำ ดูแลดีมากครับ  :sd23:

ส่ง pm ให้แล้วนะครับ ขอบพระคุณมากครับพี่ทูต  :sd23:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1 ธันวาคม 2014, 06:50:40 โดย เหน่ง V6 »

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
 :L2900: บรรยากาศ อบอุ่น สนุกสนาน เช่นเคย รอชมภาพความประทับใจอีกครับผม  :L2734:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
ขอบคุณพี่ๆสำหรับรูปสวยๆครับ...น่าเสียดายไม่ได้ไป  :sd21: :sd21:
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

ออฟไลน์ ติ๊กตั๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
รอชมภาพบรรยากาศครับ  :L2759:
Win Win

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :L4384:  ขอบคุณพี่ต๋อง  พี่อาท คับ
สำหรับภาพแบบใกล้ชิดที่นำมาให้ชมคับผม   ขอบคุณคับ   
 :L2900:    :L2900:    :L2900:    :L2900:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ