ผู้เขียน หัวข้อ: 99AUTORUNสำนักซ่อมเฉพาะทาง PAJEROSPORT & Mitsubishi All Model  (อ่าน 606846 ครั้ง)

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 69
:L2894: พี่นกอย่าลืมนัดผมวันที่14เช้าๆน่ะครับ... oil gear,กรองเกียร์ ล้างท่อไอดี อย่างอื่นตามใจพี่นกครับ....คิกๆๆๆอบคุณครับ
เดินตามหลังผู้ใหญ่เลยคับพี่ เต้ จัดเป็น HKS HIPOWER อยากสัมผัสเสียงคำรามคับ  ;D
เมนูพี่ลีโอ(ยกเว้นกรองเกียร์) พี่นกจัดให้ผมมาแล้วครับ บอกได้เลยครับว่า  :L2900:

3 เซเลปดัง ตบเท้าไปอู่พี่นก พี่ๆอับเกรด กันน่าดูเลยครับ     :L2900:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
:L2900:  :L2900:  :L2900: เอาแบบนี้เลยคับพี่ นก ชอบๆๆๆๆๆ  :L2734:  :L2734:  :L2734:
พี่เอ. จัดชุดใหญ่เลยครับผม.  สุดยอดครับ.
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
ตามที่คุยไว้พี่ เอ  ผมจะต้องเอาไปทำปลายงุ้มลงแบบนี้ ยืมภาพนายแบบ พี่อิฐมาครับ

วันศุกรน่าจะเรียบร้อยครับพี่
[/quote]

1. เสียงจะยังคำรามเท่าเดิมป่าวครับ (ต้องการเสียงเท่าเดิม)
2. รอรับได้ป่าวครับ
3. ตามรูป เหลือจากศูนย์ครึ่งขวด พี่นกรับเปลี่ยนป่าวครับ 49,xxx กม.

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
 :L2732: พี่นกครับ อาจต้องเตรียมโทรนัดพี่อีกแล้วครับน่าจะไม่เกินเดือนนี้ หรืออาจอาทิตย์หน้าแล้ว เช็คครอบรอบอีก 10,000 โล  :sd42: :sd42: แหม๊ นึกว่าจะลากยาวไปถึงเกือบสิ้นปีได้  :sd42: :sd42: เลขไมล์ 12,7000 ครับพี่ คราวนี้มีรายการอะไรบ้างครับ

ผาเบรค N 500 ชุดเท่าไหร่ครับพี่ ขอทราบเพื่อคำนวณตังค์ก่อน  :sd42: :sd42:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ เต้ ปาน้ำตาล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
หนุกหนานคับ2วันกับพี่นก ไปนอนนวดต่อคาร์แคร์พี่โต้งมายังไม่หายเมื่อยเลย สงสัยยืนมาก 555
ขอบคุนพี่นกคร้าบ :sd23:

ออฟไลน์ พี่นก-99AUTO

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
ตามที่คุยไว้พี่ เอ  ผมจะต้องเอาไปทำปลายงุ้มลงแบบนี้ ยืมภาพนายแบบ พี่อิฐมาครับ

วันศุกรน่าจะเรียบร้อยครับพี่

น่าจะเท่าครับ 1. เสียงจะยังคำรามเท่าเดิมป่าวครับ (ต้องการเสียงเท่าเดิม)
ถ้านัดร้านเค้าคงได้ครับ 2. รอรับได้ป่าวครับ
สำหรับสมาชิคมาเนียได้เสมอครับ 3. ตามรูป เหลือจากศูนย์ครึ่งขวด พี่นกรับเปลี่ยนป่าวครับ 49,xxx กม.

ติดต่อ:  (พี่นก)  Tel.& Line ID: 0814433912
กิจการ : MITSUBISHIซ่อม&Service  maintenance  ติดตามที่นี่ http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php?action=post;msg=155848;topic=4004.0
[/si

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
เก็บค่านายแบบที่ใครครับพี่นก  :sd42:

ว่าจะไปเยี่ยม ยังหาเวลาว่างไม่ได้เลยครับ  :D

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
ขอแวะไปเปลี่ยนน้ำมันเครื่องก่อนครับพี่นก
มีป่าวครับ น้ำมันเครื่อง ยี่ห้อนี้ เกรดนี้

ออฟไลน์ พี่นก-99AUTO

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
ขอแวะไปเปลี่ยนน้ำมันเครื่องก่อนครับพี่นก
มีป่าวครับ น้ำมันเครื่อง ยี่ห้อนี้ เกรดนี้

ที่นี่ทำแต่ปาเจโร่เป็นหลักพี่ตุ้ย อะไรที่เกี่ยวกับรถมีทุกอย่างครับ(น้ำมันเทพฯของ0 แพงมั๊ก มากๆๆ)

พี่มีกี่ลิตรเอาเลยขาดเบิกเป็นลิตรไปครับ ราคาพิเศษสำหรับพี่ตุ้ย   ลิตรละ390 Only for U  เพราะพี่ตุ้ยมาใส่ท่อ HKS ที่นี่  ครับ

:L4399:
ติดต่อ:  (พี่นก)  Tel.& Line ID: 0814433912
กิจการ : MITSUBISHIซ่อม&Service  maintenance  ติดตามที่นี่ http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php?action=post;msg=155848;topic=4004.0
[/si

• Pa Mania
  • *
ที่นี่ทำแต่ปาเจโร่เป็นหลักพี่ตุ้ย อะไรที่เกี่ยวกับรถมีทุกอย่างครับ(น้ำมันเทพฯของ0 แพงมั๊ก มากๆๆ)

พี่มีกี่ลิตรเอาเลยขาดเบิกเป็นลิตรไปครับ ราคาพิเศษสำหรับพี่ตุ้ย   ลิตรละ390 Only for U  เพราะพี่ตุ้ยมาใส่ท่อ HKS ที่นี่  ครับ

:L4399:

โอเครพี่ ผมจะหอบที่เหลือไปเปลี่ยนร้านพี่นกเลยนะครับ  :sd23:

ออฟไลน์ มอน 2.4 เบนซิล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
ตามอ่านกระทู้ของพี่นก ตั้งแต่หน้า  1  จนถึงหน้า 27 เลย อ่านแล้วเพลินดี

ผมสอบถามหน่อยครับ ปา 2.4 เบนซิน เช็ค 100,000 โล (เปลี่ยนสานพานทามมิ่ง) ราคาเท่าไหร่ครับและมีรายการอะไรบ้างครับ

เห็นของพี่แม็ค ราคา 9,500 บาท ตอนนี้ยังราคานี้อยู่ไหมครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ
จงคิดทุกคำที่พูด แต่อย่าพูดทุกคำที่คิด

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ตามอ่านกระทู้ของพี่นก ตั้งแต่หน้า  1  จนถึงหน้า 27 เลย อ่านแล้วเพลินดี

ผมสอบถามหน่อยครับ ปา 2.4 เบนซิน เช็ค 100,000 โล (เปลี่ยนสานพานทามมิ่ง) ราคาเท่าไหร่ครับและมีรายการอะไรบ้างครับ

เห็นของพี่แม็ค ราคา 9,500 บาท ตอนนี้ยังราคานี้อยู่ไหมครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

หายหน้าไปนานเลยนะครับพี่มอน  :L2897:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
 :L2894:
เพิ่งไปจัดโปรสายพานไทม์มิ่งเมื่อวันเสาร์ที่ 15 ที่ผ่านมาครับ
ได้รับคำแนะนำและต้อนรับเป็นอย่างดียิ่ง...ไปถึงอู่ 9 โมงเช้า
บรรจงทำจริงๆครับ กว่าจะเสร็จรายการนี้ บ่าย 3 โมงเย็น
แต่...แต่ ผมมีรายการแถม คือ ให้ตรวจเช็คระบบเกียร์ 4 wd ด้วย
เนื่องจากเมื่อเข้าเกียร์ 4W ไฟสีเขียวมันกระพริบนานมากกว่าจะหยุด
พี่นกเลยไม่ยอมให้กลับ จัดการถอดปลั๊กต่างๆมาทำความสะอาดอีก
จนเสร็จเกีอบ 6 โมงเย็น....ที่สำคัญ คือเป็นบริการแถมให้ผม
ไม่คิดค่าแรงเพิ่มเลย โอ้ โห....
งานดี บริการเยี่ยมแบบนี้ มีที่เดียวครับ...ที่นี่...99AUTORUN

:L2900: :L2900: :L2900:
 :L2904: :L2897: :L2901:

:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
เก็บค่านายแบบที่ใครครับพี่นก  :sd42:

ว่าจะไปเยี่ยม ยังหาเวลาว่างไม่ได้เลยครับ  :D

:L2739: มาซิพี่อิฐ ผมนี่ ไปเยี่ยมพี่นกแทบทุกเสาร์ จนพี่นกจะเบือนหน้าหนีแล้ว...5555

ออฟไลน์ เต้ ปาน้ำตาล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
:L2739: มาซิพี่อิฐ ผมนี่ ไปเยี่ยมพี่นกแทบทุกเสาร์ จนพี่นกจะเบือนหน้าหนีแล้ว...5555

เสียดาย กลับมาชมรถพี่ป้อมไม่ทันคับ ผมเข้าไปหาพี่นกพฤ-ศุกร์ วันเสาร์ว่าจะเข้าไปเม้าทต่อ ดันติดภาระกิจท๊อปพาวเวอรช่วงบ่าย

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
เสียดาย กลับมาชมรถพี่ป้อมไม่ทันคับ ผมเข้าไปหาพี่นกพฤ-ศุกร์ วันเสาร์ว่าจะเข้าไปเม้าทต่อ ดันติดภาระกิจท๊อปพาวเวอรช่วงบ่าย
พี่เต้ จัดหนัก จัดเต็มเลยครับ. เดินสายแต่งรถ อ่ะครับ. โหโหโห.
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ "โม...ครับผม"

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
สวัสดีครับพี่นก...
      ผมรบกวนสอบถามหน่อยครับ ปา 2.5 ดีเซล เช็ค 100,000 โล (เปลี่ยนสานพานทามมิ่ง) ราคาเท่าไหร่ครับและมีรายการอะไรบ้างครับ ที่ร้านรับบัตรด้วยรึเปล่าครับ  ขอบคุณครับ... :sd23: :sd23:

• Pa Mania
  • *
เช้านี้จะเข้าไปเปลี่ยนน้ำมันเครื่องร้านพี่นก
ร้านเปิดนะครับพี่ ไม่ปิดถนนนะครับ
รบกวนจองคิวเลยนะครับตอนเที่ยงผมมีธุระต้องไปต่อครับ
มีสังเคราะห์แท้ศูนย์ ไปด้วย2ขวดๆละครึ่ง ตามรูปครับ

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
:L2894:
เพิ่งไปจัดโปรสายพานไทม์มิ่งเมื่อวันเสาร์ที่ 15 ที่ผ่านมาครับ
ได้รับคำแนะนำและต้อนรับเป็นอย่างดียิ่ง...ไปถึงอู่ 9 โมงเช้า
บรรจงทำจริงๆครับ กว่าจะเสร็จรายการนี้ บ่าย 3 โมงเย็น
แต่...แต่ ผมมีรายการแถม คือ ให้ตรวจเช็คระบบเกียร์ 4 wd ด้วย
เนื่องจากเมื่อเข้าเกียร์ 4W ไฟสีเขียวมันกระพริบนานมากกว่าจะหยุด
พี่นกเลยไม่ยอมให้กลับ จัดการถอดปลั๊กต่างๆมาทำความสะอาดอีก
จนเสร็จเกีอบ 6 โมงเย็น....ที่สำคัญ คือเป็นบริการแถมให้ผม
ไม่คิดค่าแรงเพิ่มเลย โอ้ โห....
งานดี บริการเยี่ยมแบบนี้ มีที่เดียวครับ...ที่นี่...99AUTORUN

:L2900: :L2900: :L2900:
 :L2904: :L2897: :L2901:

ต้องเข้าไปหาพี่นกอีกแล้ว ไฟขับสี่ กระพริบเหมือนกันเลย
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT

ต้องเข้าไปหาพี่นกอีกแล้ว ไฟขับสี่ กระพริบเหมือนกันเลย

เผื่อเวลาหน่อยนะครับ...พี่สุ
พี่นกเค้าละเอียดครับ...ห้ามเร่ง...ห้ามรีบครับ
กลับสองทุ่มเลย...555

:L2900: :L2904: :L2897: :L2901:
 :L2905: :L2905: :L2905:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"