ผู้เขียน หัวข้อ: < นับ 1 ใหม่ >เปิดจองและเริ่มจำหน่ายแป้นพักเท้า PA-Mania รุ่นใหม่......หน้า25  (อ่าน 193251 ครั้ง)

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 124
นี่เราพลาดอะไรไปอีกแล้ว เหรอนี่  :sd21: :sd21: :sd21:

ยังทันมะเนี่ย  :L4386: :L4386: :L4386:

เค้าปิดยอดกันไปตั้งนานแล้วครับ :L2754: พี่ไปอยู่ไหนมา :L2761:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ เอ๊ะnakhonpathom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
 :sd42: :sd42: งานยุ่งครับ นานๆเข้ามาที  :sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ เติ๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
มาไถ่โทษเงื่อนไขที่ยังค้างอยู่ครับ

ไข่มุกผมมีสติ๊กเกอร์บ้านเราอย่างเดียวครับ ที่อื่นผมไม่มี เคยมีแต่เอาออกไปแล้วตอนมาขอเข้าบ้านนี้ ก็ไม่แน่ใจว่าจะพอยืนยันตัวตนได้หรือป่าว งานก็ไม่เคยมาร่วมกับเค้า แต่ยืนยันรักบ้านนี้หมดใจครับ  :sd23: แต่ไม่ค่อยได้แสดงออก   :sd25:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2 ธันวาคม 2014, 10:13:30 โดย เติ๊ก »
The Black Pearl

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ผมนี่ยืนขึ้นยกนิ้วโป้งให้เลยพี่เติ๊ก ......  :L2734:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
หมอกเต็มเลยพี่เติ๊ก

น้ำค้างเกาะเต็มรถเลย

:L2900:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
เห็นหน้าคร่าตากันแล้ว ผมเชื่อว่าพี่ ๆ หลาย ๆ ท่านคงจะอยากยลโฉมกันเร็ว ๆ แล้วใช่ไหมครับ ฮิ ฮิ น่าจะรวมตัวผมด้วย 555
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

• Pa Mania
  • *
มาไถ่โทษเงื่อนไขที่ยังค้างอยู่ครับ

รถสวยมากครับพี่เติ้ก โดยเฉพาะไฟท้ายกับไฟทับทิม :L2900: :L2906: :L2897:

ป.ล. ผมว่ารูปส่วนตัวที่พี่ถ่ายมานี้ชัดกว่าของเดิมอีกนะ ถ้าเปลี่ยนโปรไฟล์เป็นรูปนี้ได้จะ :L2904: เลยครับ :L2736:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ เติ๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
ผมนี่ยืนขึ้นยกนิ้วโป้งให้เลยพี่เติ๊ก ......  :L2734:

ผมนี่ลุกขอบคุณเลยครับพี่อิฐ  :sd23: ฮี่ๆ  :sd42:

หมอกเต็มเลยพี่เติ๊ก

น้ำค้างเกาะเต็มรถเลย

:L2900:

ขอบคุณครับพี่มัติ ถ่ายหน้าที่ทำงานครับเมื่อคืนเข้าเวร บรรยากาศที่นี่ช่วงเช้าสวยมากครับ ก็หนาวมากด้วย อยากให้ลองมาสัมผัสกันครับ  :sd42:

เห็นหน้าคร่าตากันแล้ว ผมเชื่อว่าพี่ ๆ หลาย ๆ ท่านคงจะอยากยลโฉมกันเร็ว ๆ แล้วใช่ไหมครับ ฮิ ฮิ น่าจะรวมตัวผมด้วย 555

ตั้งแต่มุดไปติดตั้งไฟทับทิมแล้ว ยังไม่ได้ขอบคุณพี่โตที่แนะนำเลย ขอบคุณพี่โตอีกครั้งนะครับ 

รถสวยมากครับพี่เติ้ก โดยเฉพาะไฟท้ายกับไฟทับทิม :L2900: :L2906: :L2897:

ป.ล. ผมว่ารูปส่วนตัวที่พี่ถ่ายมานี้ชัดกว่าของเดิมอีกนะ ถ้าเปลี่ยนโปรไฟล์เป็นรูปนี้ได้จะ :L2904: เลยครับ :L2736:

ขอบคุณที่แนะนำครับพี่หยก ว่าจะเปลี่ยนอยู่พอดี แต่เมื่อคืนเข้าบ้านม่ได้ ไม่รู้เป็นไร (หรือเป็นเฉพาะผมหรือป่าว ไม่แน่ใจ)

The Black Pearl

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
ยืนยันรับเงิน 2.พี่โย เรียบร้อยแล้วครับ
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณที่แนะนำครับพี่หยก ว่าจะเปลี่ยนอยู่พอดี แต่เมื่อคืนเข้าบ้านม่ได้ ไม่รู้เป็นไร (หรือเป็นเฉพาะผมหรือป่าว ไม่แน่ใจ)

จัด :L6428: #19 ให้พี่เติ๊กสำหรับรูปโปรไฟล์หล่อๆครับ :L2900: :L2904: :L2897:

ออฟไลน์ พล Thenipol

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
ไม่ทราบว่าล๊อดแรกส่งของหรือยังครับผมไม่ได้เข้าบอร์ดไปนาน  :sd21:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ไม่ทราบว่าล๊อดแรกส่งของหรือยังครับผมไม่ได้เข้าบอร์ดไปนาน  :sd21:

ล็อตแรกยังไม่ออกครับ ยังถูก freeze อยู่เลยครับ แต่ได้ข่าวว่านํ้าแข็งเริ่มละลายแล้ว  :sd01:

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ผมนึกว่าใครพี่พลนี่เอง นอนหลับรอได้เลยครับ ของมาค่อยตื่นครับ  :L4400: :L4396: :L2901:
Pamania so good

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
ล็อตแรกยังไม่ออกครับ ยังถูก freeze อยู่เลยครับ แต่ได้ข่าวว่านํ้าแข็งเริ่มละลายแล้ว  :sd01:

ว้าวๆ ข่าวดีรับปีใหม่นะครับพี่กิต  :L2734:
แต่ไม่รีบนะครับ รอได้ ^^
JayNoppadol

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
ลงชื่อเพิ่มตอนนี้ยังทันไหมครับพี่ๆ
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

• Pa Mania
  • *
ลงชื่อเพิ่มตอนนี้ยังทันไหมครับพี่ๆ

เท่าที่ทราบของมีจำนวนจำกัดครับพี่อาท และปิดรับยอดไปแล้ว
และแค่เพียงล็อตนี้ก็ใช้ระยะเวลาพอสมควร เนื่องจากเป็นงาน limited  ใช้เวลาข้ามปีกันเลยทีเดียวเชียว  :L2736:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
เท่าที่ทราบของมีจำนวนจำกัดครับพี่อาท และปิดรับยอดไปแล้ว
และแค่เพียงล็อตนี้ก็ใช้ระยะเวลาพอสมควร เนื่องจากเป็นงาน limited  ใช้เวลาข้ามปีกันเลยทีเดียวเชียว  :L2736:
ขอบคุณครับพี่อิฐ เดี๋ยวแอบไปกินแห้วคนเดียวแป๊ป :L4386:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

รีบตรวจกระทู้ให้ถึง 300 (ห้ามปั่นด้วย emo )

ของผลิตหมดแล้ว  จำนวนคราวที่แล้วเบรคที่ 50  ยังเหลืออีก 30-40  สนใจรอติดตามจังหวะดีๆ ครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
รีบตรวจกระทู้ให้ถึง 300 (ห้ามปั่นด้วย emo )

ของผลิตหมดแล้ว  จำนวนคราวที่แล้วเบรคที่ 50  ยังเหลืออีก 30-40  สนใจรอติดตามจังหวะดีๆ ครับ

ขอบคุณครับพี่อิฐ เดี๋ยวแอบไปกินแห้วคนเดียวแป๊ป :L4386:

พี่นะ มาแจ้งข่าวดีแล้วครับพี่อาท  :L2734:
ติดตามจังหวะดี ๆ ส่วนแห้วเก็บไว้ก่อนอย่าพึ่งกินครับ  ;D