ผู้เขียน หัวข้อ: < นับ 1 ใหม่ >เปิดจองและเริ่มจำหน่ายแป้นพักเท้า PA-Mania รุ่นใหม่......หน้า25  (อ่าน 192834 ครั้ง)

ออฟไลน์ หมี

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 24
รีบตรวจกระทู้ให้ถึง 300 (ห้ามปั่นด้วย emo )

ของผลิตหมดแล้ว  จำนวนคราวที่แล้วเบรคที่ 50  ยังเหลืออีก 30-40  สนใจรอติดตามจังหวะดีๆ ครับ

เป็นข่าวดี สำหรับท่านที่ตกขบวน :sd10:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
เท่าที่ทราบของมีจำนวนจำกัดครับพี่อาท และปิดรับยอดไปแล้ว
และแค่เพียงล็อตนี้ก็ใช้ระยะเวลาพอสมควร เนื่องจากเป็นงาน limited  ใช้เวลาข้ามปีกันเลยทีเดียวเชียว  :L2736:

รอกันข้ามปีจริงๆเลยครับพี่อิฐ ;D ;D แต่ก็เพราะรอกันข้ามปีเนี่ยแหละ คนตกขบวนอีกหลายคนเลยพลอยมีความหวังขึ้นมาอีกครั้ง  :-* :-* :L2732: :L2732:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
ใครกระทู้ยังไม่ถึง ขยันๆ คุยกันหน่อยนะครับ  :sd10: :sd10:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
ใครยังไม่ถึงรีบ ๆ ปั่นให้แข็ง...โอ๊ะ ๆ ไม่ใช่  ให้ไว ๆ จะได้คุยกับเขารู้เรื่อง  :sd01:
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
รอกันข้ามปีจริงๆเลยครับพี่อิฐ ;D ;D แต่ก็เพราะรอกันข้ามปีเนี่ยแหละ คนตกขบวนอีกหลายคนเลยพลอยมีความหวังขึ้นมาอีกครั้ง  :-* :-* :L2732: :L2732:
จริงด้วยคับพี่หยก    :L2900:    :L2900:    :L2900:
  พี่ๆที่ สนใจเข้ามาพูดคุยกันบ่อยๆน่ะคับผม จะได้ไม่ตกขบวนกันคร้าบบบ  ผม    :L2901:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
รีบตรวจกระทู้ให้ถึง 300 (ห้ามปั่นด้วย emo )

ของผลิตหมดแล้ว  จำนวนคราวที่แล้วเบรคที่ 50  ยังเหลืออีก 30-40  สนใจรอติดตามจังหวะดีๆ ครับ

อ้าว..งานนี้มีลุ้นเหมือนพวงกุญแจจากพี่กิตอีกแล้ว ถ้าทางผมอาจจะมีโชคนิดๆนะนี่  :L2739: :L2739: :L4396:  :L4396:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
 :sd01:  หู้วๆๆๆ สวยๆๆๆๆๆๆ  :L2900: 

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
มาติดตามข่าวครับ
ไม่ได้เข้ามาหลายวัน ^^
ช่วงนี้หนสวแล้ว รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ
JayNoppadol

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
มาช่วยปั่นครับ
พี่ๆ ท่านใดกระทู้ยังไม่ถึง ขอให้ถึงไวๆ
ได้ติดกันถ้วนหน้าในปีใหม่ที่จะถึงนี้ครับ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
แจ้งเพื่อทราบ  28.12.57

ต้องขออภัยสำหรับ Project นี้ที่ไม่ได้เข้ามา update ต่อเนื่อง   เนื่องจากสิ้นปีผมติดงานหลายอย่าง

และขอขอบคุณสมาชิกที่โอนเงินกันมาแล้วในชุดแรกแต่สินค้ามีการผลิตใหม่และปัจจุบันยังไม่ได้รับของ (ตอนนี้ของเสร็จพร้อมแล้ว   มีเพียง 90 ชุดเท่านั้น) ส่วนเรื่องเงินที่โอนให้มาก่อนในชื่อพี่สุ ยังอยู่ในบัญชีเวปครับ ไม่มีการเคลื่อนย้ายไปไหน  อยู่สงบสุขดีครับ

สำหรับสมาชิกที่ยังไม่ได้จอง  รบกวนลงสิทธิ์ทิ้งไว้  ราคาดูได้จากกระทู้แรกๆจำได้ว่าประมาณ   พันปลาย    เดี๋ยวผมจะรวบอีกทีช่วงหยุดปีใหม่

สินค้าตัวนี้จะถยอยส่งตั้งแต่กลาง-ปลายเดือนมกราคม 58 เป็นต้นไปนะครับ (สำหรับคนที่โอนมาแล้ว)

แจ้งเพื่อทราบ ไม่ได้เงียบหายเพียงแต่ช่วงสิ้นปีแต่ละท่านต่างก็เอาความรับผิดชอบไปที่ภาระกิจหลักของชีวิตและครอบครัวกันก่อนเท่านั้นเอง

:L4399:

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ว้าว... ได้หล่อรับปีใหม่ 2558 เลยนะเนี่ย สำหรับพี่ ๆ ที่ลงชื่อไว้แต่เนิ่น ๆ  :sd10:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Pa Mania
  • *
รับทราบครับ  :sd23:
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

ออฟไลน์ พี่จิรศิษฏ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 36
  • มีลาภเสื่อมลาภ มียศเสื่อมยศ มีสรรเสริญมีนินทา
ขอบคุณครับ (แอบปั่นกระทู้หน่อย)

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
ของเเหกชิ้นเเรกของปี2558 มาเเล้ว  :L2900:
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
แจ้งเพื่อทราบ  28.12.57

ต้องขออภัยสำหรับ Project นี้ที่ไม่ได้เข้ามา update ต่อเนื่อง   เนื่องจากสิ้นปีผมติดงานหลายอย่าง

และขอขอบคุณสมาชิกที่โอนเงินกันมาแล้วในชุดแรกแต่สินค้ามีการผลิตใหม่และปัจจุบันยังไม่ได้รับของ (ตอนนี้ของเสร็จพร้อมแล้ว   มีเพียง 90 ชุดเท่านั้น) ส่วนเรื่องเงินที่โอนให้มาก่อนในชื่อพี่สุ ยังอยู่ในบัญชีเวปครับ ไม่มีการเคลื่อนย้ายไปไหน  อยู่สงบสุขดีครับ

สำหรับสมาชิกที่ยังไม่ได้จอง  รบกวนลงสิทธิ์ทิ้งไว้  ราคาดูได้จากกระทู้แรกๆจำได้ว่าประมาณ   พันปลาย    เดี๋ยวผมจะรวบอีกทีช่วงหยุดปีใหม่

สินค้าตัวนี้จะถยอยส่งตั้งแต่กลาง-ปลายเดือนมกราคม 58 เป็นต้นไปนะครับ (สำหรับคนที่โอนมาแล้ว)

แจ้งเพื่อทราบ ไม่ได้เงียบหายเพียงแต่ช่วงสิ้นปีแต่ละท่านต่างก็เอาความรับผิดชอบไปที่ภาระกิจหลักของชีวิตและครอบครัวกันก่อนเท่านั้นเอง

:L4399:
รับทราบครับพี่นะ  :L2904:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
สรุปรายชื่อหน่อยก็ดีครับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ ติ๊กตั๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ปีหน้า มีเฮ มี  :L6415: หลายรายการ
Win Win

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ยืนยันรับเงิน 2.พี่โย เรียบร้อยแล้วครับ

โย ไหนครับพี่สุ    โยชิ หรือป่าว 

ผมกำลัง update
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
สรุปรายการผู้โอนเงินเข้าบัญชี ตามตารางด้านล่าง

รายการใดไม่ถูกต้อง แจ้งหน้าเวปได้เลยครับ

Update รายชื่อเดิมตามนี้นะครับ