ผู้เขียน หัวข้อ: ชัยนาทซาวค์ โดยพี่โก้ ฝากพริตตี้ไปช่วยงานบนเวทีครบรอบ 2ปี  (อ่าน 15902 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
มีแบบนี้ด้วยหรอ ไม่รู้เรื่องเลย มั่วแต่เก็บของดูความเรียบร้อยหลังงานเลี้ยงเลิก เสียดายจัง

จิงดิ  คนนี้ก็รู้ 5555

แล้วพี่โยรู้ป่าวว่ามี look นี้อีกเพียบ  ตากล้องเรารัวเป็นพันช็อต ( ว่าแต่รถใครหว่า)

จ๊ะเอ๋

ให้ดูผลงานชัยนาท  กับแนวทางติดตั้ง Processor alpine บนหลังคา  นะจ๊ะ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
 มีอีโมที่เป็นรูปเลือดกำเดาไหลไหมครับ  :sd42:  :sd42: อันนี้แทนไปก่อน :L4369:  :L2901:  :L2901:

ออฟไลน์ น้อย..romberry

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
ยอมรับ ว่า สั่น จริงๆๆ  :D ลูกผู้ชายอก สาม ศอก ไม่ เหลือ ซัก ศอก  :L4386:  :sd42:  :sd23:  กำลังง่วงตอนตี 3 หายง่วงเลย  ;D  :sd42:
แสดงว่าพี่ดลแพ้คนสวย

ออฟไลน์ พี่เอก-Yensira

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
มีแบบนี้ด้วยหรอ ไม่รู้เรื่องเลย มั่วแต่เก็บของดูความเรียบร้อยหลังงานเลี้ยงเลิก เสียดายจัง
จริงหรือครับพี่โย สายรายงานมาว่า พี่โยอยู่ประจำตำแหน่งไม่หลุดไปไหนเลย :L2901: :L2901: :L2901:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
จิงดิ  คนนี้ก็รู้ 5555

แล้วพี่โยรู้ป่าวว่ามี look นี้อีกเพียบ  ตากล้องเรารัวเป็นพันช็อต ( ว่าแต่รถใครหว่า)

จ๊ะเอ๋

ให้ดูผลงานชัยนาท  กับแนวทางติดตั้ง Processor alpine บนหลังคา  นะจ๊ะ

***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ นึก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
เห็นน้องใกล้ๆแล้วน่ารักปุดๆ  :L2906:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ผมทำไรมากไม่ได้เลยครับ
โดนจัดห้องพักตรงข้ามเวทีเป๊ะ
ผบ แอบมองลอดม่านมาดูตลอด
 :L4386: :L4386: :L4386:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124

ท่าทางน้องพลอยจับหัวเกียร์อย่างชำนาญเลย เห็นแล้ว..อูย :sd32: :sd32: :sd32: หัวเกียร์นะครับหัวเกียร์... :L2739:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ นึก

• Pa Mania
  • *
พี่โจ้ ตอนที่ผมได้ห้องยังคิดเลยทำไมเราได้ห้องไกลเวทีจังถึงมาเข้าใจว่าห้องไกลมันเป็นผลดีอย่างนี้นี่เอง  :sd42:  :sd42:  :sd42:

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
อุ๊ย !  ผมลืมตัว  ;D

ออฟไลน์ ตี่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
ขอขอบคุณพี่โก้ ชัยนาทซาวด์ครับ  งานนี้สมาชิกจากชุมพร นักปั่นจักรยานที่ว่าปอดแข็งแรงจะออกอาการสั่นใจเต้นเมื่อช่วง ตี3   หายง่วงเลย

เดี๋ยวตามไปพบกับน้องพลอย  ที่กระทู้อื่นๆนะค่ะ  อยากรู้มากกว่านี้ตามไปดูกัน (ตอนนี้ขอผ่อนคลายกับ Recaro A8 บนแมวป่าคลายสักครู่)

:L2732: พบกับพลอยได้กับกระทู้ผลงานจากชัยนาทซาวด์ คันล่าสุด ( พี่นึก  พี่นุ๊ก)นะค่ะ

มีแบบนี้ด้วยหราาาา  :L2897:

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *

เอ!!! ผมว่าผมได้ยินอะไร น้องงอน ไม่งอน ต้องแบบนี้.....  :L2739:  :L2739: :sd42:

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49

กว่าจะมาได้ก็แทบแย่....  :D
ถ้าขืน พี่โจ้ ไปทำอะไรน้องเขาเข้า  :o
ผมเกรงว่าชีวิต พี่โจ้ จะหาไม่ได้นะครับ  :L6419:

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
เห็นน้องใกล้ๆแล้วน่ารักปุดๆ  :L2906:

มาแล้วๆ คนนี้ดูแลน้องอย่างดี นี่ถ้าขับแทนพี่สายชลได้ พี่นึกขับไปส่งแล้ว  :L2739:  :L2754:

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
เข้ามาขำ พี่ๆ  :sd42:  :sd42:  :sd42:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ นึก

• Pa Mania
  • *
มาแล้วๆ คนนี้ดูแลน้องอย่างดี นี่ถ้าขับแทนพี่สายชลได้ พี่นึกขับไปส่งแล้ว  :L2739:  :L2754:
ผมยังงงกับตัวเองเลย ตั่งแต่พี่โก้พาน้องกลับ ผมเหมือนไม่มีแรงแล้วอยากนอนมากเลย  :sd42:

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ผมยังงงกับตัวเองเลย ตั่งแต่พี่โก้พาน้องกลับ ผมเหมือนไม่มีแรงแล้วอยากนอนมากเลย  :sd42:
อันนี้จริงเลย พอเก็บไฟ เก็บขาตั้งกล้องเสร็จ พี่นึก มาบอกผมง่วง ฝุดๆ อยากนอนแล้ว  ;D

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
แล้วช่วงนี้ผมหายไปไหนเนี่ย  :sd21:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
เป็นมิสติ้งเครื่องเสียงหลังเที่ยงคืน ที่โอโม่ มากๆๆๆ เสียดายง่วงก่อนเที่ยงคืน ไม่งั้นนะ :L4386: :-*

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
เป็นมิสติ้งเครื่องเสียงหลังเที่ยงคืน ที่โอโม่ มากๆๆๆ เสียดายง่วงก่อนเที่ยงคืน ไม่งั้นนะ :L4386: :-*

ไม่งั้นนะ..........พวกเราจะไม่มีนางแบบให้ถ่ายรูปใช่ป่าว  :L2761:  :L2754:

พี่เอไม่อยู่อะดีแล้ว ผมสังเกตุตั้งแต่พี่ขึ้นเวทีรับรางวัลจากพริตตี้แล้ว..........ลีลานี้..........รอดยาก..........พริตตี้นะ  :sd42: :sd42: :sd42: