ติดขัดหรือมีปัญหาในการสมัครสมาชิก
ไม่ได้รับเมล์ยืนยันหลังจากสมัครแล้ว
หรือส่งหลักฐานมาแล้วทางทีมงานไม่ได้ตอบกลับภายใน 2 วัน

สามารถเมล์มาสอบถามได้ที่ pajerosportmania@gmail.com
หรือโพสกระทู้สอบถามได้ในห้องนี้เลยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: +ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ  (อ่าน 35669 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 75
:sd23:  จะปฎิบัติตามคับพี่นะ  คับ    :L2904:

ขอรหัสผ่านด้วยครับพี่อั๋น  ;)

คหสต. ขอความร่วมมือตามพี่นะแจ้งเลยครับพี่ ๆ ปามาเนียทุกท่าน   ;D

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ขอรหัสผ่านด้วยครับพี่อั๋น  ;)

คหสต. ขอความร่วมมือตามพี่นะแจ้งเลยครับพี่ ๆ ปามาเนียทุกท่าน   ;D
:sd21:   :sd21:    :sd21:    :sd21:   ลืมรหัสอีกแล้วครับ     :sd21:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ อุเทน-น่าน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
 :L4387: รับทราบและนำไปปฏิบัติครับ. :L4373:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา

ผมจะปฏิบัติตัวใหม่ครับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ สุนทร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
  • ลูกศิษย์ปามาเนีย
    • -
..... :L4363: ว่ากำลังจะหาทางลัดให้ได้กระทู้เยอะๆอยู่ครับ เพราะเป็นสมาชิกนานแล้วกระทู้ยังน้อยๆอยู่ โดนดักจับล้ำหน้าซะแล้ว........ :L2760:...
เงยหน้าไม่อายฟ้า ก้มหน้าไม่อายดิน พอ

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
รับทราบ ปฏิบัติครับผม  :L4399: :L4399: :L4399:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ ตี๋@ปราจีน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
รับทราบและจะปฏิบัติตามครับ :sd23:
อยากชนะ ก้อ"ต้องสู้"...อยากรู้ ก้อ"ต้องอ่าน"...อยากมีเงิน ก็ต้อง"ทำงาน"...

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ด้วยความยินดีครับ
Pamania so good

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
 :L4399: น้อมรับและปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัดจร้าา

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
รับทราบครับ สำหรับผมนั้นมักจะมีอีโมประกอบเสมอๆ
เพราะคิดว่าช่วยให้กระทู้นั้นน่าดูและเป็นกันเองมากขึ้น
แต่สำหรับกรณีที่ พี่นะ พูดถึง สำหรับผู้ที่เข้ามาใส่แต่อีโมเพื่อปั่นกระทู้นั้น
พี่ๆจะทราบดีอยู่แก่ใจตัวพี่ๆเองว่า ใส่แต่อีโมเพื่อคุย หรือปั่นกระทู้
เพราะใส่แต่อีโมเพื่อพูดคุย ผมก็ทำบ่อย พี่นะยังอ่านได้เข้าใจทุกครั้งไป
สำหรับอีโมปั่นกระทู้ ดูแค่แว่บดียวใครๆก็รู้ครับ อยากให้เข้ามาคุยกันมากกว่าครับ
เสียเวลาพิมพ์ทักทายพูดคุยกันสักหน่อย จะได้เพิ่มความรู้จักหรือแลกเปลี่ยนความคิดกันดีกว่าครับ

:sd23: :L2758:
 :L2904: :L2897: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56

ออฟไลน์ <โอ๋>surasit20

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
ถึงกระทู้ผมจะน้อย แต่ก็ ไม่เคยปั่นนะครับ ผมว่าจริงใจ ตรงไปตรงมาดีกว่า ผมว่าอะไรที่เราควรได้ ยังไงมันก็ได้วันยังค่ำ ไม่จำเป็นต้องปั่นเพื่อจะได้รับสิทธิพิเศษอะไรครับ
เงินซื้อไม่ได้ทุกอย่าง แต่ทุกอย่างที่อยากได้ต้องใช้เงินซื้อ

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
รับทราบครับ สำหรับผมนั้นมักจะมีอีโมประกอบเสมอๆ
เพราะคิดว่าช่วยให้กระทู้นั้นน่าดูและเป็นกันเองมากขึ้น
แต่สำหรับกรณีที่ พี่นะ พูดถึง สำหรับผู้ที่เข้ามาใส่แต่อีโมเพื่อปั่นกระทู้นั้น
พี่ๆจะทราบดีอยู่แก่ใจตัวพี่ๆเองว่า ใส่แต่อีโมเพื่อคุย หรือปั่นกระทู้
เพราะใส่แต่อีโมเพื่อพูดคุย ผมก็ทำบ่อย พี่นะยังอ่านได้เข้าใจทุกครั้งไป
สำหรับอีโมปั่นกระทู้ ดูแค่แว่บดียวใครๆก็รู้ครับ อยากให้เข้ามาคุยกันมากกว่าครับ
เสียเวลาพิมพ์ทักทายพูดคุยกันสักหน่อย จะได้เพิ่มความรู้จักหรือแลกเปลี่ยนความคิดกันดีกว่าครับ

:sd23: :L2758:
 :L2904: :L2897: :L2901:

ตาม พี่ตุ้ย ว่าเลยครับ  :L2734:
ส่วนมากผมก็พิมพ์ข้อความพร้อม emo  ;D
แต่ความเห็นบางอย่าง ถ้าพิมพ์ก็เหมือน emo กด emo จะดูดีกว่า และใช้เวลาพิมพ์น้อยกว่า  ;)
เช่น สุดยอดเลยพี่  :L2900: โอเครครับ  :L2904: ขอบคุณครับ  :sd23: เศร้าเลยเรา  :sd21: สู้สู้  :L2756: อะไรทำนองนี้เป็นต้นครับ  :L2761:

แต่ก็อย่างที่ พี่นะ ว่าละครับ ว่าลักษณะการพิมพ์ จะบอกได้เองว่า ที่พิมพ์ออกมา เป็นการแสดงความเห็นปรกติทั่วไป หรือเป็นการปั่นกระทู้  8)

จึงเรียนมาเพื่อทราบครับ(ว่าไปนั่นเชียว)  :L2739:

ออฟไลน์ แบงค์ Chanathorn

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
กระทู้ผมก็ได้มาด้วยการพูดคุยครับไม่ได้ปั่น กระทู้เลยน้อยนิด :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

ออฟไลน์ พี่เก่ง (Ken-san)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • วางแผน-ตั้งเป้าหมายให้ดี และอย่าลืม"ทำให้สำเร็จ"
จะปรับปรุงโดยด่วนครับ !!!
ไป กัน เล้ยยยย

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
รับทราบและปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัด ด้วยความร่วมมือครับ  :sd23:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง