ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามพี่ๆหน่อยคับ ย่านชลบุรี ระยอง ปามาเนียเรามีพี่ๆท่านใดบ้างคับ  (อ่าน 44349 ครั้ง)

ออฟไลน์ หม่อง Pamania

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 8
ผมอยู่ฝั่งตรงข้ามพี่โอ๊ตครับ ถึงที่ทำงาน 7 โมงเช้ากลับ 2-3 ทุ่มทุกวันครับ

ที่ทำงานผมเข้าข้างสระน้ำในนิคมอมตะซิตี้เหมือนกัน
อบอุ่น สุขใจไปกับปามาเนีย..

ออฟไลน์ โอ๊ต Teeradej

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
ผมอยู่ฝั่งตรงข้ามพี่โอ๊ตครับ ถึงที่ทำงาน 7 โมงเช้ากลับ 2-3 ทุ่มทุกวันครับ

ที่ทำงานผมเข้าข้างสระน้ำในนิคมอมตะซิตี้เหมือนกัน
สอบถามพี่หม่องครับตรงข้ามฝั่งไหนครับพี่หม่องฝั่งสระน้ำหรือตรงข้ามสระครับผมเข้ามาข้างๆ BMW ฝั่งจะไปสะพานสี่-ทาบยางพรครับ
ว่างนัดจิบนมเย็นได้ครับพี่หม่อง :L6419: :L6419:

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน

ผมก็ไปบ่อยเลยครับพี่หม่อง พี่โอ๊ต แบบว่าไปหาของานเขาทำอ่ะแต่ไม่ค่อยขับน้องปาฯไปหรอกนะ แม่บ้านเขาห่วง
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ ณะศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
ผมชื่อ ณะ ครับอยู่ศรีราชาแถวเก้ากิโลครับ
 :sd23:

ออฟไลน์ พี่โย่ง บางพระ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
ผมอยู่ศรีราชา แถวอ่างเก็บน้ำบางพระครับ

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
สวัสดีคับพี่ ณะ พี่โย่ง  ผมอยู่เส้นหนอ
งยายบู่ข้าง รร.อัสสัสชัญคับผม
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ MAY007

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
ผมอยู่สัตหีบ ชลบุรีอ่ะครับ

ออฟไลน์ ต้า ชลบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • มิตรภาพดีๆหาได้ที่ pamania
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 กรกฎาคม 2015, 22:30:32 โดย ต้า ชลบุรี »

ออฟไลน์ ต้า ชลบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • มิตรภาพดีๆหาได้ที่ pamania
  :sd23: สวัสดีครับ ผมอยู่พัทยาคับ อยู่ซอยเนินพลับหวาน ครับผมยินดีที่ได้รู้จักครับ  :sd10:

ออฟไลน์ น้องเค_ครับ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
ผมอยู่แถวดอนครับผม ...  :sd24:

ออฟไลน์ หนุ่ม ปา2.4(C06)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
 :L4365: ตั้งแต่ต้นปีที่ผ่านมาผมมาศรีราชาบ่อยมากครับช่วงเย็นวันศุกร์และเย็นวันอาทิตย์ต้องไปรับและส่งลูกยังไม่เคยเจอสมาชิกปามาเนียเลยครับแต่ปาทั่วไปนี่เยอะมากๆเลยครับ  ;D  ;D  ;D
แตกต่างทางความคิด แต่ไม่คิดแตกแยกครับ
           Pajero Sport Mania

ออฟไลน์ เอ็กซ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
ผมอยู่เมืองชลบุรี แถวหน้าศาลครับ

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
 :L2894: เข้ามาสวัสดี ทักทาย พี่ๆ แถวชลบุรี ระยองด้วยนะครับ แต่ตัวผมนั่นอยู่ ชายขอบ กทม นนทบุรีครับผม :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ อาท Mania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
ผมอยู่ มาบยางพร ครับพี่ๆ

ออฟไลน์ ต๋อง_มาบตาพุด

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • ตังค์น้อย ค่อยๆ แหก
ผมอยู่มาบตาพุดครับพี่ :sd24:

ออฟไลน์ โก้-ชลบุรี

• Pa Mania
  • *
ผมอยู่บ้านบึง ชลบุรีครับพี่  :sd23: มีใครอยู่แถวนี้บ้างเอ่ย
..........".........

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ผมบอกไปรึยังเอ่ย ผมอยู่พัทยานะครับ อิคึอิคึ  :L2754: :L2754: :L2754:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ผมบอกไปรึยังเอ่ย ผมอยู่พัทยานะครับ อิคึอิคึ  :L2754: :L2754: :L2754:
ชื่อก็บอกอยู่แล้ว ว่า แม็ค พัทยา นะครับ  อิไตอิไต  ...อุ๊ยยย ..ไม่ใช่ ๆ   อิคึอิคึ   ???

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ โก้-ชลบุรี

• Pa Mania
  • *
สวัสดีครับพี่แม็ค ผมอยู่ชลบรีมาตั้งหลายปียังไม่เคยเข้าไปเที่ยวพัทยาเลย พัทยามีที่เที่ยวอะไรน่าสนใจครับพี่(ยกเว้นที่เที่ยวยามราตรีนะครับ)  :sd42:
..........".........

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
สวัสดีครับพี่แม็ค ผมอยู่ชลบรีมาตั้งหลายปียังไม่เคยเข้าไปเที่ยวพัทยาเลย พัทยามีที่เที่ยวอะไรน่าสนใจครับพี่(ยกเว้นที่เที่ยวยามราตรีนะครับ)  :sd42:

เที่ยวกลางวันก็จะมี เกาะล้าน สวนนงนุช ไร่องุ่นซิลเวอร์เลค วิหารแปดเซียน มิโมซ่า สวนน้ำ ฟาร์มจระเข้ โอยยยยเยอะครับพี่โก้ ลองมาเที่ยวดูครับ ;)
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ