ผู้เขียน หัวข้อ: < นับ 1 ใหม่ >เปิดจองและเริ่มจำหน่ายแป้นพักเท้า PA-Mania รุ่นใหม่......หน้า25  (อ่าน 192852 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 75
+ 1 อันครับ พี่นะ
หลงไปเฝ้ากระทู้โน้นตั้งนาน ดีนะพี่กิตลงลายแทงมาให้  ;D

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
+1 ครับผม

... น่าจะยังไม่ตกรถนะครับ   :L2758:
JayNoppadol

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
ขอบพระคุณพี่ตามครับ เสียดายสุดใจครับ แต่ได้รับคำสั่งอันหนักแน่น จึงต้อง ปล่อยครับ ยิ่งช่วงนี้ ต้องประณีตการ  :L6415: มิงั้น ถูกกักบริเวณครับ โชคร้ายถึงขนาดเสาร์นี้ งดไปร้านคอมปานีเลยครับพี่ตาม  :sd21:
ป.ล. หรือว่าจะเสี่ยงดี  ท่านประธานพี่โจ้ ช่วยคิดช่วยตัดสินใจให้ผมด้วยครับ  :sd23: :sd23: :sd23:
เป็นกำลังใจให้พี่เปี่ยมคร้าบบบ  :L2756:
JayNoppadol

ออฟไลน์ พี่สรร ปาตาลสุวรรณภูมิ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
ขอเวลาเก็บเวล 100 โพสต์กับสั่งstickerก่อนนะครับ  :L4399:
YNWA

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
เป็นกำลังใจให้พี่เปี่ยมคร้าบบบ  :L2756:
ขอบพระคุณพี่เจครับ  :sd23:
Pamania so good

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ขอเวลาเก็บเวล 100 โพสต์กับสั่งstickerก่อนนะครับ  :L4399:
สวัสดีคับพี่สรร.  คับยินดีได้รู้จักคับ. กด.  :L6428:   ให้เลยคับเอาใจช่วยคับ   :L2900:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56
พี่เปี่ยมครับ เอาแบบนี้มั้ย เดี๋ยวผมสั่งไว้เพิ่มอีก 1 อัน แล้วผมเก็บไว้ให้ พี่ไปขอได้เมื่อไหร่ค่อยนำเงินมาสู่ขอที่ผม ตกลงมั้ยครับ

พลาดคราวนี้ ยาวเลยนะครับ ผมเห็นพี่แล้วเข้าใจครับ ถ้าตกลงก็แจ้งไว้เลยเดี๋ยวผมเพิ่มเองครับ

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา

เข้ามาคุยบ่อยๆครับ อ่านกระทู้เยอะๆ โต้ตอบ ออกคว่มคิดเห็น แป็ปเดียวก็ครบ ร้อยแล้วครับ

กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

• Pa Mania
  • *
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
ขอบพระคุณพี่ตามครับ เสียดายสุดใจครับ แต่ได้รับคำสั่งอันหนักแน่น จึงต้อง ปล่อยครับ ยิ่งช่วงนี้ ต้องประณีตการ  :L6415: มิงั้น ถูกกักบริเวณครับ โชคร้ายถึงขนาดเสาร์นี้ งดไปร้านคอมปานีเลยครับพี่ตาม  :sd21:
ป.ล. หรือว่าจะเสี่ยงดี  ท่านประธานพี่โจ้ ช่วยคิดช่วยตัดสินใจให้ผมด้วยครับ  :sd23: :sd23: :sd23:

พี่เหน่ง ออกตัวไปก่อนแล้ว หรือ จะฝากไว้ที่ผมสัก 3 เดือน
รอให้ เมฆฝนผ่านไปเข้า หนาว แล้วค่อยเอาไปติด
หรือ จับสลาก งาน 2 ปี ก็ได้ครับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

• Pa Mania
  • *
พี่เปี่ยมครับ เอาแบบนี้มั้ย เดี๋ยวผมสั่งไว้เพิ่มอีก 1 อัน แล้วผมเก็บไว้ให้ พี่ไปขอได้เมื่อไหร่ค่อยนำเงินมาสู่ขอที่ผม ตกลงมั้ยครับ

พลาดคราวนี้ ยาวเลยนะครับ ผมเห็นพี่แล้วเข้าใจครับ ถ้าตกลงก็แจ้งไว้เลยเดี๋ยวผมเพิ่มเองครับ
มันจะลำบากพี่เหน่งมากไปมั้ยครับ ...... แต่  :L4373: เลยครับพี่เหน่ง  ช่วงนี้เอาอะไรมาติดรถ เป็นโดนตลอดเลย นี่ยังกังวลว่า หางที่พี่หยกจะมอบให้นั้น จะติดแล้ว จะโดนหนับๆๆอีกป่ะ
กระผมขอมอบคำว่า ขอบพระคุณมากแก่พี่เหน่งครับ +1  :L6428: มิตรภาพที่ปามาเนียอบอุ่นจนร้อนเลยครับ
หากผมได้รับไฟเขียวเมื่อไหร่ จัดการให้พี่เหน่งเลยครับ  :L2758: :L2758: :L2758: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56
มันจะลำบากพี่เหน่งมากไปมั้ยครับ ...... แต่  :L4373: เลยครับพี่เหน่ง  ช่วงนี้เอาอะไรมาติดรถ เป็นโดนตลอดเลย นี่ยังกังวลว่า หางที่พี่หยกจะมอบให้นั้น จะติดแล้ว จะโดนหนับๆๆอีกป่ะ
กระผมขอมอบคำว่า ขอบพระคุณมากแก่พี่เหน่งครับ +1  :L6428: มิตรภาพที่ปามาเนียอบอุ่นจนร้อนเลยครับ
หากผมได้รับไฟเขียวเมื่อไหร่ จัดการให้พี่เหน่งเลยครับ  :L2758: :L2758: :L2758: :sd23: :sd23:

ยินดีครับพี่เปี่ยม

พี่นะครับของผมขอเพิ่มอีก +1 ครับ รวมแล้วเป็น 2ชิ้นครับ

ปล. พี่เปี่ยมลองพา ผบ.มามิตติ้ง บ่อยๆครับ พอเริ่มได้รู้จัก ได้พูดคุย ความเข้าใจก็จะมากขึ้นครับ
สำหรับผมเวลาผบ.งอแง ผมจะบอกว่าหมดเงินแต่งรถดีกว่าผมไปหมดเงินเลี้ยงสาวๆนะ แต่งรถยังอยู่บ้าน ขับรถไปกับลูกเมีย แต่เลี้ยงสาวๆ นี้ เมียอยู่บ้านคนเดียว แต่ผมอยู่กับคนอื่น เอาไง  :sd42: :sd42:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 กันยายน 2014, 07:24:52 โดย เหน่ง V6 »

• Pa Mania
  • *
พี่เหน่ง ออกตัวไปก่อนแล้ว หรือ จะฝากไว้ที่ผมสัก 3 เดือน
รอให้ เมฆฝนผ่านไปเข้า หนาว แล้วค่อยเอาไปติด
หรือ จับสลาก งาน 2 ปี ก็ได้ครับ
:L2758: :L2758: :L2758: ขอบพระคุณครับพี่โต้ง พี่เหน่งจิตใจงามมากครับ  :sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171

พี่นะครับของผมขอเพิ่มอีก +1 ครับ รวมแล้วเป็น 2ชิ้นครับ

ปล. พี่เปี่ยมลองพา ผบ.มามิตติ้ง บ่อยๆครับ พอเริ่มได้รู้จัก ได้พูดคุย ความเข้าใจก็จะมากขึ้นครับ
สำหรับผมเวลาผบ.งอแง ผมจะบอกว่าหมดเงินแต่งรถดีกว่าผมไปหมดเงินเลี้ยงสาวๆนะ แต่งรถยังอยู่บ้าน ขับรถไปกับลูกเมีย แต่เลี้ยงสาวๆ นี้ เมียอยู่บ้านคนเดียว แต่ผมอยู่กับคนอื่น เอาไง  :sd42: :sd42:

:L2904:   :L2906:    :L2906:   
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

• Pa Mania
  • *

ผมพาไปมิตติ้งกรงแมวมาละครับ ลูกไปด้วย งอแง เลยกับไวหน่อย
การพาไปมิตติ้ง มันก็ไปดาบสองคมนะครับสำหรับรายผม  :L2739: อย่างไรก็ตาม ขอบคุณสำหรับแนวทางดูแลผบ.ครับ  :L2734: :L2758: :sd23:

• Pa Mania
  • *
ผมพาไปมิตติ้งกรงแมวมาละครับ ลูกไปด้วย งอแง เลยกับไวหน่อย
การพาไปมิตติ้ง มันก็ไปดาบสองคมนะครับสำหรับรายผม  :L2739: อย่างไรก็ตาม ขอบคุณสำหรับแนวทางดูแลผบ.ครับ  :L2734: :L2758: :sd23:

จริงครับ เหมือน ดาบ สอง - สาม - สี่ คมครับ
โดย เฉพาะ อากาศร้อน ที่นั่งผักผ่อนไม่สะดวก
ทำตัว ไม่ถูก ไม่รู้จะคุยอะไรกับใคร แล้วยิ่งเอาลูกเล็กไปด้วย ยิ่งเสี่ยงกับการไม่สะบาย

ออฟไลน์ สจ๊วต (stewart)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
 ขอ 1 ชุด ครับ

โพส์ไม่ถึง แต่มี sticker ครบ อ่ะ

ออฟไลน์ พี่จิรศิษฏ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 36
  • มีลาภเสื่อมลาภ มียศเสื่อมยศ มีสรรเสริญมีนินทา
เงื่อนไขการจองและสั่งซื้อ สินค้า Limited (PR - internal)
- เป็นสมาชิก Full member
- มีกระทู้โพสเกิน 100 กระทู้
- มีสัญลักษณ์โชว์ให้เห็นชัดเจน ว่าเป็นสัญลักษณ์ Pa mania เช่น Sticker A sหรือ B หรือ D
- สำหรับสมาชิกใหม่ที่ยังไม่เคยมาเจอกันตามมิตติ้งช่วยแสดงตัวพร้อมถ่ายรูปหลังรถ โชว์สัญลักษณ์
- กรณีที่สมาชิกสั่งเกิน 1 ชิ้น  ผมในฐานะเจ้าของกระทู้ขอพิจารณาการให้สิทธิ์เอง 
- ขอสงวนสิทธิ์ให้เฉพาะ สมาชิกที่มีสัญลักษณ์แสดงความเป็นสมาชิกปามาเนีย ONLY เท่านั้น

เงื่อนไขไม่ครบอดเลย :L4386:

ออฟไลน์ พี่สรร ปาตาลสุวรรณภูมิ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
เข้ามาคุยบ่อยๆครับ อ่านกระทู้เยอะๆ โต้ตอบ ออกคว่มคิดเห็น แป็ปเดียวก็ครบ ร้อยแล้วครับ

สวัสดีคับพี่สรร.  คับยินดีได้รู้จักคับ. กด.  :L6428:   ให้เลยคับเอาใจช่วยคับ   :L2900:

ขอบคุณพี่ทั้ง2ครับ  :L4399:
YNWA

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
จริงครับ เหมือน ดาบ สอง - สาม - สี่ คมครับ
โดย เฉพาะ อากาศร้อน ที่นั่งผักผ่อนไม่สะดวก
ทำตัว ไม่ถูก ไม่รู้จะคุยอะไรกับใคร แล้วยิ่งเอาลูกเล็กไปด้วย ยิ่งเสี่ยงกับการไม่สะบาย

พี่โต้งของผมเวลามิตติ้งว่าเหมือนโดนเข็มทิ่มแล้วแทงเลยครับแถมหลายเล่มด้วย อยู่ที่จะลึกแค่ไหนครับ  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60

:L2900: :L2900: น้ำใจปามาเนียพี่เหน่ง  :L4399: :L4399: