ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศแจ้งเตือนเรื่องสติกเกอร์ Type D ปลอม  (อ่าน 24764 ครั้ง)

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 169
Re: ประกาศแจ้งเตือนเรื่องสติกเกอร์ Type D ปลอม
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2014, 22:06:03 »
ปกติผมไม่ติด sticker รถเลยครับ
โดยเฉพาะกลุ่มต่างๆ เพราะรู้สึกเฉยๆ
... แต่กับบ้านนี้อบอุ่นครับ ตัดสินใจสั่ง sticker มายังไม่ได้บอก ผบ. เลย
ได้มาก็แอบติดกลางดึก 555 .. เช้ามา ผบ. เห็น ... ก็นะ สวยดี ติดแล้วติดเลย 555
... ภูมิใจที่มี sticker "ของแท้" ครับผม

:sd27: :sd27: :sd27:

:L6428: #20 ให้พี่เจสำหรับใจครับ ใจจริงๆ ไม่งั้นไม่ติดแน่นอนครับ สติ๊กเกอร์อัลไล ใหญ่ก็ใหญ่  :sd42: :sd42: :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ Goodboy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 35
Re: ประกาศแจ้งเตือนเรื่องสติกเกอร์ Type D ปลอม
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2014, 07:58:43 »
ปกติผมไม่ติด sticker รถเลยครับ
โดยเฉพาะกลุ่มต่างๆ เพราะรู้สึกเฉยๆ
... แต่กับบ้านนี้อบอุ่นครับ ตัดสินใจสั่ง sticker มายังไม่ได้บอก ผบ. เลย
ได้มาก็แอบติดกลางดึก 555 .. เช้ามา ผบ. เห็น ... ก็นะ สวยดี ติดแล้วติดเลย 555
... ภูมิใจที่มี sticker "ของแท้" ครับผม

:sd27: :sd27: :sd27:
ยอดเยี่ยมกระเทียมเจียวเลยครับ + :L6428:
Pamania so good