ผู้เขียน หัวข้อ: ผมมากับพระ แท้หรือเปล่าไม่รู้(เกิดไม่ทัน)มีไว้เตือนสติ  (อ่าน 15978 ครั้ง)

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
อย่าเพิ่งงงครับพี่อาท.  :L4396:

เอาเป็นว่ารวมสนุกกันนะครับ

เอาสู้ก็สู้เดี๋ยวไปหาข้อมูลก่อน แล้วจะกลับมาใหม่  :L6419: ครับพี่ลีโจ
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล

ได้รูปมาแล้วครับ พระที่จะให้พี่ที่ทายถูกคือหลวงปู่ทวดนะครับของที่ไหนไม่รู้ ไม่เลี่ยมพลาสติกนะ (องค์นี้ของลูกสาวครับ) องค์เล็กๆประมาณ1ซ.ม เหมาะสำหรับเด็กๆมากครับ

สิ้นสุดการทาย18.00น วันพรุ่งนี้ครับ  :L2736:

ปล.ผมส่งให้เลยนะไม่ต้องมารับเองก็ได้  :L2897:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ โอ นาเกลือ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 57
ผมเด็กฝั่งธน เพรชเกษม ครับ

:L2760: :L2901:   :L2901:   :L2901:

ร่วมสนุกตอบพี่ลีโจครับ

สมเด็จปรกโพธิ์ หลวงปู่โต๊ะ วัดประดู่ฉิมพลี พิมพ์คะแนน หลังยันต์ตรี ปี 2521 

• Pa Mania
  • *
  ร่วมสนุกตอบพี่ลีโจครับ

สมเด็จปรกโพธิ์ หลวงปู่โต๊ะ วัดประดู่ฉิมพลี พิมพ์คะแนน หลังยันต์ตรี ปี 2521

:L2900: พี่โอตอบถูกต้องครับ ขอที่อยู่ทางPM ด้วยนะครับ จะส่งหลวงปู่ทวดองค์นี้ไปให้ครับ  :L4399:

ปล.ขอบคุณที่ร่วมสนุกครับ  :L2760:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ปัทพงษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
 :sd23: พระของพี่ๆๆสมาชิกสวยๆทุกองค์เลยคับ  :L2900: น่าสนใจคับ อยากเก็บสะสมไว้บ้าง แต่ดูไม่เปนเลยคับ :L2897:

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ผมมีแต่พระใหม่ๆ อ่ะ  :D

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
ผมมีแต่พระใหม่ๆ อ่ะ  :D
พระเพิ่งบวชใช่ป่ะ  ;D ;D

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
:L2900: พี่โอตอบถูกต้องครับ ขอที่อยู่ทางPM ด้วยนะครับ จะส่งหลวงปู่ทวดองค์นี้ไปให้ครับ  :L4399:

ปล.ขอบคุณที่ร่วมสนุกครับ  :L2760:
ขับไปส่งที่ถิ่นที่อยู่พี่โอซิพี่มอด :L2759: :L2759: :L2759: :L2901: :L2901:
Pamania so good

• Pa Mania
  • *
ขับไปส่งที่ถิ่นที่อยู่พี่โอซิพี่มอด :L2759: :L2759: :L2759: :L2901: :L2901:
ก็อยากไปนะครับแต่กลัวจะอีกนานถึงจะได้ไป  :L4387:

แล้วพี่โอPMหาผมว่าส่ง จม.ไปให้กลัวจะหายจึงไม่ขอรับให้เอามาเล่นเกมส์ต่อ  มิตติ้งวันที่ 6 นี้ผมจะขออนุญาติฝากพี่ๆฝั่งตะวันออกไปให้พี่โอก็แล้วกันนะครับ แล้วก็จะหาเกมส์มาเล่นเพื่อแจกอีกองค์นะครับ  :L2736:  :L2756:

• Pa Mania
  • *

วัดไหน หลวงปู่อะไร
ให้เวลาทายกันถึงวันที่1มิย.58เวลา14.00น.

พี่ที่ทายถูกคนแรกรับหลวงปู่ทวดองค์จิ๋วเหมือนเดิมนะครับ

ออฟไลน์ เก๋า Rookie

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
หลวงพ่อไปล่ วัดกำแพงครับ อิอิ
ไม่อยากจะเจ้าชู้ แต่ความหล่อที่มีอยู่มันบังคับ

• Pa Mania
  • *
หลวงพ่อไปล่ วัดกำแพงครับ อิอิ

:L2755: ตอบไ้ด้ไว้จังครับ กระทุ้แรกของพี่เก๋า Rookie เลยด้วย รับพระที่ป้อมผมนะครับ มารับวันที่ 6 มิ.ย. นี้ได้ดีมากๆเลยเพราะมีมิตติ้งที่ป้อมผมนะครับ

ปล. ไปทักทายกันที่ล๊อปปี้ด้วยนะครับ ยินดีต้อนรับนะครับ  :L2753:

ออฟไลน์ โอ๊ต Teeradej

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7

แบ่งปันพี่ๆทุกท่านชมครับ
เหรียญเจริญพรล่างปี17ลปทิม วัดละหารไร่ ระยอง เนื้อเงินบล็อกทองคำ ด้านหลังตอกโค็ด163
สวยงามมากเลยครับพี่เจชอบๆ

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำเชียงใหม่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • ปาดำ v6 เชียงใหม่
สวยงามมากเลยครับพี่เจชอบๆ
[/quot
ขอบคุณครับพี่โอ๊ต ผมก็ชอบครับเหรียญนี้สวยจริงๆ
หนุ่มเชียงใหม่

• Pa Mania
  • *

เหรียญนวะลงยา เสมา 8รอบ ลปทิม วัดระหารไร่เช่นกัน ครับ

Sent from my iPhone using Tapatalk

• Pa Mania
  • *
แก้ครับ วัดละหารไร่ ขออภัย :L4399:

• Pa Mania
  • *

เหรียญนวะลงยา เสมา 8รอบ ลปทิม วัดระหารไร่เช่นกัน ครับ

Sent from my iPhone using Tapatalk
งดงามมากครับพี่เจ ปาดำเชียงใหม่ 8รอบเงินลงยาสามสีใช่มั้ยครับแต่ละองค์หลัก6ทั้งนั้นสวยงามครับ

• Pa Mania
  • *

ขุนแผนผงพลายกุมาร วัดศรีวโนภาส ครับ

• Pa Mania
  • *
งดงามมากครับพี่เจ ปาดำเชียงใหม่ 8รอบเงินลงยาสามสีใช่มั้ยครับแต่ละองค์หลัก6ทั้งนั้นสวยงามครับ
ใช่ครับพี่โอ๊ต ขอบคุณครับ

• Pa Mania
  • *
พี่เจ ปาดำเชียงใหม่ มีแต่เหรียญหลวงปู่ทิมสวยๆทั้งนั้นเลยแสดงว่าสายตรงหลวงปู่ทิมแน่ๆเลย(เดาถูกมั้ยครับ) :sd42: :sd42: :sd42: