ผู้เขียน หัวข้อ: เฮียชัย...เรียนเชิญสมาชิกปามาเนียเพื่อเลี้ยงขอบคุณ (16.00 วันอาทิตย์ที่ 2/11/57)  (อ่าน 69012 ครั้ง)

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 124
พี่แม็ค พี่หยก จะเตรียม Harddisk มาเก็บหนังด้วยก็ได้นะครับ...เดี๋ยวผมจะพกไปด้วย  :L2736:
พี่บังมะ จะอัพเดทเพิ่มเติมด้วยก็ได้นะครับ....กว่าจะถึงวันอาทิตย์  ::)
น่าจะมีหนังฟอร์มใหญ่ ออกมาสเตอร์มาอีกหลายเรื่อง  :L2734:

เพื่อความรวดเร็ว...ทำไฟล์ Notepad หรือ Excell พิมพ์ชื่อเรื่องเป็นภาษาอังกฤษ  :)
แล้วเรียงตามตัวอักษร เซฟไว้ใน Harddisk ด้วยจะเร็วขึ้นครับ (ผมจะได้จัดตาม Order เลย)  ;D
ดูรายชื่อหนังได้ที่...  https://www.facebook.com/pages/Tommy-Movie-Club/420947377996445?ref=hl

เมื่อวันงานปี 2 ผมจัดแบบเหมารวมทั้ง Harddisk ให้ พี่บังมะ ใช้เวลาปาเข้าไป 5-6 ชม. แนะ  :D
(แต่ถ้า Notebook แรงๆ อาจจะเร็วกว่านี้หรือเปล่า  :L2761: ไม่แน่ใจครับ)

ขอบคุณหลายๆ ครับพี่ต้อม :sd23: ยังไม่มี Hard Disk เลยครับ เดี๋ยวลองดูว่าจะจัดทันหรือเปล่านะครับ ถ้าทันจะขอรบกวนแบบเหมาเลยดีกว่าครับเพราะตาลายเลือกไม่ถูกครับ :sd06:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

• Pa Mania
  • *
เสร็จแน่งานนี้พี่หยก  :L2739:  :L2739:   :L2739:

กล้าๆ กลัวๆ อยู่เหมือนกันครับพี่มัติ ;D ;D กลัวจะ :L6415: ไปมากกว่านี้ :sd42:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
ขอบคุณครับพี่ต้อมกลับไปดูแล้วเสียบสาย usb กับทีวีภาพชัดมากเลย hard disk เหลืออีกร้อยกว่ากิกพอมั้ย ถ้าไม่พอจะได้ซื้อเพิ่ม

:sd42: :sd42: :sd42: ลักษณะ...อยากจัดเต็ม  ;D
แล้วแต่ พี่บังมะ เลยครับ....ถ้าเอาเฉพาะ หนังใหม่ จากที่เอาไป จนถึงวันที่ไปร้านเฮียชัย พื้นที่ ที่เหลืออยู่พอครับ  :L2736:
แต่ถ้าเอาย้อนลงไป..ผมมี 1 TB อีก 6 ลูก   :L4395:

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณหลายๆ ครับพี่ต้อม :sd23: ยังไม่มี Hard Disk เลยครับ เดี๋ยวลองดูว่าจะจัดทันหรือเปล่านะครับ ถ้าทันจะขอรบกวนแบบเหมาเลยดีกว่าครับเพราะตาลายเลือกไม่ถูกครับ :sd06:

เอางี้ไหมครับ...เดี๋ยวผมซื้อให้ แล้ว Copy ไว้ให้เลย...  :)
วันงาน พี่หยก จ่ายแต่ค่า Harddisk ให้ผมอย่างเดียวพอ  :L2736:

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
:sd42: :sd42: :sd42: ลักษณะ...อยากจัดเต็ม  ;D
แล้วแต่ พี่บังมะ เลยครับ....ถ้าเอาเฉพาะ หนังใหม่ จากที่เอาไป จนถึงวันที่ไปร้านเฮียชัย พื้นที่ ที่เหลืออยู่พอครับ  :L2736:
แต่ถ้าเอาย้อนลงไป..ผมมี 1 TB อีก 6 ลูก   :L4395:
งั้นเอาแต่อันใหม่ก็แล้วกันแล้วเจอกันครับ  :L2736:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221

แล้วหนัง.....
อยู่ HD ลูกไหนครับ
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *
แล้วหนัง.....
อยู่ HD ลูกไหนครับ

หนัง.... ที่ว่า คือหนัง การ์ตูน ชิมิครับ พี่โจ้  :L2750:  :sd42:

• Pa Mania
  • *
หนัง.... ที่ว่า คือหนัง การ์ตูน ชิมิครับ พี่โจ้  :L2750:  :sd42:

ถูกต้องคร้าบบบบบ
 :sd42: :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
Update : 28.10.57  16.10

แก๊งค์ 037 ว่าไง  :L2761:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
ถูกต้องคร้าบบบบบ
 :sd42: :sd42: :sd42:

ตลกอยู่ร่ำไป  :sd42: ...ว่าแต่ มาไม๊เนี่ย พี่โจ้ ร้านเฮียชัยนะครับ  :L2732:

• Pa Mania
  • *
ตลกอยู่ร่ำไป  :sd42: ...ว่าแต่ มาไม๊เนี่ย พี่โจ้ ร้านเฮียชัยนะครับ  :L2732:

ไม่จองที่นั่งครับ
แต่ถ้าไปได้จะแอบไปครับผม
แต่ถ้าไปไม่ได้จริงๆ
จะพยายามแอบไปครับ
 :L2736: :L2736: :L2736:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
พี่ต้อมจะจัดฉากให้หาา ครับ.  :L2739: :L2901:

• Pa Mania
  • *
ไม่จองที่นั่งครับ
แต่ถ้าไปได้จะแอบไปครับผม
แต่ถ้าไปไม่ได้จริงๆ
จะพยายามแอบไปครับ
 :L2736: :L2736: :L2736:

ไม่จอง ที่นั่ง ไม่เป็นไรครับ เพราะ ที่ยืน น่าจะเหลือเยอะ  :sd42:

แต่..ได้ ไม่ได้ ก็จะแอบมาแน่ ชิมิ ฮะ  ;D :L2734:

• Pa Mania
  • *

• Pa Mania
  • *
เอางี้ไหมครับ...เดี๋ยวผมซื้อให้ แล้ว Copy ไว้ให้เลย...  :)
วันงาน พี่หยก จ่ายแต่ค่า Harddisk ให้ผมอย่างเดียวพอ  :L2736:

Option นี้เวิร์คจริงๆครับพี่ต้อมแต่ผมเพิ่งจะสั่งซื้อไปเมื่อสักครู่เองครับ  :D :D :D  ถ้าของมาส่งทันผมจะนำติดไปด้วยนะครับ แต่ไม่แน่ใจว่าเวลาที่เจอกันจะพอหรือเปล่านะสิครับ :-\ :-\ :-\

• Pa Mania
  • *
Option นี้เวิร์คจริงๆครับพี่ต้อมแต่ผมเพิ่งจะสั่งซื้อไปเมื่อสักครู่เองครับ  :D :D :D  ถ้าของมาส่งทันผมจะนำติดไปด้วยนะครับ แต่ไม่แน่ใจว่าเวลาที่เจอกันจะพอหรือเปล่านะสิครับ :-\ :-\ :-\
มี Option เสริมครับ ผมก็เพิ่งสั่งซื้อ 1 TB ไป 2 ลูก  :)
ถ้ามาแล้วผมจัดเต็มไว้ให้เลย...แล้วคอยเอาลูกที่ พี่หยก มาแลกกับผม ก็ได้ครับ...ถ้าสนใจ Option นี้  ;D

ออฟไลน์ พี่จ่า Jatot

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
ใกล้บ้านขอไปด้วย
คนเราแก่ได้เพียงตัวเลข แต่จิตใจห้ามแก่
เมื่ิอจิตใจไม่แก่  ร่างกายก็ไม่แก่

ปั่น ปั่น ไป ไม่ไหวก็จูง
Pajero Sport 4WD

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260

สนใจ option นี้อะครับ แต่จะเลือกหนังยังงัยละครับ หรือให้พี่ต้อมจัดเต็มมาแล้วเรื่องไหนไม่ดูค่อยลบออกดี :L2761:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
มี Option เสริมครับ ผมก็เพิ่งสั่งซื้อ 1 TB ไป 2 ลูก  :)
ถ้ามาแล้วผมจัดเต็มไว้ให้เลย...แล้วคอยเอาลูกที่ พี่หยก มาแลกกับผม ก็ได้ครับ...ถ้าสนใจ Option นี้  ;D

OK ครับพี่ต้อม ผมสั่งซื้อแบบ 1 TB ไปครับ งั้นรบกวนจัดตามนี้เลยครับ :L2736: :L2759:

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
.

แว่วๆๆๆ ว่ามีหนัง หนังอะไรแว้ ... ?
.