ผู้เขียน หัวข้อ: เตรียมตัว....... รวมตัวสั่งซื้อCTEK Charger รอบที่ 4ครับมีใครสนมั่งครับ  (อ่าน 17547 ครั้ง)

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 17
 สืบเนื่องจากกระทู้นี้ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,2634.0.html
 ผมเลยอยากจะรวม สมช.ที่สนใจเครื่องชาร์ตครับ รอบนี้ ซัก 10ชุด+ พี่ๆท่านใดสนใจลงชื่อได้เลยครับ

เครื่อง+สาย3.3
1. หมู (หนองคาย) เครื่อง+สาย3.3

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :L4384:    มาแล้วครับ  ขอ 1 ชุดคับผม   เครื่อง + สาย 3.3  ด้วยคนคับ   
( อยากให้ลงรายละเอียดในกระทู้ให้หน่อยคับ พี่หมู เผื่อพี่ๆท่านอื่นสนใจ คับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พฤศจิกายน 2014, 21:56:50 โดย อั๋น ราชพฤกษ์ »
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
 :L2758: ขอบคุณคะ...พี่หมู...สำหรับผู้นำร่อง ขอจัดด้วย 1 ชุดคะ

- เครื่อง CTEK Charger MXS5.0   1 เครื่อง

- สาย Indicator panel 3.3 M 1 ชุด

( :L4387:  ว่าแต่สาย Indicator จะหาร้านแถวไหนเดินสายและเจาะฝังช่องด้านในห้องโดยสารดีละ...รบกวนพี่ๆ ท่านที่ติดตั้งแล้วชี้ช่องทางให้ด้วยนะจ๊ะ)

เอ้อละ เคสกันกระแทกมีพ่วงด้วยอะเปล่าคะ...พี่นะ... ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พฤศจิกายน 2014, 22:33:44 โดย ปุ๊...kbo »

ออฟไลน์ พี่ยง (YonG)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
ขออนุญาตพ่วงขบวนด้วยคนนะครับ
ตามลายแทงพี่ๆเลยละกันครับ  แฮปปี้มีล 1 ชุดครับ

***** เครื่อง + สาย 3.3 *****

ส่วนเรื่องการติดตั้ง  ขอเกาะขอบจอข้างๆพี่ปุ๊ครับ
แต่เหมือนจะเคยผ่านตาว่าแถวๆที่พักแขนตรงกลางระหว่างเบาะคู่หน้า  พอจะมีช่องรอไว้  อาจพอใช้งานได้ ((แต่จะลากสายมายังไงเนี่ย  ไม่รู้เหมือนกันแฮะะ))

ปล. รถ MY2012  GT ครับ  ถ้าปีอื่นๆ  ไม่มั่นใจว่าจะมีเหมือนกันหมดรึปล่าวนะครับ

• Pa Mania
  • *
ตามลายแทงพี่ๆเลยละกันครับ  แฮปปี้มีล 1 ชุดครับ

ส่วนเรื่องการติดตั้ง  ขอเกาะขอบจอข้างๆพี่ปุ๊ครับ
แต่เหมือนจะเคยผ่านตาว่าแถวๆที่พักแขนตรงกลางระหว่างเบาะคู่หน้า  พอจะมีช่องรอไว้  อาจพอใช้งานได้ ((แต่จะลากสายมายังไงเนี่ย  ไม่รู้เหมือนกันแฮะะ))

ปล. รถ MY2012  GT ครับ  ถ้าปีอื่นๆ  ไม่มั่นใจว่าจะมีเหมือนกันหมดรึปล่าวนะครับ
เรื่องลากสายไม่ต้องห่วงคับ  เจ้าพ่อ DIY  บ้านเราเพียบคับผม    :L2900:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
 :L4365: :L4365: :L4365:

ขอแอบๆๆๆ
ช่วงนี้เก็บตังค์ๆๆๆๆๆ
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
:L4365: :L4365: :L4365:

ขอแอบๆๆๆ
ช่วงนี้เก็บตังค์ๆๆๆๆๆ
จะไปขอสาวหราาา  :L4398:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
ต้องรอปีหน้าถึงจะได้ซื้อของ .  :L4386: :L4386: :L4386:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting

ลากสายตรงนี้ ไม่ยาก ขันน๊อต สองตัว แล้วยกกล่องขึ้นมา แล้ว ขันน๊อตอีกสักตัว เพื่อให้ลอดสายได้ครับ
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
ผมขอพ่วงด้วย 1 ชุดครับ  :L2736:

• Pa Mania
  • *
ของดีใช้งานได้จริง  เห็นผลจริง  มากันอีกแล้วคับ  ผมว่าสงสัย 10 ชุดไม่พอน่ะคับเนี่ย   :L2900:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ของดีใช้งานได้จริง  เห็นผลจริง  มากันอีกแล้วคับ  ผมว่าสงสัย 10 ชุดไม่พอน่ะคับเนี่ย   :L2900:

นี่รวมตัวสั่งซื้อหรือแจกฟรีกันครับพี่อั๋น :sd42: :sd42:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ต้องรอปีหน้าถึงจะได้ซื้อของ .  :L4386: :L4386: :L4386:
มีระบบยึดถึงที เอ่ยผ่อน 0% นาน10เดือน  :L2754:

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
:L2758: ขอบคุณคะ...พี่หมู...สำหรับผู้นำร่อง ขอจัดด้วย 1 ชุดคะ

- เครื่อง CTEK Charger MXS5.0   1 เครื่อง

- สาย Indicator panel 3.3 M 1 ชุด

( :L4387:  ว่าแต่สาย Indicator จะหาร้านแถวไหนเดินสายและเจาะฝังช่องด้านในห้องโดยสารดีละ...รบกวนพี่ๆ ท่านที่ติดตั้งแล้วชี้ช่องทางให้ด้วยนะจ๊ะ)

เอ้อละ เคสกันกระแทกมีพ่วงด้วยอะเปล่าคะ...พี่นะ... ;)

ขอบคุณครับพี่หมู ที่นำพา :sd23:

รบกวนสั่งชุด Full set ctex + panel indecator 3.3 เมตร

ส่วนการติดตั้งลากสาย เจาะ นู่นนี่นั่น  ผมนี้ก็ขอเกาะขอบจอ ข้างๆพี่ยงกะพี่ปุ๊ด้วยคนนะครับ แฮะๆ :D

หรือ เอางี้พี่หมู เรามาจัดmeeting ส่งมอบและติดตั้ง  "CTEK หัวใจ ไฟแรง"  กันดีมะ :sd10:

โดยเชิญ พี่นะไอดอล และพี่ๆที่มีประสบการณ์ทั้งการใช้และการติดตั้งมาช่วยแนะนำ โดยพวกเราเตรียมขนม นม เนยไว้รองรับ อิอิ :L2759:

ออฟไลน์ ภูดิท

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
สั่งซื้อ ด้วยครับ เครื่อง Ctek และสาย indicator ตามแบบพี่ๆเลยครับ  :sd10:

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ขออนุญาตช่วยพี่หมู หนองคายอัพเดทครับ เพื่อพี่ๆท่านอื่นที่สนใจกำลังลังเล อีก 2 ที่เท่านั้นครับ

สืบเนื่องจากกระทู้นี้ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,2634.0.html
 ผมเลยอยากจะรวม สมช.ที่สนใจเครื่องชาร์ตครับ รอบนี้ ซัก 10ชุดพี่ๆท่านใดสนใจลงชื่อได้เลยครับ

เครื่อง+สาย3.3

1. หมู (หนองคาย)    เครื่อง +  Indicator panel 3.3 M
2. พี่อั๋น ราชพฤกษ์    เครื่อง +  Indicator panel 3.3 M
3. พี่ปุ๊...kbo            เครื่อง +  Indicator panel 3.3 M
4. พี่ยง (YonG)        เครื่อง +  Indicator panel 3.3 M
5. พี่ที 2930            เครื่อง +  Indicator panel 3.3 M
6. พี่ภูดิท                เครื่อง +  Indicator panel 3.3 M
7. พี่เอ วัชรพล         เครื่อง +  Indicator panel 3.3 M
8. นุก ปทุมธานี        เครื่อง +  Indicator panel 3.3 M

พร้อม + ของตัวเอง 1 ชุดครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พฤศจิกายน 2014, 17:35:27 โดย นุก (ปทุมธานี) »

• Pa Mania
  • *
ผ่านไปวันเดียว เกือบ 10 คนเเล้วคับ  หมดรอบนี้ไม่รู้มีอีกเมื่อไหร่คับ   :L2900:

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
ขออนุญาตช่วยพี่หมู หนองคายอัพเดทครับ เพื่อพี่ๆท่านอื่นที่สนใจกำลังลังเล อีก 2 ที่เท่านั้นครับ

พร้อม + ของตัวเอง 1 ชุดครับ
สวัสดีพี่ๆปามาเนียทุกคนครับ  :sd23: ผมต้องขอขอบคุณพี่นุก (ปทุมธานี)เป็นอย่างมากครับที่ช่วยอัพเดทและก็ดันๆๆๆให้ครับ พี่เอถ้าผมอยู่ใกล้คงต้องจัดสัปดาห์ละครั้งแน่นอนอยากจะคุยกับพี่ๆพบปะหาความรู้เกี่ยวกับเรื่องรถ จิปาถะอะไรประมาณนั้นละครับ ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากครับ  :L6415: แต่ถ้าโควต้าเกือนสิบผมก็ว่าดีครับ   :L4396:  :L2897:

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
รอเปิดรอบ 5 ครับ   :sd42: :sd42: :sd42:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ เอก-ยองฮิ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
มาช่วยดันครับ ขอบอกว่าไม่เสียดายเลยที่มีไว้ประจำรถ "เจ้าหนูแดง" strada ของผม หลังจากได้น้องปาขาว "ลิลลี่" มาช่วยงานเรื่องการใช้งานในชีวิตประจำวัน พอจะใช้งานจะ start รถ ไม่ติดซะงั้น  :L4387: ก็ได้เจ้า CTEK นี่หละครับ ช่วยปลุกยักษ์หลับได้ ไม่งั้นคงต้องยกแบตไปร้านแน่เลยครับ  :sd42:  :sd42:  :sd42: รถกะบะรุ่นเก่า ขนาดแบด2-3ปี ยังจึ้งเดียวติดเลยครับ ของเขาดีจริงๆ ทั้งยังช่วยชีวิตรถเพื่อนบ้านได้ด้วยอีกครับ จัดเลยครับ พี่ๆ  :L2904:  :L2901:
รัฐภูมิ อุตตมากร
 7/12   ถนน ทางไผ่4   ตำบล เชิงเนิน
อำเภอ เมือง จ.ระยอง 21000
TEL.0819859099