ผู้เขียน หัวข้อ: MMTH ขอเชิญร่วมทดสอบ New Triton ในงาน Motor Show เดือนธันวาคมนี้ (รับจำนวนจำกัด)  (อ่าน 23726 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
เนื่องจากผมได้รับจดหมายเชิญจาก MMTH มาในนามของ Pajero Sport Mania Club เชิญสมาชิกบ้านปามาเนียเราเข้าร่วมทดสอบรถ New Triton ในงาน Motorshow ที่จะจัดขึ้นช่วงต้นเดือนธันวาคมนี้ รายละเอียดตามจดหมายแนบนี้นะครับ

สมาชิกที่เข้าร่วมในการทดสอบ สามารถเข้างาน Motorshow ได้ฟรี (รับบัตรเข้างานที่จุดนัดพบ) รับของที่ระลึกจาก MMTH รับบัตรเครื่องดื่มจาก Black Canyon และได้ร่วมกิจกรรมทดสอบรถ New Triton

สำหรับวันนัดหมายนั้น ทาง MMTH ไม่ได้กำหนดมาแน่นอน แต่ให้พวกเราสามารถเลือกได้ โดยผมได้ประชุมในคณะกรรมการแล้วเห็นว่า เพื่อตอบรับกับคำเชิญในนามของบ้านปามาเนีย เราควรจะเลือกวันที่จะไปวันหนึ่ง และไปโดยพร้อมเพรียงกัน เพื่อให้เกิดภาพในการตอบรับของบ้านปามาเนียเราอย่างเป็นทางการ ซึ่งทางคณะกรรมการได้กำหนดวันที่เหมาะสมไว้ 3 วันคือ

วัน อังคารที่ 2 ธันวาคม (รับได้ 10 ท่าน)
วัน พุธ ที่ 3 ธันวาคม (รับได้ 20 ท่าน)
วันพฤหัสฯ ที่ 4 ธันวาคม (รับได้ 20 ท่าน)

ในกระทู้นี้ขอให้พี่ๆโหวตเลือกวันกันก่อนนะครับ ยังไม่ต้องลงชื่อ หลังจากโหวดเลือกวันได้แล้ว เราจะประกาศวันที่เราจะนัด (วันที่ได้รับโหวดสูงสุด) จากนั้นจะประกาศรับลงชื่อต่อไปครับ โปรดติดตามรายละเอียดอย่างใกล้ชิดนะครับ เพราะรับได้จำนวนจำกัดเท่าที่ประกาศไว้ข้างบนนะครับ โดยสามารถโหวดได้ตั้งแต่ตอนนี้เลย จะปิดโหวดในวันศุกร์ที่ 14 พย. เวลา 12.00น. นะครับ

หมายเหตุ: พี่ๆหลายท่านอาจสงสัยว่าทำไมคณะกรรมการจึงไม่เลือกวันเสาร์อาทิตย์ ทั้งนี้จากการพิจารณาเห็นว่าวันเสาร์อาทิตย์จะเป็นวันที่มีผู้เข้าชมงานจำนวนมาก อาจพบปัญหาในเรื่องของการเข้างานให้ตรงตามเวลานัด รวมถึงที่จอดรถ นอกจากนี้ ช่วงดังกล่าวยังเป็นวันหยุดยาว 5-7 ธค. ซึ่งอาจมีพี่ๆบางส่วนที่สนใจอยากไปร่วมกิจกรรม แต่ติดที่จะต้องเดินทางออกต่างจังหวัด หรือมีโปรแกรมกิจกรรมท่องเที่ยวอยู่แล้ว จึงอาจทำให้จำนวนผุ้ที่เข้าร่วมงานน้อยลง คณะกรรมการจึงเห็นควรให้เสนอโหวดใน 3 วันดังกล่าว ทั้งนี้คณะกรรมการต้องขออภัยพี่ๆที่ไม่สะดวกในการร่วมกิจกรรมในวันธรรมดาเป็นอย่างสูงครับ
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
จดหมายเชิญอย่างเป็นทางการนะครับ

We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 124
โหวตแล้วครับผม :L2736:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

• Pa Mania
  • *
พอดีไม่มีรูป New Triton เลยเอารูปนี้มาลงให้แทนนะครับ .... แต่ที่ให้ไปทดสอบไม่ใช่ที่อยู่ในรูปนะจ๊ะ  :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ นึก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
ไปด้วยครับวันไหนก็ได้  :L4384:

• Pa Mania
  • *
ไปด้วยครับวันไหนก็ได้  :L4384:

กดโหวดไปเลยพี่วันไหนก็ได้ซักวัน  :L2734: :L2734:

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
โหวตแล้วครับ...พี่ตาม
งานนี้ไม่อยากพลาดเพราะ…
เผื่อถอยไว้ใช้งานอีกคันครับ

:L2736: :L2758: :sd23:
  :L2900: :L2897: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
 :L2736: เอาวันที่มามากอ่ะคับ  :L2734:

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
อยากไปแต่วันธรรมดา ไปไม่ได้  :sd21:  :sd21:  :sd21:

ออฟไลน์ นึก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
วันที่4ครับ

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
โหวตแล้ว   :L2736:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
วันที่ 3หรือ 4ได้ทั่งสองวันเลย คับ  โหวดเเล้วคับ
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
โหวตเรียบร้อยครับ เอาวันที่พวกเราไปกันได้มากที่สุดครับ  :L2734:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
ดูจากจำนวนโหวตแล้วไม่พุธ 3 ก็พฤหัสฯ 4 แต่ถ้าผลออกมาเป็นวันพุธผมคงไม่ได้ไปแจมด้วยนะครับ :sd21:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ขาวเข้ม

:L2736: โหวตแล้วครับ 3หรือ4ก็ได้  :L2758:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ไม่ตรงเสาร์-อาทิตย์ งานนี้อด  :L4386: พึ่งย้ายสังกัดที่ทำมาหากินด้วย โดดยังไม่ได้   :D
แต่ผมโหวตออกเสียงไปแล้วเช่นกันครับ

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
รบกวนใครที่ไปไม่ได้จริงๆหรือไม่ไปแน่ๆหรือเอาวันไหนก็ได้ช่วยโหวตวันพฤหัสฯที่ 4 จะดีกว่าครับจะได้หยุดต่อเนื่อง 5-6-7 ไปเลย อีกอย่างวันพุธที่ 3 ผมติดประชุมยาวทั้งวันเลยครับ :L2759:

ขาวเข้ม

ผมก็โหวตไปแล้ว แต่ไม่แน่ใจว่าจะได้ไปหรือเปล่า ช่วงใกล้สิ้นปี ประชุมแยอะจริงๆ นี่อาทิตย์นี้ ทั้งอบรมทั้งประชุม ยังไม่ได้ทำงานเลย
วันนี้ประชุมอีกแล๊ะ :-\

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
โหวตแล้วครับแต่ไม่แน่ใจได้ไปหรือปล่าว

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
โหวตให้ได้ไปต่อแล้วครับ...555
Pamania so good