ผู้เขียน หัวข้อ: เค้าว่าน้องปาของหนู มอเตอร์ EGR กับ โซลินอยด์พัง  (อ่าน 41618 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปรีชา

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 7
ขอบคุณพี่ปรีชา ครับ ที่นำข้อมูลมาแชร์เพื่อนสมาชิก :sd23:

และยินดี ที่น้องปามาเนีย ที่เรารัก กลับมาสู่อ้อมกอดของพี่ โดยสมบูรณ์ :L4398: :L2897:

ยินดีครับผม..

เจอกระทู้พี่พีราอาการคล้ายรถผมเลย อยากรู้เหมือนกันว่าอาการนี้จะซ่อมได้ไหม?

ออฟไลน์ หมูน้ำตาล

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 10
ยินดีด้วยนะครับได้กลับมาล่ะ แถมได้เกียร์ชุดใหม่ด้วยนะครับ ได้ใช้ยาวๆๆ ไปครับ :L2904: