ผู้เขียน หัวข้อ: Happy birthday สำหรับพี่ๆสมาชิกปามาเนียที่คล้ายวันเกิดเดือน ตุลาคม 2557  (อ่าน 17365 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
23/10/57 เป็นวันปิยะมหาราช และเป็นวันคล้ายวันเกิด ของ

สุขภาพแข็งแรง HBD ครับ

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
 :sd24: ขอให้พี่ทั้ง2ท่านมีความสุขครับ
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ DiN บดินทร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • ..รัฐศาสตร์การไฟฟ้า..
 :sd10: ขอให้พี่ๆ มีความสุข สมหวังดังปรารถนา ทุกประการ ครับ   :L4399: :L4399: :L4399:

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
 :sd24: สุขสันต์วันเกิดคะ...พี่บอย 81 และี่พี่ฮันนี่ ขอให้เฮงๆ รวยๆ แข็งแรง ก้าวหน้า ตลอดไป

ออฟไลน์ พี่บอย-81

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • แต่งรถแล้วสนุุก ได้ดั่งใจ ปลอดภัย แต่งตามสไตล์แก์งกระเป๋าแหก
ขอบคุณพี่ต๋อง พี่ลีโจ พี่ดิน พี่ปุ๊ และพี่ๆทุกคนในบ้านหลังนี้คับ ขอให้พี่ทุกคนมีความสุข ความเจริญ แข็งแรงๆ นะคับ :sd23:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ขอบคุณพี่ต๋อง พี่ลีโจ พี่ดิน พี่ปุ๊ และพี่ๆทุกคนในบ้านหลังนี้คับ ขอให้พี่ทุกคนมีความสุข ความเจริญ แข็งแรงๆ นะคับ :sd23:

HBD ครับพี่บอย สุขสมหวังร่างกายแข็งแรงครับ  :L2736:
และ HBD พี่ฮันนี่ ครับ  :L4398:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
 :sd23: Happy birthday ครับพี่บอย พี่ฮันนี่ ไม่เจ็บไม่จน สมหวังทุกประการครับ  :L2736:

• Pa Mania
  • *
24/10/57 เป็นวันคล้ายวันเกิด ของพี่หลายท่านวันนี้ เข้ามาทักทายในบอร์ดบ้างนะครับ
ขอให้มีความสุข สุขภาพร่างกายแข็งแรง HBD ครับ

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
ขอให้พี่ๆที่มีวันคล้ายวันเกินวันนี้ สุขภาพร่างกายแข็งแรง มีความสุขตลอดปีครับ เงินทองไหลมาเทมาครับ  :sd24:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

• Pa Mania
  • *
28/10/57. เป็นวันคล้ายวันเกิดของพี่ทั้งสองท่าน. สุภาพแข็งแรง. ครับ
เป็น full member แล้ว. ทักทายกันบ้างนะครับ

ออฟไลน์ ศศิพงษ์(เต้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
ขอบพระคุณครับ :sd23:
เช่นกันครับ ขอให้พี่ๆ ปามาเนียทุกท่าน ที่เกิดในเดือนตุลาคม มีความสุข ความเจริญในหน้าที่การงาน
มีสุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บ ไม่จน ทำอะไรสำเร็จทุกเรื่องครับ

ขอบคุณครับ
JVK Heavy Machine ขนย้ายเครื่องจักร

• Pa Mania
  • *
29/10/57 เป็นวันคล้ายวันเกิดของพี่ๆทั้ง4 ท่าน ขอให้สุขภาพแข็งแรงตลอดไปครับ

ออฟไลน์ โต้ง บ้านหมี่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
ขอบคุณพี่ๆปามาเนียมากครับ   :sd23:
ปีนี่ 39 แล้วครับ  ;D ;D

วันนี้มีคนเกิดเหมือนผมเลย 4 คน  :L2900:

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์

ออฟไลน์ กอบ บางพลัด

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดทุกท่านครับ :L4399:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
HBD ทุกท่านครับ นึกให้สวยก็สวย
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
HBD วันคล้ายวันเกิดครับ ร่ำรวยเงินทองอย่าเจ็บอย่าจน  :L2736:

• Pa Mania
  • *
30/10/57  เป็นวันคล้ายวันเกิดของพี่สมาชิก Full Member ทั้งสามท่าน
ขอให้มีความสุข. สุขภาพร่างกายและจิตใจแข็งแรง ครับ HBD

ออฟไลน์ น้องต้น_White860

• Pa Mania
  • *
  • Like: 19
  • ความสุขเริ่มจากการให้ แล้วจะได้รับโดยไม่ต้องร้องขอ
 :sd23: ขอบคุณคร้าบบบบ :sd23:
ขอบคุณพี่ต๋องและพี่ๆทุกคน ขอบคุณสังคมในบ้านหลังนี้คับ ก้อขอให้พี่ๆมีความสุข ประสพความสำเร็จในชีวิตทุกท่านเช่นกันคับ ช่วงนี้ภารกิจมากมายไม่ค่อยได้เข้าบ้านเลยคับ :L4399:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :sd23:  สุขสันวันเกิดพี่ๆด้วยน่ะคับ  สุขภาพแข็งแรงคร้าบบบ   :L2900:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ