ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดรับจองบันได Lot 3 Lot พิเศษกว่า จำนวน 20 ชุด กับบันไดข้าง Style ปามาเนีย  (อ่าน 323508 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 221
บ่ายนี้มา update   แบบผมโอเคละ    โรงงานที่รับทำโอเคละ    ราคาต้นทุนแพงกว่าเดิมในงบโอเคละ

บ่ายวันไหน  :L2901:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
บ่ายนี้มา update   แบบผมโอเคละ    โรงงานที่รับทำโอเคละ    ราคาต้นทุนแพงกว่าเดิมในงบโอเคละ
รอชมด้วยคน. ครับพี่นะ.  สุดยอดครับ. มาแล้ว มาแล้ว. มาแล้ว
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
บ่ายวันไหน  :L2901:

ผ่านไปอีก 1 บ่ายแล้วนะตะเองงงง
 :sd01: :sd01: :sd01:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

manhorse

• บุคคลทั่วไป
 :L4365: เข้ามาแอบดู ขอให้มาจังหวะที่มีเงินทีเถอะ  :sd23:
จะร่วมลงชื่อด้วย. ตอนนี้ ขอเข้ามา :L4365: ถ้าช่วงมีเงินคงไม่ปล่อยให้พลาดแน่นอน  :sd23:

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
ผ่านไปอีก 1 บ่ายแล้วนะตะเองงงง
 :sd01: :sd01: :sd01:

เย้  บันไดlimited ที่รอคอย บ่ายๆ มาละ :L6428:

ออฟไลน์ พี่ทูต LCB-3785

• Pa Mania
  • *
  • Like: 97
อัฟเย็นนี้....รอพี่นะ......สำหรับบ่ายพรุ่งนี้ 21-มิ.ย-58

1.    พี่ เปี่ยม Goodboy
2.     พี่ ก้อง ณัฐจิรพัส
3.     พี่เจ ปาดำ เชียงราย
4.     พี่ สจ๊วต (stewart)
5.     พี่เอริท์
6.     พี่แมวLCB   
7.     พี่วุธ ศรีราชา
8.      พี่ บิ๊กก้า
9.     พี่ เอ-วัชรพล
10.   พี่  เจ๊ก สุวรรณภูมิ
11.   พี่หนู [OISHI]
12.    พีจิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)
13.    พี่แมน
14.    พี่ทูต LCB-3785 ชิ้นที่1
15.    พี่เจมส์
16.     พี่หนุ่มปา 2.4
17.    พี่เบียร์ พันท้ายฯ
18.    พี่ติ๊กตั๊ก
19.    พี่ ธี สวนผัก
20.    พี่พฏ
21.    พี่ม่อน
22.    พี่ทูต LCB-3785 ชิ้นที่2 (เพิ่ม   เผื่อเอาอันเก่าประมูลทำค่ายอาสาฯ ปลายปี)
23.    พี่อาท Workkind  .....เพิ่มให้แล้ว...
24.    พี่ภูดิท   พี่ผ่านเงื่อนไปตั้งนานแล้ว
25.    พี่สุรศักดิ์ สะพานสูง  -----ย้ายหมวดโดยอัตโนมัติ----ไม่สนใจว่าจะเป็นคน D  ,มีใจเกิน 100----มี๊ตติ้งคราวที่แล้วคือบทพิสูจน์ว่าใจเกิน 150 กับปามาเนีย

รายชื่อรอตัดสินใจ ......พร้อมเรียกแขกหน่อนนะ

1. พี่ Jojo (โจ้) - อ่านแล้วอ่านอีก ยังไม่เห็นคำสมยอมซักที ....อยู่หมวดนี้ต่อไปก่อนละกัน
2. พี่จ้อย ยุดยา ....สนหรือเปล่าพี่......พี่ผ่านทุกบทพิสูจน์...จากมี๊ตติ้งที่ผ่านมา
3. พี่ป๊อป นนท์....กำลังเปลี่ยนแมกซ์ยาง...มันจะดุไม่พอถ้าขาดบันไดสัญลักษณ์ของเรา....พี่เงินก็หาซื้อไม่ได้...มี D แล้ว มีใจแล้ว ก็จัดซะ..
4. พีนที บางใหญ่ ....ว่างัย...สนมั้ย.

รายชื่อรอให้ครบเงื่อนไข  ....... ถ้าเป็นคน D  ,มีใจเกิน 100 ก็ผ่านเงื่อนไขแล้ว  ...สู้ต่อครับ
1. พี่โย่ง บางพระ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มิถุนายน 2015, 20:59:35 โดย พี่ทูต LCB-3785 »

ออฟไลน์ สุรศักดิ์ ปทุมธานี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
ขอบคุณครับ พี่ทูต  :L4384:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
มารออัพเดทตอนบ่าย ๆ  :L2754:
จะดูเวอร์ชั่นใหม่ เผื่อคนมีรุ่นแรกอยากอัพกะเค้ามั่ง  :-X

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 51
ผมเอาด้วยครับพี่ทูต  ไม่ทราบว่าเป็นอันเดียวกันกับที่พี่กิตลงชื่อไว้ให้ผมหรือป่าว...ไม่ทราบจริงๆครับ  :)

ออฟไลน์ ป๊อบ กรุงเทพ-นนท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
อัฟเย็นนี้....รอพี่นะ......สำหรับบ่ายพรุ่งนี้ 21-มิ.ย-58

12.    พีจิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)
14.    พี่ทูต LCB-3785 ชิ้นที่1
22.    พี่ทูต LCB-3785 ชิ้นที่2 (เพิ่ม   เผื่อเอาอันเก่าประมูลทำค่ายอาสาฯ ปลายปี)
23.    พี่อาท Workkind  .....เพิ่มให้แล้ว...
24.    พี่ภูดิท   พี่ผ่านเงื่อนไปตั้งนานแล้ว
25.    พี่สุรศักดิ์ สะพานสูง  -----ย้ายหมวดโดยอัตโนมัติ----ไม่สนใจว่าจะเป็นคน D  ,มีใจเกิน 100----มี๊ตติ้งคราวที่แล้วคือบทพิสูจน์ว่าใจเกิน 150 กับปามาเนีย

รายชื่อรอตัดสินใจ ......พร้อมเรียกแขกหน่อนนะ

1. พี่ Jojo (โจ้) - อ่านแล้วอ่านอีก ยังไม่เห็นคำสมยอมซักที ....อยู่หมวดนี้ต่อไปก่อนละกัน
2. พี่จ้อย ยุดยา ....สนหรือเปล่าพี่......พี่ผ่านทุกบทพิสูจน์...จากมี๊ตติ้งที่ผ่านมา
3. พี่ป๊อป นนท์....กำลังเปลี่ยนแมกซ์ยาง...มันจะดุไม่พอถ้าขาดบันไดสัญลักษณ์ของเรา....พี่เงินก็หาซื้อไม่ได้...มี D แล้ว มีใจแล้ว ก็จัดซะ..
4. พีนที บางใหญ่ ....ว่างัย...สนมั้ย.

รายชื่อรอให้ครบเงื่อนไข  ....... ถ้าเป็นคน D  ,มีใจเกิน 100 ก็ผ่านเงื่อนไขแล้ว  ...สู้ต่อครับ

ผมก็เอาด้วยครับ พี่ทูต ผมต้องขอความช่วยเหลือพี่ทูตช่วยผมหาที่เก็บด้วยนะครับ  :L4396: :L4396: :L4396: อาจารย์ยังไม่ได้อนุมัติอ่ะครับ  :sd42: :sd42: :sd42: แต่ใจผมไปก่อนแล้วครับ   :L4398:

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69

พี่ฑูตครับ ผมก็สนใจนะครับ กำลังพยามเป็นคนDในเร็ววันนี้ครับพี่ สติกเกอร์ก็กำลังเดินทางมาครับ ส่วนกระทู้100ก็พยามเข้ามาคุยกับพี่ๆ เกือบทุกวันครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

:sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ เบียร์ พันท้ายฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
มาอัพเดพรอบ่ายวันจันทร์  :L2739:
มนุษย์มีปัญหาใหญ่ๆอยู่สองประการด้วยกัน
ประการแรกคือ การรู้ว่าเมื่อไหร่จะเริ่มต้น
และประการที่สองคือ การรู้ว่าเมื่อไหร่จะหยุด

manhorse

• บุคคลทั่วไป
 :L4365: มาแอบดูสักกะหน่อย ว่าเปิดจองหรือยังคราบ  :L2901:

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
สู้ๆ คร้าบพี่ๆ
คุยกันไป คุยกันมา ไม่กี่วันก็เกินละครับ สำหรับ comment
จุดประสงค์ที่พี่ๆ ตั้งไว้ก็คือ อยากให้มาสร้าง มาทำความรู้จักกันให้มากขึ้นน่ะครับ  :sd10:
JayNoppadol

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • หาความสุขในปาเจโร
เข้ามาเป็นกำลังใจพี่ๆ :L2736:
สวัสดีครับ

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
 :sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23:

ขอบคุณคร้าบ

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
พี่ดุ่ยใกล้แล้วครับ สู้ สู้  :L2736:

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
 :sd23: ถึงวันที่ได้รับสิทธิ์ ก็จะขอลงชื่อกับเขาบ้างด้วยคนครับผม  :L2756:

ออฟไลน์ สจ๊วต (stewart)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
อยากเห็นแบบ V2 ที่ไฟนอลแล้ว

พ่อหมอ จัดรูปมาลงด่วนๆๆ