ผู้เขียน หัวข้อ: เฮียชัย...เรียนเชิญสมาชิกปามาเนียเพื่อเลี้ยงขอบคุณ (16.00 วันอาทิตย์ที่ 2/11/57)  (อ่าน 69020 ครั้ง)

ออฟไลน์ พฏ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 60
เล้าโลมนานเกินไประวังจะอารมณ์ค้างนะครับพี่โจ้ :sd42: ผมนัดไปติดตั้งวันเสาร์ที่ 15 พ.ย.ที่จะถึงนี้ครับ ถ้าว่างขอเชิญไปดูงานล่วงหน้าได้นะครับ :L2739:

มีคนรอพี่หยกอยู่นะครับ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ประมาณกี่โมงครับ อยู่ใกล้บ้านอาจจะไปแอบดูซะหน่อย
 :sd42: :sd42: :sd42:

คงถึงร้านเฮียชัยไม่เกิน 11 โมงและคาดว่าคงจะอยู่ที่นั่นจนถึงเย็น ตามมาได้เลยครับ :sd01: :sd01:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
มีคนรอพี่หยกอยู่นะครับ  ;D ;D ;D

รถเสร็จเมื่อไหร่ครับพี่พฎ
จำได้ว่าประมาณ 15 นี้รึเปล่าครับ
มาด้วยกันไหม
 :sd10: :sd10: :sd10:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • หาความสุขในปาเจโร
 อยากตามไปดูพี่ๆ รู้สึกว่าเบาะมากะรถนั่งขับ ทางไกลๆเมื่อยม๊ากกกกคับ
เพื่อได้แรงผลักดัน จากพี่ๆบ้าง :sd23: :sd23: :L2904:
สวัสดีครับ

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
อยากตามไปดูพี่ๆ รู้สึกว่าเบาะมากะรถนั่งขับ ทางไกลๆเมื่อยม๊ากกกกคับ
เพื่อได้แรงผลักดัน จากพี่ๆบ้าง :sd23: :sd23: :L2904:

พี่แมวคับ เสาร์หน้าไปเลยครับ
พี่หยก ไปเปลี่ยนเบาะพอดีเลยครับ
จะได้มาอยู่แกงค์เดียวกันครับ  :L2753:

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • หาความสุขในปาเจโร
พี่แมวคับ เสาร์หน้าไปเลยครับ
พี่หยก ไปเปลี่ยนเบาะพอดีเลยครับ
จะได้มาอยู่แกงค์เดียวกันครับ  :L2753:
ถ้าว่างคงต้องไปดูพี่ๆ แน่นอนละคับพี่เอ็กฃ์ :L2904: :sd23:
สวัสดีครับ

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ถ้าว่างจะแวปๆๆไปชมครับ หุหุ
Pamania so good

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ถ้าว่างจะแวปๆๆไปชมครับ หุหุ

ของพี่เปี่ยมเสร็จหรือยังครับ
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html