ผู้เขียน หัวข้อ: Happy birthday สำหรับพี่ๆสมาชิกปามาเนียที่คล้ายวันเกิดเดือน พฤศจิกายน 2557  (อ่าน 21573 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ควันหลงยังไม่จางหายจากงานครบรอบวันเกิดของเว็บปามาเนีย ย่างเข้าสู่เดือนพฤศจิกายนก็ใกล้จะหมดปี2557 อืม!!! วันเวลายังหมุนเหมือนเดิม
และวันนี้ก็ หวยออก พร้อมกับตรงกับคล้ายวันเกิดของพี่สมาชิกFULL MEMBER PAMANIA

ขอให้มีความสุข และสุขภาพแข็งแรง ครับ

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :L4384:   สุขสันวันเกิดคับพี่ๆคับ  โชคดีๆ ข้าม 3 ปีเลยคับ   :L2901:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
สุขส้นต์วันคล้ายวันเกิดพี่ๆทุกท่านที่เกิดเดือนนี้  :sd23:

ออฟไลน์ แอ๊ด ปาขาวขอนแก่น

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
Happy Birthday คับพี่ๆ :sd23:

ออฟไลน์ กอบ บางพลัด

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
HBD ครับ พี่ๆ :L2888:

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
ขอให้สมหวังในทุกๆเรื่องครับ  :L2753:

ออฟไลน์ หนู [นินจา]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
สุข สมหวัง ไม่เจ็บ ไม่จน ครับพี่ๆ ทุกท่าน  :sd23: :sd23: :sd23:
"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
๓/๑๐/๕๗ เป็นวันคล้ายวันเกิดของ. พี่แม็ค พัทยา ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็ง และแรง ดี ตลอด ครับ
HBD

ออฟไลน์ หนู [นินจา]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
ขอให้พี่แม็ค แข็งงงงงและแรงงงง
มีความสุขมากมายยยยยและรวยๆๆๆๆๆ ครับผม :sd23: :sd23: :sd23:
"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
 :L4361: HaPPy BiRThdAy พี่แม็คคคค.....ขอให้วันเกิดปีนี้เป็นปีที่ยิ่งใหญ่ สุดยอด เร้าใจ แบบว่าให้ได้ ให้โดน นะคัฟ...สุขสันต์วันเกิดคะ....

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
Happy Birthday ครับพี่แม็ค  :L4361:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
HBD ขอให้พี่ๆ ที่เกิดในเดือนนี้มีความสุขสุขภาพแข็งแรง สมหวังในทุกๆ เรื่องครับ  :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ หนุ่ม ปา2.4(C06)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
HBD. พี่แม็ค และพี่ๆที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนพฤศจิกายน ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงทุกๆท่านครับ  :L4399:
ลองดูเล่นๆครับตรงมั๊ยครับ เครดิตภาพประกอบจาก kapook.com ครับ

:L2761:  :L2761:
แตกต่างทางความคิด แต่ไม่คิดแตกแยกครับ
           Pajero Sport Mania

ออฟไลน์ ชรินทร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
HBD ครับพี่ๆทุกๆคน  :L2753:
ถ้าเรายังวิ่งได้แล้วเราจะมัวเดินอยู่ทำไม

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
HBD ครับพี่ๆทุกท่านที่เกิดในเดือนนี้ ขอพระพรนานาประการหลั่งไหลมาสู่ชีวิต ครอบครัว การงานการอาชีพครับ พระเจ้าอวยพรครับ  :sd24: :sd24: :sd24:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
สุขสันต์วันเกิด Happy Birthday พี่ๆ ทุกๆท่านครับ
ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆนะครับ

:sd24: :L4384: :L4384: :L4384:  :sd24:
 :L2904: :L2897: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
 :sd23: :sd23: :sd23: ขอบคุณพี่ๆทุกๆท่านสำหรับคำอวยพรครับ พรใดที่ท่านให้มา ขอให้พรนั้นย้อนกลับไปหาท่านทวีคูณ มีความสุขสมหวังในสิ่งที่ปรารถนาครับ  :sd23: :sd23: :sd23:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :sd23:  สุขสันวันเกิดคร้าบ  ขอให้คิดอะไร ได้ อย่างนั้นคับ 
      คิด กรงแมว ได้ กรงแมว
      คิด ท่อhks ได้ใส่ท่อ hks 
      คิด EMU  ได้ EMU   
ก่อนจะคิดอะไร คิดถึง PAMANIA  ก่อนน่ะคับ  :L2734:    :L2734:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
:sd23:  สุขสันวันเกิดคร้าบ  ขอให้คิดอะไร ได้ อย่างนั้นคับ 
      คิด กรงแมว ได้ กรงแมว
      คิด ท่อhks ได้ใส่ท่อ hks 
      คิด EMU  ได้ EMU   
ก่อนจะคิดอะไร คิดถึง PAMANIA  ก่อนน่ะคับ  :L2734:    :L2734:

ข้างบนผมมีหมดแล้วครับ ก็คิดถึงแต่ล้ออ่ะครับ ไม่เห็นมันจะได้อย่างที่คิดเลยอ่ะพี่อั๋น  :sd42: :sd42: :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56
ขอให้พี่ๆ ที่เกิดในเดือนนี้ มีความสุขมากๆนะครับ สมหวังทุกอย่างนะครับ  :sd23: