ผู้เขียน หัวข้อ: PaMania 2nd Anniversary: ขอบคุณผู้สนับสนุนงาน 2ปี และรวมภาพประทับใจ  (อ่าน 115964 ครั้ง)

ออฟไลน์ พฏ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 60
 :L4365: :L4365: รอชมต่อมีฮาชัวร์

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ขอขอบคุณ " ศรีราชากาแฟขี้ชะมด" จากพี่ตุ้ย ยินดี ที่นำมาให้ลิ้มลองกัน

(พิสูจน์ความหอมโดยเอ๊ะ  ผบ.พี่นุ๊ก)

สองพ่อลูกเตรียมการกันนิดหน่อย

สมาชิกในที่ตื่นช่วงเช้าๆ มานั่งรอชิมกัน

น้้ำเดือนได้ที่แล้ว  พี่ตุ้ยไม่รอช้า  ขอชงเองเลย

พูดถึงขี้เลยออกอาการกันนิดหน่อย   แต่รสชาติมันสุดยอดมากๆ  แม้กระทั่งไม่ใส่น้ำตาล

ขอขอบคุณพี่ตุ้นมากๆครับ  กลับมาบ้านเข้าห้องน้ำหอมกว่าเดิมครับ   งานหน้าหากมีโอกาสอีกสักหน่อยนะครับ  รสชาดชวนติดใจ
 :sd01:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ของผมมีแค่นี้จริงๆนะ  เดี๋ยวรอของเพื่อนๆเพิ่มเติมอีกนะครับ    ว่าแต่มีใครได้หมวกสวยๆไปบ้างอ่ะ

ขอขอบคุณของรางวัลสนับสนุนจาก MMTH ครับ (นางแบบโดยชัยนาทซาวด์)   พี่นุ๊กช่างภาพ   พี่นึกช่างไฟ   พี่นะคอสสตูมมมม
 :sd42:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
ของผมมีแค่นี้จริงๆนะ  เดี๋ยวรอของเพื่อนๆเพิ่มเติมอีกนะครับ    ว่าแต่มีใครได้หมวกสวยๆไปบ้างอ่ะ

ขอขอบคุณของรางวัลสนับสนุนจาก MMTH ครับ (นางแบบโดยชัยนาทซาวด์)   พี่นุ๊กช่างภาพ   พี่นึกช่างไฟ   พี่นะคอสสตูมมมม

เพราะคนนี้ที่ทำให้คนเมากลับมาแล้วหายเมาเลยครับ แถมมากระโดดตบมือที่โต๊ะอีกนะครับ

ออฟไลน์ หมี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
 :L4365: :L4365: ตามมาชมบรรยากาศครับ

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
โอ้โห๊ ยิ่งดึก ยิ่งเล้าใจ  :L4384: :L4384:

ออฟไลน์ กอบ บางพลัด

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
น่าสนุกครับ หน้ายิ้มกันทุกคนเลย :L2888: :L2901:

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
เพราะคนนี้ที่ทำให้คนเมากลับมาแล้วหายเมาเลยครับ แถมมากระโดดตบมือที่โต๊ะอีกนะครับ

ใครกันน้อ คงไม่ใช่พี่พฎนะ  ;D  ;D

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ใครกันน้อ คงไม่ใช่พี่พฎนะ  ;D  ;D

ผมเดาว่าคนนี้รึเปล่า
 :sd42: :sd42: :sd42:

***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *

เดาว่า 1 ในสองคนนั้น  แต่พอบอกกระโดดตบมือหายเมาคงเดาได้เลยว่าเขาคนนั้นใส่ที่คาดผมมีโบว์กลมๆบนหัว   

แต่ที่แน่ๆคงไม่ใช่ 2 คนนี้แน่นอน   จริงป่ะ เจ๊อิฐกับอีตาป้อม

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
ขอขอบคุณ " ศรีราชากาแฟขี้ชะมด" จากพี่ตุ้ย ยินดี ที่นำมาให้ลิ้มลองกัน

(พิสูจน์ความหอมโดยเอ๊ะ  ผบ.พี่นุ๊ก)

สองพ่อลูกเตรียมการกันนิดหน่อย

สมาชิกในที่ตื่นช่วงเช้าๆ มานั่งรอชิมกัน

น้้ำเดือนได้ที่แล้ว  พี่ตุ้ยไม่รอช้า  ขอชงเองเลย

พูดถึงขี้เลยออกอาการกันนิดหน่อย   แต่รสชาติมันสุดยอดมากๆ  แม้กระทั่งไม่ใส่น้ำตาล

ขอขอบคุณพี่ตุ้นมากๆครับ  กลับมาบ้านเข้าห้องน้ำหอมกว่าเดิมครับ   งานหน้าหากมีโอกาสอีกสักหน่อยนะครับ  รสชาดชวนติดใจ
 :sd01:

ผมไปโรงอาหาร ตั้งแต่ 6 โมงกว่า (ไปดูกำหนดการเดิม)  :D
เจ้าหน้าที่บอก 7.00 - 10.00 น. เลยเดินไป เดินมา กลับมากินอีกที 7 โมงกว่า
เลยได้กินแค่ เนสกาแฟ...แหมเสียดายจริงเชียว  :'(

• Pa Mania
  • *

เห็นหมวกแล้ว อยากสวมใส่....หมวก จริงๆครับ พี่นะ  :-*

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
ผมไปโรงอาหาร ตั้งแต่ 6 โมงกว่า (ไปดูกำหนดการเดิม)  :D
เจ้าหน้าที่บอก 7.00 - 10.00 น. เลยเดินไป เดินมา กลับมากินอีกที 7 โมงกว่า
เลยได้กินแค่ เนสกาแฟ...แหมเสียดายจริงเชียว  :'(

พี่ต้อมและพี่ๆท่านอื่นๆที่พลาดโอกาสชิมกาแฟขี้ชะมดไป
ถ้ามางานมีตติ้งย่อยๆเมื่อไหร่ ถ้าผมว่าง
สัญญาว่าจะติดไปชงให้ชิมกันอีกครับ…
ขอบคุณภาพการชงกาแฟขี้ชะมดและคำบรรยายจาก พี่นะด้วยครับ
ขอบคุณครับ

:sd23: :L2758:
:L2897:  :L2897: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171

ป.ล  ตุ็กตาตัวใหญ่  ประมาณ 90 %   :sd24:
   โดนพี่ป้อม กับ พี่เอก  กวาดเรียบคับ   :L2734:
พี่เจมส์กวาดทั้งแถวคับงานนี้    :L2900:
 เอามาแจก น้องๆอีกทีคับ  ขอบคุณอีกครั้งคับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ตุลาคม 2014, 16:49:38 โดย อั๋น ราชพฤกษ์ »
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

• Pa Mania
  • *
พี่ต้อมและพี่ๆท่านอื่นๆที่พลาดโอกาสชิมกาแฟขี้ชะมดไป
ถ้ามางานมีตติ้งย่อยๆเมื่อไหร่ ถ้าผมว่าง
สัญญาว่าจะติดไปชงให้ชิมกันอีกครับ…
ขอบคุณภาพการชงกาแฟขี้ชะมดและคำบรรยายจาก พี่นะด้วยครับ
ขอบคุณครับ

:sd23: :L2758:
:L2897:  :L2897: :L2901:

ขอบคุณ พี่ตุ้ย ล่วงหน้าครับ  :L4399:
ว่าแต่...ตอนอยู่ที่ค่าย หนีผมไปไหนกันนะ  :L2761: :sd42:

• Pa Mania
  • *
ขอนำภาพรวมมิตรกิจกรรมกลางวันมาให้ชมกันก่อนนะครับ

ต้องขอขอบคุณภาพถ่ายจากฝีมือตากล้องทั้งหลาย พี่แม็ค พี่นุ๊ก พี่ปุ๊ พี่วุธ พี่ปรี พี่ป้อม พี่น้องเอก ไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

:sd23: :sd23: :sd23:

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=4zsR_4f9Y_0" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=4zsR_4f9Y_0</a>

ดูคลิปทีไร ก็ฮา ทุกที  :sd42: :sd42: :sd42:
ผมว่า...คนที่อยู่ในเหตุการณ์ ต้องยิ่งฮามาก เหมือนผมเป็นแน่  :sd42:

แต่ดูหน้า พี่ม่อน แล้วเจ็บปวดกว่าเพื่อนแน่  :L2905:

ขอขอบคุณ พี่ตูมตาม และทีมงานตัดต่อ อีกครั้งครับ  :L4399:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ขอบคุณพี่ๆทีมงานทุกคน....ขอบคุณผู้สนับสนุนทุกท่าน.....ขอบคุณพี่ๆปามาเนียทุกท่าน.....มีความสุขจังเลย  :sd23:  :sd23:  :sd23:
บังสุรศักดิ์กลับตอนไหนอะ ไม่ได้ร่ำลากันเลย ช่วงฝนตกยังอยู่หน้ารีสอร์ตกันหลายท่าน.
ขาดตกบกพร่องอะไร ติ ได้นะครับ เพื่อนำไปปรับปรุงครั้งต่อไปครับ
 :L4399: :L4399: :L4399:

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
มาแล้วรูปจากกล้องพี่ปรี  ภาคแรก
ผมไปถึงจุดนัดพบช้าไปหน่อย จอดได้ไม่นาน ก็ออกเดินทางแล้ว เลยได้แค่รูปพี่โยมา

ก็ออกเริ่มเดินทันทีโดยแบ่งเป็นกลู่ม A,B,C,D,E กลุ่มละประมาณ 10 คัน

ผมตกกลุ่มC ไม่รู้ กรรมหรือเวร อะไร ได้นางแมวป่าเป็นคนนำขบวน  :L4386: :L4386: :L4386:

ไม่รู้ขับเท่าไร แต่ 140 วิ่งตามไม่ทัน  :L2905: :L2905:

ถึงค่ายทหารราบ ค่ายธนะรัชต์ โดยสวัสดิภาพทุกคัน

และเดินตรวจความเรียบร้อยโดย อ้วนทับเบิก

• Pa Mania
  • *
พรั่งพรู...มาเรื่อยๆ เลยครับ พี่ปรี  :L2732: ;D