ผู้เขียน หัวข้อ: * เสาร์ 29/11/57 เชิญร่วมมิตติ้ง แรง แน่น หนึบ 2014 กันที่หนองมนชลบุรี  (อ่าน 128147 ครั้ง)

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 56
มาถึงแล้วครับ แต่ร้านยังไม่เปิดเลย  :sd21:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
มาถึงแล้วครับ แต่ร้านยังไม่เปิดเลย  :sd21:

อีกครึ่งชั่วโมงช่วยเค้าเปิดร้านด้วยคับพี่เหน่ง  :L2754:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
อีกครึ่งชั่วโมงช่วยเค้าเปิดร้านด้วยคับพี่เหน่ง  :L2754:
อดไปเจอพี่แม็คเลย  :D
จิบอะไรเย็นๆเผื่อผมด้วยนะครับ  :L2754:

วันนี้นิสัยไม่ดีที่ทำงานส่งมาอบรมทั้งวันเลย  :sd06:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
 :sd24: :sd24: :sd24:

เดี๋ยวสายๆ เจอกันครับ พี่ๆ

มีตติ้ง แรง หนึบ แน่น  Pamania มีตติ้ง แรง หนึบ แน่น ปามาเนีย มีตติ้ง แรง หนึบ แน่น  Pamania มีตติ้ง แรง หนึบ แน่น  ปามาเนีย  Pamania มีตติ้ง แรง หนึบ แน่น  ปามาเนีย   
 :L2900: :L2900: :L2900:
 :L2904: :L2897: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ หม่อง Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
บ่ายตามไปให้กำลังใจครับ แต่คงแค่แป๊บ ๆ นะครับมีภาระ  :L4387:
อบอุ่น สุขใจไปกับปามาเนีย..

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
กำลังไปครับเจอกันครับ

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
เพิ่งออกจากบ้าน สักครู่นะครับพี่ที่รอ HD Player
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ ติ๊กตั๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
 :sd21: อดไปครับนายเรียกประชุมด่วน  :sd21:
Win Win

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
แวะเข้ามาดูภาพบรรยากาศ...แต่ ยังไม่มีการถ่ายทอดเลยนิ  ::) ;D

manhorse

• บุคคลทั่วไป
มารอดูภาพสวยๆด้วยคนครับ

ออฟไลน์ อุเทน-น่าน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
รอชมครับ  :L4365: :L4398:

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
:sd23:สวัสดีครับ รอชมรถคันงามของพี่ๆครับ  :L6419:  :L2901:

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
  :sd23: ไม่ใช่พี่เหน่งไปกางเต็นท์นอนรอก่อนหรือครับ  :L2732:  :L4396:  :L4396:  :L4396:

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
เข้าใจว่าซื้อขายแลกเปลี่ยนพูดคุย และ DIY กันจนไม่มีเวลาถ่ายสด เงียบกริบ  :L4365: :L4365: :L4365:

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
พบกันพรุ่งนี้ 9 ชุด   ตอนเช้าจะติดไปจากกรุงเทพเพื่อทดสอบเสียงการปะทะลมขณะขับขี่ว่ามีมากน้อยเพียงไร

รอรีวิวการใช้งานตัวนี้ครับ รอรีวิวการเดินสายนาฬิกาบอกเวลา รอรีวิวไฟส่องสว่างตรงกระโปรงหลัง รอๆๆ :L2747: :L2747: :L2747:  :L2750: :L2750:

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
เมื่อคืนกลับถึงบ้านเกือบ 5 ทุ่มได้เห็นล้อสวยๆของพี่นะที่กระโดดไปเล่านขอบ 22 ที่ยังคงเป้นคอนเซ็บ rock start อยู่ รอพี่นะมารีวิวนะ ได้ฟังเครื่องเสียงของพี่คนนั้น พี่นึก  :L2900: และขอบขอบคุณพี่แม็ค พี่เต้ย พี่ฑูต พี่เอ ที่ช่วยติด swit central lock กับเจ้า cteck  แถมพี่มัตมีแจกหนังให้อีก ขอ  :L6428: ให้เลย  :L2900:

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
 :sd10: :sd10: รอชมครับ รอชมด้วยคน อู้ว พี่นะขยับไป 22 แล้วเหรอเนี่ย  :L2900: รอชมประมวลภาพประทับใจครับ
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
รอชมภาพบรรรยากาศครับ  ;D

ออฟไลน์ ภูดิท

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
ยินดีและขอบคุณพี่ทุกท่านที่ให้ความเป็นกันเอง และให้ความรู้ในเรื่องต่างๆ ขอบคุณพี่อ๊อดและพี่นะ ที่ช่วยแก้ปัญหาเรื่องปรับบูสเทอร์ให้ ครับ ขากลับ วิ่งเร็วได้แล้วบูสไม่มีเกินครับ ก่อนหน้านี้ 120 ก็ต้องยกแล้วบูสฟาดไป 25 โน้นเลย ขอบคุณพี่มัติที่นำเพลง เพราะๆและหนังดีๆ มาให้ ฟังและชม ขอบคุณเสียงเพลงเพราะจากรถพี่นึกและพี่พฎ ครับ คราวหน้าใครอยากได้เพลงและหนังมาเอาที่ผมได้นะครับ เพลงเป็นไฟล์ loss less ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56
เมื่อวานสนุกมากเลยครับ เสียดายที่ต้องรีบกลับ ถึงบ้าน 4 ทุ่มกว่าๆ เลยครับ  :sd06:

โอกาศหน้าเจอกันอีกนะครับ  :sd23:

ปล.พี่ทูตครับ ผมฝากแม็กซ์ไว้ที่ร้านพี่เอ ไม่ทราบว่าได้รับหรือยังครับ