ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามพี่ๆหน่อยคับ ย่านชลบุรี ระยอง ปามาเนียเรามีพี่ๆท่านใดบ้างคับ  (อ่าน 44354 ครั้ง)

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
ได้ข่าวว่าไร่นี้เขามียอดชาชั้นดีใช่ปะพี่วุธ  :L4396: :L4396:

ถูกต้องครับพี่ตามตำนาน ว่างั้นนะครับปลูกโดย เซียน เจ๋ง   :sd42: :sd42: :sd42:
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
ผมอยู่ศรีราชาคับ ซ.หนองยายบู่คับผม เเต่ไปทำงานบ่อวิน ทางเข้าอมตะซิตี้ทุกวันคับ
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
ถูกต้องครับพี่ตามตำนาน ว่างั้นนะครับปลูกโดย เซียน เจ๋ง   :sd42: :sd42: :sd42:

ไม่ใช่ชานะครับ  :L2754: :L2754:
แต่คือกาแฟ หอมอร่อยนะคร๊าบ

:L2739: :L2739:
 :L2904: :L2897: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ พี่รุฒน์ Ruth UAE

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
บ้านอยู่อมตะนคร(พานทอง)แต่ทำงานที่นิคมฯแหลมฉบังจร้า  :)

ออฟไลน์ บอย พัทยา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 30
รวมๆแล้วแถวนี้หลายคัยเลยคับ ผมนึกว่ามีน้อย

ออฟไลน์ โอ นาเกลือ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 57

ผมอยู่แถวตลาดนาเกลือ  ชลบุรีครับวันก่อนยังเจอรถสมาชิกปามาเนียแถวบ้าน ถ่ายรูปมาได้แต่ไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ พอดีรถเยอะและมึดแสงน้อยด้วยไม่ทราบว่าเป็นรถท่านใดครับ

• Pa Mania
  • *
    ผมอยู่แถวตลาดนาเกลือ  ชลบุรีครับวันก่อนยังเจอรถสมาชิกปามาเนียแถวบ้าน ถ่ายรูปมาได้แต่ไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ พอดีรถเยอะและมึดแสงน้อยด้วยไม่ทราบว่าเป็นรถท่านใดครับ

พี่โอนั่นเอง สวัสดีคับพี่  :sd10:

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
 :L2734: :L2900: อย่าลืมนะครับ พี่ๆโซนตะวันออก เสาร์นี้ 29/11/14 มี๊ทติ้ง แรง แน่น หนึบ นะครับ
พี่ๆสมาชิกไปเยี่ยมถึงถิ่นกันแล้ว มาต้อนรับกันแยอะๆนะครับ บางท่านไม่เคยพบเจอ ก็จะได้โอกาสนี้ล่ะครับ

:L2904: แล้วพบกันครับ

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4202.0.html :L2900:

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
สวัสดียามเช้าของวันจันทร์ก่อนสิ้นเดือนครับพี่ ๆ สามจังหวัด  :L4398:
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

ออฟไลน์ พีท < Pitt Za >

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
ผมอยู่กรุงเทพแต่ก็ไปโซนตะวันออกแทบทุกวันเลยนะ  :L2901:
กิจการ : บริการ พรบ., ประกันภัยรถยนต์และต่อภาษี ; ติดต่อตามที่นี่ : http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3900.0.html
ติดต่อ: พิทยา (Pitt Za) ;Tel  098-6596364 ; Line ID: GRACEANDGUSS ; e-mail: Hi_Daw@hotmail.com

ออฟไลน์ พีท < Pitt Za >

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
ผมอยู่กรุงเทพแต่ก็ไปโซนตะวันออกแทบทุกวันเลยนะ  :L2901:
กิจการ : บริการ พรบ., ประกันภัยรถยนต์และต่อภาษี ; ติดต่อตามที่นี่ : http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3900.0.html
ติดต่อ: พิทยา (Pitt Za) ;Tel  098-6596364 ; Line ID: GRACEANDGUSS ; e-mail: Hi_Daw@hotmail.com

ออฟไลน์ พี่เล็ก-หลังเขา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 18

เพิ่งเข้ามาอ่านเจอ รถผมเองครับพี่ วิ่งแถวนี้ประจำ ผมอยู่ในซอยหนองเกตุใหญ่ครับ  :sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ หนึ่ง มารบูรพา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
สวัสดีครับ ผมน้องใหม่ ชื่อหนึ่งครับ อยู่บ้านฉาง ระยองเช่นกันครับ
 :sd23: :sd23: :sd23:
มิตรภาพเริ่มต้นที่ความจริงใจ แต่อสรพิษยังดีกว่ามิตรทรยศ

ออฟไลน์ โอ๊ต Teeradej

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
ผมอยู่ศรีราชาคับ ซ.หนองยายบู่คับผม เเต่ไปทำงานบ่อวิน ทางเข้าอมตะซิตี้ทุกวันคับ
พี่เอถ้าเจอรถผมทักด้วยนะครับผมก็ทำงานที่อมตะซิตี้ครับอาจจะไม่ได้เอารถไปทำงานทุกวันนะครับแต่สังเกตุง่ายครับเพราะเท่าที่ดูในแถวอมตะผมยังไม่เห็นคนมี D ซักคันครับ
น้องปาผมเองกับ D6 สวยๆ

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • หาความสุขในปาเจโร
สวัสดี  พี่หนึ่งยินดีต้อนรับคับ  :sd23:
สวัสดีครับ

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
 :sd23: สวัสดีครับพี่หนึ่ง ยินดีต้อนรับครับ

• Pa Mania
  • *
สวัสดีพี่หนึ่งครับ ยินดีตอนรับเป็นอย่างยิ่งคับผม  :sd10:

ออฟไลน์ เผือก@rayong

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
ระยองครับ มารายงานตัวครับ พี่บอย ;D
สังคมดี มีน้ำใจ pamania

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
สวัสดีครับพี่เผือก ยินดีที่ได้รู้จักครับ  :L2894:

ออฟไลน์ เผือก@rayong

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
สวัสดีครับพี่เผือก ยินดีที่ได้รู้จักครับ  :L2894:
ยินดีได้รู้จักครับพี่ที :L4399:
สังคมดี มีน้ำใจ pamania