ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามพี่ๆหน่อยคับ ย่านชลบุรี ระยอง ปามาเนียเรามีพี่ๆท่านใดบ้างคับ  (อ่าน 44293 ครั้ง)

ออฟไลน์ หม่อง Pamania

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 8
ตอนนี้มาทำงานอยู่ที่นิคมอมตะซิตี้ ปลวกแดงระยองครับ
น่าจะอีกนานยังไม่แน่ใจว่าบริษัทจะให้อยู่นานขนาดไหน
เน็ทก็เล่นได้บ้างไม่ได้บ้าง  :sd21:
อบอุ่น สุขใจไปกับปามาเนีย..

ออฟไลน์ Phakphum (เอ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
สวัสดีครับ :sd23:
ผมอยู่เมืองระยองครับ ทำงานอยู่ในนิคมเหมราช RIL แถวๆ หนองละลอกครับ
Pajero Sport 2.5GT 4WD (MY13)

ออฟไลน์ เอก-ยองฮิ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
อยู่ระยองครับ หลังโรงเรียน ระยองวิทย์ ทำงานมาบตาพุดครับ  :L2736:
รัฐภูมิ อุตตมากร
 7/12   ถนน ทางไผ่4   ตำบล เชิงเนิน
อำเภอ เมือง จ.ระยอง 21000
TEL.0819859099

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
 :L2894:
 :L4384: :L4384: :L4384:
 :L2739: :L2739:

ผมอยู่ศรี'ชาครับ แต่งานต้องวิ่งไปทั่วครับ
สุดท้าย…ยังไงก็กลับมาตายรังที่…
ไร่ยินดี…ศรีราชา ครับพ้ม!!!

:L2904: :L2897: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ NGL

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
อยู่ระยอง มาบตาพุด ทำงานที่มาบตาพุดครับ  :sd23:

ออฟไลน์ บอย พัทยา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 30
นามสกุล แหลมฉบังเหมือนกัน น่าจะอยู่ใกล้พี่บอยมาก.....แต่พี่บอยอยู่แถวไหนล่ะ ไม่เคยเจอเลย.....ลองบอกจุดสักนีสอาจจะใกล้กันแค่กระพริบตา.....

ผม พี่แมว พี่ขจัด อยู่ตรงวัดแหลมทอง....

ผมอยู่สีุ่มเองคับพี่ ทำานเปนอาจารย์ที่เทคโนแหลมฉบังคับพี่ทูต

• Pa Mania
  • *
ผมอยู่สีุ่มเองคับพี่ ทำานเปนอาจารย์ที่เทคโนแหลมฉบังคับพี่ทูต
โทษทีคับพิมไ่ม่รุ้เรื่องเลย ผมอยู่สี่มุมเมืองคับ ทำงานเป็นอาจารย์ที่เทคโนแหลมฉบังคับพี่ทูต  :sd10:

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
ผมขับรถผ่านที่ทำงานพี่บอยทุกวันครับ  ..  :sd42: :sd42:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
อาทครับ อยู่ศรีราชา อัสสัมชัญฯ แต่ไประยองแทบทุกวัน ส่วนน้องปาฯให้ ผบ.ทบ.ไว้ขับรับส่งลูกครับ
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ แบงค์@Lannister

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
  • "If you get one shot, make it real."
ภรรยาเปิดร้านขายยาอยู่ ตลาดสดเทศบาลมาบตาพุดครับ
บางวันก็พักผ่อนอยู่บ้านแถวๆ ต.ทับมา (ระยองการ์เด้นฮิลล์)

ส่วนผมทำงานบริษัทอยู่ แถวๆโรงพยาบาล มุงกฎ ระยองครับ

# 2.5 GT 4WD 2013 ( LANNISTER)
   EMU SPORT FULL SET, HKS Hi-Power,
   Under Vehicle Protection ARB,
   COOPER 265/70-17 AT3

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :sd23:   โอ้โห  มากันเพียบเลยคร้าบบบ
 :L2900:   :L2900:
 :L2900:    :L2900:    :L2900:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ภรรยาเปิดร้านขายยาอยู่ ตลาดสดเทศบาลมาบตาพุดครับ
บางวันก็พักผ่อนอยู่บ้านแถวๆ ต.ทับมา (ระยองการ์เด้นฮิลล์)

ส่วนผมทำงานบริษัทอยู่ แถวๆโรงพยาบาล มุงกฎ ระยองครับ

พี่แบงค์หายไปหลายเดือนเลย สบายดีนะครับ :L2732: :L2732:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

• Pa Mania
  • *
ผมขับรถผ่านที่ทำงานพี่บอยทุกวันครับ  ..  :sd42: :sd42:
แวะทักมั่งก้อได้นะคับพี่ติงลี่

• Pa Mania
  • *
มีอีกไหมคับพี่ๆ ช่วยแสดงตัวสักนิดคับผม

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
ศรีราชาครับ แถวไร่ยินดีนั่นละครับ  :L2901:
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ศรีราชาครับ แถวไร่ยินดีนั่นละครับ  :L2901:

ได้ข่าวว่าไร่นี้เขามียอดชาชั้นดีใช่ปะพี่วุธ  :L4396: :L4396:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ โอ๊ต Teeradej

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
หวัดดีคับพี่ๆผมทำงานอยู่ที่อมตะซิตี้ ซอยข้างๆ BMW ตรงข้ามบึงคับ ผมพักแถวๆบ่อวิน-เสาสูงคับ

ออฟไลน์ พิเชษฐ พัทยา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
พัทยา ด้วยคนครับ   คงมีโอกาสได้พบปะทักทายกันนะครับ

ออฟไลน์ พี่หนุ่ม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
 :sd23: ไม่ค่อยได้เข้ามาตอบอะไรเลย แต่เข้ามาอ่านบ่อยมาก ผมอยู่ ชลบุรี ตัวเมือง-บางแสนครับ   :L2894:
อยากแรงแบบพอเพียง

• Pa Mania
  • *
มาเยอะเลยคับผม :sd10: