ผู้เขียน หัวข้อ: ปาวาฬสีน้ำเงินกับเบาะ Recaro Front Seats (Trend GSR CK+???)  (อ่าน 19819 ครั้ง)

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 124
Re: ปาวาฬสีน้ำเงินกับเบาะ Recaro Front Seats (Trend GSR CK+???)
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2014, 08:51:37 »
ท่าทางจะนั่งสบายเลยนะครับ ชื่อชั้นการันตีอยู่แล้ว แจ่มๆแหล่มๆไปเลยครับพี่หยก

และแล้วก็ได้สมใจนะครับพี่หยก
พออยู่ในรถแล้ว ลงตัวและดูดีมากครับ

ขอต้อนรับสู่ Recaro team ครับ  :L2734:

:sd24: :sd24: :sd24: ยินดีกับพี่หยกและท่าน ผบ. ด้วยครับ ได้ของถูกใจ ถูกสุขลักษณะในการนั่งในการเดินทางในรถด้วยของดีๆนี้  :L2734:

ขอบคุณครับพี่อาท พี่เอ็กซ์ พี่ธี  :sd23: :sd23: :sd23:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
Re: ปาวาฬสีน้ำเงินกับเบาะ Recaro Front Seats (Trend GSR CK+???)
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2014, 09:01:14 »
อะไรๆหลายๆอย่างต้องลงตัวครับ ทั้งรูปทรง ตังในกระเป๋า และคนข้างๆครับ บอกตรงๆครับ ถ้าไม่ติดเรื่องพับเบาะนอนในรถเนี่ย ผมได้มาประจำการนานแล้วครับพี่หยก  :L4386: :L4386: :L4386: ครั้นพอเจอแบบที่ทรงคล้ายๆกับของติดรถก็ติดตรงเรื่องตังส์ในกระเป๋าซะอีก เฮ้อ.. :L4387:

ผมโดนแบบพี่แม็คเลย พับเบาะนอน จะเปลี่ยนให้เปลี่ยนแค่เบาะเดียว  :sd21: :sd21:

หัวอกเดียวกันเลยครับพี่แม็คพี่นุก เบาะใหม่มันก็ให้ความรู้สึกกระชับพอดีตัวอยู่ แต่ด้วยความที่บ้านผมอยู่ชานเมืองแต่ต้องขับรถเข้าไปทำงานในเมือง ออกสายก็เจอรถติด ปกติจึงต้องออกแต่เช้าหน่อยเพื่อให้ไปถึงที่ทำงานเร็วแล้วอาศัยไปนอนในรถเอา ดังนั้นเบาะจึงต้องปรับลงปรับขึ้นอย่างน้อย 2 ครั้งในแต่ละวัน ปัจจุบันต้องเปลี่ยนพฤติกรรมนิดหน่อยเลยยังไม่คุ้นน่ะครับ สนใจเบาะรุ่นที่พี่แม็คบอกว่าคล้ายๆกับของติดรถครับ ถ้าเป็นไปได้รบกวนพี่แม็คช่วยแจ้งเบาะแสด้วยครับ :L2759: :L2758:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2014, 20:03:22 »
 :L4384:  พี่ท่านไหนสนใจเอาไว้เป็นแนวทางอีกแบบนึงเลยคับ   :L2900:   
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ