ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดรับจองบันได Lot 3 Lot พิเศษกว่า จำนวน 20 ชุด กับบันไดข้าง Style ปามาเนีย  (อ่าน 323352 ครั้ง)

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ตามงานให้่ล่ะ  เปลี่ยนโรงงานที่ 4  :sd42: :sd42: :sd42:

อาจจะต้องขอรถไปทำแบบ 1 วันเต็มเพื่อขึ้นจิ๊กใหม่  เพราะต้องแก้ช่วงท้าย    สิ่งที่จะเปลี่ยนไปถ้าโรงงาน OK

1. อาจจะลดความหนาเหล็กเพราะของเดิมน้ำหนักมากไปหน่อย และเราไม่ได้ขึ้นลิฟแจ๊ค
2. เปลี่ยนแบบ เปลี่ยนทรง
3. ยางคลุมช่วงประตูหลัง ( ตาม comment)
4. ปลายบันใดหลัง หักลงตามทรงหน้า
5. เพลทกลางยิง Logo Pa mania ด้วย laser cutting
ุุ6. สีทูโทน   ดำด้านตัดเทาเข้มทรายด้าน
ึ7. ราคาสูงกว่าเดิม

:L2736:
โห...!  พี่นะคับ บรรยายมาเเบบนี้  ยิ่งอยากเห็นเร็วๆ คับ    :L2901:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่ทูต LCB-3785

• Pa Mania
  • *
  • Like: 97
ตามงานให้่ล่ะ  เปลี่ยนโรงงานที่ 4  :sd42: :sd42: :sd42:

อาจจะต้องขอรถไปทำแบบ 1 วันเต็มเพื่อขึ้นจิ๊กใหม่   เพราะต้องแก้ช่วงท้าย    สิ่งที่จะเปลี่ยนไปถ้าโรงงาน OK

1. อาจจะลดความหนาเหล็กเพราะของเดิมน้ำหนักมากไปหน่อย และเราไม่ได้ขึ้นลิฟแจ๊ค
3. ยางคลุมช่วงประตูหลัง ( ตาม comment)
4. ปลายบันใดหลัง หักลงตามทรงหน้า
5. เพลทกลางยิง Logo Pa mania ด้วย laser cutting
ุุ6. สีทูโทน   ดำด้านตัดเทาเข้มทรายด้าน

ขอเสนอรถพี่เอ็กซ์ครับ แกซื้อมาจอด 5555  หรือไม่ก็พี่คนนั้น.... :L2739:

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
ขอเสนอรถพี่เอ็กซ์ครับ แกซื้อมาจอด 5555  หรือไม่ก็พี่คนนั้น.... :L2739:

เห็นด้วยอย่างยิ่ง  :sd27:  :L2754:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
เห็นด้วยอย่างยิ่ง  :sd27:  :L2754:

เห็นด้วยเรื่องไรคร๊าบผม  :-X :-X :-X

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
โห...พี่เอ็กซ์นี่คือรถต้นแบบของมวลปามาเนียนี่เอง ...พึ่งทราบจริงๆ :L2900:
Pamania so good

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
จัดปายๆ ได้ทั้งคู่ครับ ขับน้อยพอกัน แค่พี่เอ็กซ์ออกรถก่อนเลจขมล์เลยเยอะกว่าอยู่สองสามโล  :sd42: :sd42: :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
รอฟังผลครับ รอฟัง  :L4384:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
โห...พี่เอ็กซ์นี่คือรถต้นแบบของมวลปามาเนียนี่เอง ...พึ่งทราบจริงๆ :L2900:
จัดปายๆ ได้ทั้งคู่ครับ ขับน้อยพอกัน แค่พี่เอ็กซ์ออกรถก่อนเลจขมล์เลยเยอะกว่าอยู่สองสามโล  :sd42: :sd42: :sd42:

ขอขอบคุณพี่เอ็กซ์มากๆเลยครับ  มารับ like ไปเลย    เดี๋ยวมีหมายเรียกเมื่อไหร่ผมจะโทรไปตามนะครับ

ขอขอบคุณที่ช่วยเหลือเป็นตัวแทนสมาชิกปามาเนีย

:L2734:

:sd42:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
สรุปได้นายแบบแล้วช่ายป่าวครับ สุดยอด ได้หล่อก่อนปีใหม่แน่ๆ  :L2734:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • หาความสุขในปาเจโร
 :L4400: รอตลอดเวลาละ เดี๋ยวจะพลาดด้วยประการทั้งปวง :sd23:
สวัสดีครับ

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
บันได คุ๊กกี้ V2 นี่  แว่วๆมาว่า มีโลโก้Pamania ที่ด้านข้าง และ ปรับปรุงให้ใช้งานได้ครอบคลุมกว่าเดิมซะด้วย :sd10:

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
ดูจากการออกแบบแล้วน่าจะสวยกว่า V1 เป็นแน่แท้  :L2900:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
มีสีขาวมั้ย  ;D ;D ;D
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
ขอบคุณพี่เอ็กล่วงหน้าครับ ( ถึงจะเหมือนโดนบีบ แต่ก็เป็นการเสียสละที่ ชาว Pamania เต็มใจยิ่งครับ )  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ แม็ค magarapong

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
มารอดูด้วยคนครับ  :L4365:

รอโอกาสที่จะได้ลงชื่อมั่งครับ  :L4387:
อยู่กับสิ่งที่มี ไม่ใช่สิ่งที่ฝัน และทำสิ่งนั้นให้ดีที่สุด

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
มารอดูด้วยคนครับ  :L4365:

รอโอกาสที่จะได้ลงชื่อมั่งครับ  :L4387:
สวัสดีคับพี่แม็ค  ทุกอย่างมีทางออกเสมอ สำหรับบ้าน ปามาเนียคับพี่ 
 ถ้าพี่สนใจจริงน่ะคับ  ของเค้าดีจริงใช้งานได้จริงน่ะคับ    :L2739:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32

อาจจะต้องขอรถไปทำแบบ 1 วันเต็มเพื่อขึ้นจิ๊กใหม่  เพราะต้องแก้ช่วงท้าย    สิ่งที่จะเปลี่ยนไปถ้าโรงงาน OK

แค่นึกภาพตามคร่าวๆ ก็คิดว่าสวยงาม + อลังการ ตอบโจทย์การใช้งานมากละครับ
ขอบคุณพี่ๆ ทีมงานทุกๆ ท่านอีกครั้งนะครับ
JayNoppadol

manhorse

• บุคคลทั่วไป
มีสีขาวมั้ย  ;D ;D ;D
มี อู่สายชล ไงให้เขาผสมสีแล้วพ่นให้  :L2905: :L4396: :L2754:

manhorse

• บุคคลทั่วไป
แค่นึกภาพตามคร่าวๆ ก็คิดว่าสวยงาม + อลังการ ตอบโจทย์การใช้งานมากละครับ
ขอบคุณพี่ๆ ทีมงานทุกๆ ท่านอีกครั้งนะครับ
พี่เจ มานอนรอ ให้ดีๆนะครับ เดี๋ยวจะพลาด.  :L4398: :L2901: