ผู้เขียน หัวข้อ: MMTH ขอเชิญร่วมทดสอบ New Triton ในงาน Motor Show เดือนธันวาคมนี้ (รับจำนวนจำกัด)  (อ่าน 23730 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 221
รบกวนใครที่ไปไม่ได้จริงๆหรือไม่ไปแน่ๆหรือเอาวันไหนก็ได้ช่วยโหวตวันพฤหัสฯที่ 4 จะดีกว่าครับจะได้หยุดต่อเนื่อง 5-6-7 ไปเลย อีกอย่างวันพุธที่ 3 ผมติดประชุมยาวทั้งวันเลยครับ :L2759:

พี่หยกสั่งมาให้ล็อควัน ผมโหวตให้แล้วครับ
 :sd42: :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
เอางั้นเลยหรือครับ!!!555
Pamania so good

ออฟไลน์ พีท < Pitt Za >

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
ผมโหวตด้วยครับ วันที่ 4 :L2897:
กิจการ : บริการ พรบ., ประกันภัยรถยนต์และต่อภาษี ; ติดต่อตามที่นี่ : http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3900.0.html
ติดต่อ: พิทยา (Pitt Za) ;Tel  098-6596364 ; Line ID: GRACEANDGUSS ; e-mail: Hi_Daw@hotmail.com

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
พี่หยกสั่งมาให้ล็อควัน ผมโหวตให้แล้วครับ
 :sd42: :sd42: :sd42:

อ้าวพี่โจ้ ก็ตกลงกันแล้วไงว่าจะไม่บอกใคร :L2739: :sd42: :sd42: :sd42:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
จัดปายเลยตามที่พี่หยกว่ามาครับ...อยากไปแต่ไม่รู้จะติดงาน shut down หรือเปล่า..  :L4386:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา

เหมือนเดิม ไปไม่ได้สักวัน
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
.

ใช้สิทธิ์ โหวตแว้วค้าบบบบ รอลงชื่อเนอะ …  :L2901:  :L2901:  :L2901:
.

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
อ้าวพี่โจ้ ก็ตกลงกันแล้วไงว่าจะไม่บอกใคร :L2739: :sd42: :sd42: :sd42:

:sd42: เขาปิดกัน ให้แซด เชียวครับ พี่หยก  :L2754:

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49

:-\ น่าฉงฉาน พี่โต้ง  :L4386:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

เมื่อก่อนผมก็เหมือนพี่โต้งไม่อยากไปไหน กลัวเสียรายได้ วันหนึ่งเพื่อนที่อยู่ฝั่งตรงข้าม ถามว่า ไม่ไปเที่ยวไหนบ้างหรา
ผมบอกว่า ค่าเช่าไม่มีวันหยุด ไม่ว่างบ้าง  ก่อนที่เขาจะเดินออกจากร้าน มีประโยคหนึ่ง ว่า ถ้าเป็นเขานะ จะไปที่อยากไป จะไปที่อยากกิน ขอเที่ยวตอนนี้ดีกว่า ไม่ อยากไปตอนว่างเมื่อนั่งwheelchair ทำให้ผมเริ่มคิด...เริ่มทำ.. ลองพิจารณาดูครับ

• Pa Mania
  • *

อ้าว!!!
ผมกระซิบดังไปเหรอ
งั้นคราวหน้าจะกระซิบเบาๆนะครับพี่หยก
 :L2905: :L2905: :L2905:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
เมื่อก่อนผมก็เหมือนพี่โต้งไม่อยากไปไหน กลัวเสียรายได้ วันหนึ่งเพื่อนที่อยู่ฝั่งตรงข้าม ถามว่า ไม่ไปเที่ยวไหนบ้างหรา
ผมบอกว่า ค่าเช่าไม่มีวันหยุด ไม่ว่างบ้าง  ก่อนที่เขาจะเดินออกจากร้าน มีประโยคหนึ่ง ว่า ถ้าเป็นเขานะ จะไปที่อยากไป จะไปที่อยากกิน ขอเที่ยวตอนนี้ดีกว่า ไม่ อยากไปตอนว่างเมื่อนั่งwheelchair ทำให้ผมเริ่มคิด...เริ่มทำ.. ลองพิจารณาดูครับ

เช้านี้ได้อ่านบทความเตือนสติเรื่องนึงจากพี่โต้งครับ มันมีความหมายมากสำหรับผม  :L4399:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260

:L2754: :L2754: อยากเจอหน้าคนที่พูดประโยคนี้กะพี่ต๋องจริงๆเยย .... คำพูดเดียวกันกับผมเลย .... เป็นคำพูดที่ผมมักจะใช้เตือนเพื่อนๆ ที่สนิทกันเสมอ เพราะส่วนใหญ่จะบ่นว่าติดงานบ้าง ไม่ว่างบ้าง .... ผมจะบอกเสมอว่า รอให้นั่งอยู่บนรถเข็น หรือนอนบนเตียงในโรงพยาบาล หรืออย่างไร .... ตอนนั้นคงมีเวลาว่าง ว่างมาก .... รอเที่ยวตอนนั้นละกัน  :L4399: :L4399:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
ขออนุญาติปิดโหวดอย่างเป็นทางการนะครับ

ผลโหวดคือ วันพฤหัสฯที่ 4 ธันวาคม ครับ ..... วันนัดหมายของพวกเราชาวปามาเนียที่จะเข้าร่วมกิจกรรมกับ MMTH อีกครั้ง

รอการเปิดลงทะเบียนนะครับ .... รอนิสนึง มีรายละเอียดบางประการที่ผมกำลังประสานงานกับ MMTH อยู่ครับ รอ Clear รายละเอียดซักนิด

ล่าสุดที่ประสานงานมาได้นั้น จาก Quota จำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรมที่ได้มา 20 คนในวันนัดหมาย ผมขอเพิ่มจำนวนไปอีก และทาง MMTH เพิ่งตอบกลับมาว่าสามารถเพิ่มให้เป็น 25 คนครับ เต็มที่สูงสุดของเขาแค่นั้นจริงๆ เพราะต้องเผื่อเวลาการทดสอบให้กับลูกค้าที่เข้ามาเยี่ยมชมบูทในงานด้วยครับ

ดังนั้นการเปิดครั้งนี้เราจะ Limit ไว้ที่ 25 คนนะครับ (สำหรับผู้เข้าร่วมกิจกรรมทดสอบรถ ไม่นับรวมผู้ติดตาม) .... และเนื่องจากเป็นการเปิดลงทะเบียนอย่างจำกัด ดังนั้นเพื่อความเป็นธรรม ผมขอนัดเปิดการลงทะเบียนนะครับ

จะเปิดให้ลงทะเบียนในคืนนี้เวลา 23.00 น. เป็นต้นไป จนกว่าจะได้จำนวนผู้เข้าร่วมเต็ม 25 คนครับ

.. หมายเหตุ ..... พี่ๆที่ลงทะเบียนขอให้เคลียร์คิวของตัวเองให้พร้อมนะครับ ไม่อยากให้มีท่านใด cancel ถ้าไม่จำเป็นจริงๆ เพราะทางเราไปขอจำนวนเขาเพิ่ม หากไปไม่เต็มจำนวน จะเป็นการไม่งามอย่างยิ่ง

:L4399: :L4399:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
แอบมากระซิบนิดนึงว่า ผมกำลังประสานงานกับทาง MMTH สำหรับพื้นที่จอดรถสำหรับผู้เข้าร่วมกิจกรรม ทาง MMTH ได้เสนอแนวทางกลับมาว่าจะประสานกับทางผู้จัดงาน ขอพื้นที่ให้พี่ๆที่ไปร่วมกิจกรรมในวันนั้น นำรถมาจอดในพื้นที่สำหรับโชว์รถ .... ซึ่งรายละเอียดที่ยังไม่สามารถสรุปได้คือ จะสามารถเข้าไปจอดโชว์ได้ทั้งหมด 25 คันเลยหรือไม่นะครับ เพราะยี่ห้ออื่นเขาก็ต้องการใช้พื้นที่ตรงนี้เหมือนกัน

ดังนั้นพี่ๆที่ลงทะเบียนเตรียมทำน้องปาให้หล่อ ล้างน้องปาให้งามไว้ด้วยนะครับ ใครยังไม่มีสติกเกอร์ Type D เตรียมไว้ให้พร้อม เพราะงานนี้พี่ๆจะกลายเป็น PaMania Show Cars แน่นอน

:L2754: :L2754: :sd23: :sd23:

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
Re: MMTH ขอเชิญร่วมทดสอบ New Triton ในงาน Motor Show (รับจำนวนจำกัด)
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2014, 14:14:55 »
 :L4365:
เปิดให้ลงทะเบียนในคืนนี้เวลา 23.00 น. เป็นต้นไป จนกว่าจะได้จำนวนผู้เข้าร่วมเต็ม 25 คน  :sd10: :L2734:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
:L2754: :L2754: อยากเจอหน้าคนที่พูดประโยคนี้กะพี่ต๋องจริงๆเยย .... คำพูดเดียวกันกับผมเลย .... เป็นคำพูดที่ผมมักจะใช้เตือนเพื่อนๆ ที่สนิทกันเสมอ เพราะส่วนใหญ่จะบ่นว่าติดงานบ้าง ไม่ว่างบ้าง .... ผมจะบอกเสมอว่า รอให้นั่งอยู่บนรถเข็น หรือนอนบนเตียงในโรงพยาบาล หรืออย่างไร .... ตอนนั้นคงมีเวลาว่าง ว่างมาก .... รอเที่ยวตอนนั้นละกัน  :L4399: :L4399:

นั่งรถเข็นได้สิทธิ์พิเศษไปไหนทำอะไรก็ไม่ต้องเข้าแถวนะพี่ตาม  :L2905: :L2901:

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
 :L2888: โอโห้ PaMania Show Cars กันเลยทีเดียวงานนี้  :L2900:

• Pa Mania
  • *
ใครยังไม่มีสติกเกอร์ Type D เตรียมไว้ให้พร้อม

:L2754: :L2754: :sd23: :sd23:

ตายละ D ยังไม่มา
 :L4386: :L4386: :L4386:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ไม่น่ามีงานนี้มาช่วงพึ่งย้ายฐานทำมาหากินเล๊ยยย.  :sd21:
อิจฉาๆ  :D
แถมงานนี้ใกล้บ้านผมด้วย  :L4386:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html