ผู้เขียน หัวข้อ: ชัยนาทซาวค์ โดยพี่โก้ ฝากพริตตี้ไปช่วยงานบนเวทีครบรอบ 2ปี  (อ่าน 15934 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่เอก-Yensira

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 4
พี่โก้ฝากแจ้งข่าว จะส่งพริตตี้สาวสวย ช่วยงานบนเวทีครบรอบ 2ปี แต่เห็นบ่นๆไม่รู้จะฝากไปกับรถใครดี รถใครไหนพอว่างบ้างครับพี่ๆ :L4398: :L4398: :L2901: :L2901: :L2901:

ออฟไลน์ ตี่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
ใครจะอาสาให้ติดรถไปด้วยครับ อิอิ

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
งานนี้เหมาะสำหรับคนมาเดี่ยวไม่เหมาะสำหรับคนที่มาพร้อมครอบครัว  :sd42:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
อุตส่าห์บอกแล้วว่าไม่ต้อง.......... :L4369: :L4393:  :L4396:

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
 เข้าทางพี่อ้วน :L2897: :L2897:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา

มีรูปไหมครับ คนโปรดของผมหรือเปล่า

ถ้าใช่ อาจมี......  :sd42: :sd42: :sd42:
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75

มีรูปไหมครับ คนโปรดของผมหรือเปล่า

ถ้าใช่ อาจมี......  :sd42: :sd42: :sd42:

ไม่รู้ว่าใช่รึป่าวนะครับพี่โต้ง ...ผมรู้แต่ว่าพี่ ๆ หลายคนยันตี 3 ครับ  :L2739:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
  • บิ๊กก้า
แต่ที่รู้ๆพี่อ้วนจัดเต็ม เกินหน้าเกินตาจนหลายคนแอบอิจฉาเลยครับ  :L2897:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ไม่รู้ว่าใช่รึป่าวนะครับพี่โต้ง ...ผมรู้แต่ว่าพี่ ๆ หลายคนยันตี 3 ครับ  :L2739:

เพื่อเป็นข้อมูลครับพี่อิฐ น้องส้มบอกว่าผมกลับถึงห้องตีห้าครึ่งครับ  :L2760:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ เบียร์ พันท้ายฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
อิจฉาพี่อ้อนครับ :L2739: :sd42:
มนุษย์มีปัญหาใหญ่ๆอยู่สองประการด้วยกัน
ประการแรกคือ การรู้ว่าเมื่อไหร่จะเริ่มต้น
และประการที่สองคือ การรู้ว่าเมื่อไหร่จะหยุด

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
เพื่อเป็นข้อมูลครับพี่อิฐ น้องส้มบอกว่าผมกลับถึงห้องตีห้าครึ่งครับ  :L2760:
ไปอยู่ไหนมาพี่แม๊ค .....นอนดึกจัง  :L2905:

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
แต่ละคนอิจฉาแต่พี่อ้วนทั้งนั้น  :sd42:

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
พริตตี้มีคนเป็นห่วงเยอะครับงานนี้ มีCostume ประจำปามาเนียได้เกิดขึ้นแล้วครับ ไม่รู้จะเรียกตากล้องไปทำไม  :sd42: :sd42: :sd42:  :L2739: :L2739: :L2739:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ไปอยู่ไหนมาพี่แม๊ค .....นอนดึกจัง  :L2905:

ผมก็ยังงงงงอยู่ ก็เดินกลับพร้อมกันถึงห้องพร้อมกันนะ  :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
ผมก็ยังงงงงอยู่ ก็เดินกลับพร้อมกันถึงห้องพร้อมกันนะ  :sd42:
อ้าวเหรอพี่แม๊ค ผมบอกผบ.ว่าตีสาม เอง  ตีห้า แล้วรึ นั่งเพลินไปนิด  :L2905:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
พริตตี้มีคนเป็นห่วงเยอะครับงานนี้ มีCostume ประจำปามาเนียได้เกิดขึ้นแล้วครับ ไม่รู้จะเรียกตากล้องไปทำไม  :sd42: :sd42: :sd42:  :L2739: :L2739: :L2739:

ขอขอบคุณพี่โก้ ชัยนาทซาวด์ครับ  งานนี้สมาชิกจากชุมพร นักปั่นจักรยานที่ว่าปอดแข็งแรงจะออกอาการสั่นใจเต้นเมื่อช่วง ตี3   หายง่วงเลย

เดี๋ยวตามไปพบกับน้องพลอย  ที่กระทู้อื่นๆนะค่ะ  อยากรู้มากกว่านี้ตามไปดูกัน (ตอนนี้ขอผ่อนคลายกับ Recaro A8 บนแมวป่าคลายสักครู่)

:L2732: พบกับพลอยได้กับกระทู้ผลงานจากชัยนาทซาวด์ คันล่าสุด ( พี่นึก  พี่นุ๊ก)นะค่ะ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่สุรศักดิ์ (TE37)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • "คำว่าให้ไม่สิ้นสุด"
ชื่นใจจัง......พาลูกๆเข้านอนก่อนนะจร้า  :sd24:  :sd24:
Pajero sport .... by titanium.

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
ขอขอบคุณพี่โก้ ชัยนาทซาวด์ครับ  งานนี้สมาชิกจากชุมพร นักปั่นจักรยานที่ว่าปอดแข็งแรงจะออกอาการสั่นใจเต้นเมื่อช่วง ตี3   หายง่วงเลย

เดี๋ยวตามไปพบกับน้องพลอย  ที่กระทู้อื่นๆนะค่ะ  อยากรู้มากกว่านี้ตามไปดูกัน (ตอนนี้ขอผ่อนคลายกับ Recaro A8 บนแมวป่าคลายสักครู่)

:L2732: พบกับพลอยได้กับกระทู้ผลงานจากชัยนาทซาวด์ คันล่าสุด ( พี่นึก  พี่นุ๊ก)นะค่ะ

ยอมรับ ว่า สั่น จริงๆๆ  :D ลูกผู้ชายอก สาม ศอก ไม่ เหลือ ซัก ศอก  :L4386:  :sd42:  :sd23:  กำลังง่วงตอนตี 3 หายง่วงเลย  ;D  :sd42:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
อ้าวเหรอพี่แม๊ค ผมบอกผบ.ว่าตีสาม เอง  ตีห้า แล้วรึ นั่งเพลินไปนิด  :L2905:
อีกหนึ่งเสียงผมก็ตี 3 ครับพี่แม็คไปอยู่หน่ายยยมาครับ  :L2754:  :L2739: :L2739:

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
มีแบบนี้ด้วยหรอ ไม่รู้เรื่องเลย มั่วแต่เก็บของดูความเรียบร้อยหลังงานเลี้ยงเลิก เสียดายจัง
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน