ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดรับจองบันได Lot 3 Lot พิเศษกว่า จำนวน 20 ชุด กับบันไดข้าง Style ปามาเนีย  (อ่าน 322589 ครั้ง)

ออฟไลน์ Goodboy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 35
สิ่งดีดีต้องใช้เวลา สิ่งงามงามต้องรอได้   :L2732: :L2732: :L2732:
Pamania so good

manhorse

• บุคคลทั่วไป
เห็นแล้วอยากได้ ถ้ามาในช่วงจังหวะมีเงิน คิดว่าคงไม่พลาดแน่ๆ  :L2901:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
รอรางวัลงาน 3 ปี คิคิคิ
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
รอรางวัลงาน 3 ปี คิคิคิ

งานปี3 แค่คิดก็ฟินแล้ว :L4384:

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
อยากหล่อต้องรอครับ  :L2732:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

manhorse

อยากหล่อต้องรอครับ  :L2732:
นานเท่าไหร่ก็รอ พี่อาทรอได้ แต่ผมว่าใกล้แล้วแหละ เตรียม  :L6415: ให้ดี

• Pa Mania
  • *
นานเท่าไหร่ก็รอ พี่อาทรอได้ แต่ผมว่าใกล้แล้วแหละ เตรียม  :L6415: ให้ดี

อันนี้สิของที่ต้องการอีกชิ้นลงชื่อเรียบร้อย  :L2759:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

manhorse

อันนี้สิของที่ต้องการอีกชิ้นลงชื่อเรียบร้อย  :L2759:

:L2900: ไปเลยพี่อาท รุ่นใหม่ สวยกว่ารุ่นก่อน แน่ๆๆๆ  :L2888:

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา

:L2900: ไปเลยพี่อาท รุ่นใหม่ สวยกว่ารุ่นก่อน แน่ๆๆๆ  :L2888:
คนใส่รุ่นเก่ามาค้าน หล่อคลาสสิคคับ  :L2754:
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

• Pa Mania
  • *
คนใส่รุ่นเก่ามาค้าน หล่อคลาสสิคคับ  :L2754:

งั้นต้องให้พี่เล็กใส่ใหม่เก่าคนละด้าน แล้วเอามาโหวตกันอีกที  :L2736:

manhorse

พี่เล็ก ก็สั่งใหม่อีก สิครับ แล้วใส่อย่างละข้าง  :L2905: :L2905: :L2905:

ออฟไลน์ สุรศักดิ์ ปทุมธานี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
อยากได้แบบที่ ๒ ครับ แต่คงติดขัดที่เงื่อนไข คงต้องใช้เวลานานหน่อยเพราะผมคุยไม่เก่ง แต่ผมเข้ามาดูบ่อย ยังไงฝากแอดมินโปรดพิจารณาด้วยครับ :sd23:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
อยากได้แบบที่ ๒ ครับ แต่คงติดขัดที่เงื่อนไข คงต้องใช้เวลานานหน่อยเพราะผมคุยไม่เก่ง แต่ผมเข้ามาดูบ่อย ยังไงฝากแอดมินโปรดพิจารณาด้วยครับ :sd23:

พี่สุรศักดิ์เขามาดูบ่อยก็คุยบ่อยๆ ได้ครับ เดี๋ยวพี่จะเพลินไปเอาครับ.. :sd01: :sd01: :sd01:

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76

ตอนมาดูบ่อยๆ เข้ามาแซวกันก็ยินดีแล้วครับ :L2897:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
สวัสดีคับพี่สุรศักดิ์คับ   คิดว่าเร็วๆนี้ น่าจะมีมิตติ้งกันคับ
 :L2900:   ถ้าพี่สะดวกเรียนเชิญมา พูดคุยกันน่ะคับ
พี่ๆทีมงาน เค้าชอบการพูดคุยกันนอกรอบเหมือนกันน่ะคับ
  :L2906:   บางท่านไม่ได้เข้ามาพูดคุยในเวป บ่อยๆหรอกคับ
แต่จะไปเจอกันที่มิตติ้งอยู่บ่อยๆคับ เรื่อง สิทธิประโยชน์  __
 :sd23:   พี่ๆผู้ก่อตั้ง หลายๆท่านในที่นี้ ตั้งกฎเอาไว้เพื่ออยาก
พี่ๆ สมาชิกที่รักการแต่งรถ  และพี่ๆที่ต้องการความรู้ในเรื่องของการแต่งรถ
บำรุงรักษารถน้องปา  ได้ มาพูดคุยกันคับ
เเต่ถ้าพี่พูดคุยไม่เก่ง เข้ามาพูดคุยกันบ่อยๆ
 หรือเจอกันที่ มิตติ้งบ่อยๆ  พี่สุรศักดิ  ก้อสามารถจองหรือลงชื่อได้เหมือนกันน่ะคับ
อยากให้รู้จักกัน มากขึ้น สนิทกันมากขึ้น คับ  มาเป็นส่วนนึง ในบ้านปามาเนียกันคับ 
 :sd23:  เอาใจช่วยพี่ สุรศักดิ์  น่ะคับ   :L2736:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
มาเอาใจช่วยพี่ๆที่อยากได้อยากมี เงื่อนไขจริงๆไม่ยากเลยครับ ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามก็อยู่ที่นั่นแหละครับ  :L6419:
สู้ๆครับ  :sd27:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ สุรศักดิ์ ปทุมธานี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
รับทราบและขอบคุณทุกท่านครับ ยินดีที่จะปฏิบัติตามคำแนะนำครับ :L2897:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
แพลมๆ

แต่ไม่โอ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
สุดท้ายโอแบบนี้ 

รอแบบ laser อีกที
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
สุดท้ายโอแบบนี้ 

รอแบบ laser อีกที

สวยมากครับ พี่นะ   :L4384:  ติดทับอันเดิมได้ไหม  :L2754:   :L2732:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ