ผู้เขียน หัวข้อ: PaMania 2nd Anniversary: ขอบคุณผู้สนับสนุนงาน 2ปี และรวมภาพประทับใจ  (อ่าน 116004 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 49
อันนั้นมันงาน 2.5 ปีครับพี่ต้อม
 :L2905: :L2905: :L2905:

2.5 ว่าไปนั่น   :sd42: :L2905:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
บร้าเหรอ พี่โจ้ เขาจะจัดกันต้นปีเลยต่างหาก  :sd42:

เรื่องช่วงเวลาในการจัดงานก็เป็นประเด็นหนึ่งที่ทางผู้จัดนำมาพิจารณาร่วมกันเป็นประเด็นหลักครับ ก่อนอื่นคงต้องมองถึงความสะดวกของสมาชิกที่จะมาร่วมงานเพราะเป็นงานที่จัดขึ้นสำหรับครอบครัวดังนั้นอาจจะต้องใหความสำคัญกับเรื่องการเปิด-ปิดภาคเรียนมาประกอบด้วยครับ :L4399: :L4399:

พี่ๆมีไอเดียอะไรก็นำเสนอมาได้ครับ ทางทีมผู้จัดงานจะได้นำไปเป็นข้อมูลประกอบสำหรับงานปีหน้าและมีตติ้งต่อๆไปครับ :sd23: :sd23:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
เรื่องช่วงเวลาในการจัดงานก็เป็นประเด็นหนึ่งที่ทางผู้จัดนำมาพิจารณาร่วมกันเป็นประเด็นหลักครับ ก่อนอื่นคงต้องมองถึงความสะดวกของสมาชิกที่จะมาร่วมงานเพราะเป็นงานที่จัดขึ้นสำหรับครอบครัวดังนั้นอาจจะต้องใหความสำคัญกับเรื่องการเปิด-ปิดภาคเรียนมาประกอบด้วยครับ :L4399: :L4399:

พี่ๆมีไอเดียอะไรก็นำเสนอมาได้ครับ ทางทีมผู้จัดงานจะได้นำไปเป็นข้อมูลประกอบสำหรับงานปีหน้าและมีตติ้งต่อๆไปครับ :sd23: :sd23:

แหล่มเลยครับ พี่หยก  :L2734: