ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดรับจองบันได Lot 3 Lot พิเศษกว่า จำนวน 20 ชุด กับบันไดข้าง Style ปามาเนีย  (อ่าน 323375 ครั้ง)

ออฟไลน์ เบียร์ พันท้ายฯ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 15
Lot นั้ลำบากหน่อยนะครับ พี่ท่านใดสนใจยังเพิ่มได้นะครับเพราะ Lot หน้าคงจะยากขึ้นครับ
พี่วุธครับขอเพิ่ม 1 ชุด เเบบที่ 2 แบบเจาะรู  :L4399:  :sd10:
มนุษย์มีปัญหาใหญ่ๆอยู่สองประการด้วยกัน
ประการแรกคือ การรู้ว่าเมื่อไหร่จะเริ่มต้น
และประการที่สองคือ การรู้ว่าเมื่อไหร่จะหยุด

ออฟไลน์ ติ๊กตั๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ของติดรถใช่ว่าจะไม่ดี เพียงแต่มันไม่สมบูรณ์ แต่ถ้ามองมันเป็นของแต่งสวยงามชิ้นนึงก็  :L4373: ครับ

ผมเองก็เคยเหยียบลื่นอยู่เป็นประจำ โดยเฉพาะเวลาเข้าออกรถแต่ประตูไม่สามารถเปิดอ้าสุดได้ แล้วเราต้องเหยียบช่วงท่อกลมของปันได  :L4387:

พี่ติ๊กตั๊กอาจลองลื่นต่อหน้าผบ.สักครั้งสองครั้งดู เผื่อผบ.จะเห็นใจ  :L4396:

อีกอย่างที่ชอบมากๆก็คือ ต่อไปนี้จะไม่มีประตูรถบานไหน มีโอกาสได้สัมผัสกับตัวรถผมแล้ว  :sd10: ล่าสุดจัดการไปซ่อมลอยลักยิ้มที่มีรอบคันมาเรียบร้อยแล้ว  :sd24:
จากวันนั้น 14/9 จนถึงวันนี้ 16/12 ฝันที่เป็นจริง
สั่งแบบ 2 หนึ่งชุดครับ ในที่สุด ผบ.ก็ยอมอนุมัติ  :L4398:
หวังว่ายังทันขบวนนะครับ
Win Win

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
อัพเดทเพิ่มเติมครับ

1.    พี่ เปี่ยม Goodboy
2.     พี่ ก้อง ณัฐจิรพัส
3.     พี่เจ ปาดำ เชียงราย
4.     พี่ สจ๊วต (stewart)
5.     พี่เอริท์
6.     พี่แมวLCB   
7.     พี่วุธ ศรีราชา
8.     พี่ ธี สวนผัก  (ยกเลิก) พี่ บิ๊กก้า แทนครับ
9.     พี่ เอ-วัชรพล
10.   พี่  เจ๊ก สุวรรณภูมิ
11.   พี่หนู [OISHI]
12.    พีจิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)
13.    พี่แมน
14.    พี่ทูต LCB-3785
15.    พี่เจมส์
16.     พี่หนุ่มปา 2.4
17.    พี่เบียร์ พันท้ายฯ
18.    พี่ติ๊กตั๊ก
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

ออฟไลน์ ติ๊กตั๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ขอบคุณครับพี่วุธ   :L2736:
Win Win

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

8.     พี่ ธี สวนผัก  (ยกเลิก) พี่ บิ๊กก้า แทนครับ
12.    พีจิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

ยาวไป ยาวไป  ตอนนี้มีปัญหาเรื่องผู้ผลิตและลิขสิทธิ์แบบที่ปามาเนียทำไว้  อาจจะหลังปีใหม่ครับถึงดำเนินการได้  เร่งจองและรอแป๊บ

เมื่อพร้อมสำหรับผู้จัดทำผมจะปิดรับยอดทันทีครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
Pamania so good

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
ยาวไป ยาวไป  ตอนนี้มีปัญหาเรื่องผู้ผลิตและลิขสิทธิ์แบบที่ปามาเนียทำไว้  อาจจะหลังปีใหม่ครับถึงดำเนินการได้  เร่งจองและรอแป๊บ

เมื่อพร้อมสำหรับผู้จัดทำผมจะปิดรับยอดทันทีครับ

รับทราบครับพี่นะ
ขอบคุณมากครับ
JayNoppadol

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260

:L2739: :L2739: เยอะมาก  :L6415:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ผ่านมาเเล้ว 2 Lot นะครับ งานนี้ห้ามพลาดนะครับ  :sd10: งานนี้พี่นะฝากบอกมาว่าอยากได้ให้ตั้ง กท เปิดรับเลยคับ
เพื่อทราบ

จากที่มีการพูดคุยกันในกลุ่มผู้ก่อตั้งแล้ว  เห็นเป็นแนวทางเดียวกันว่าสินค้าที่เราจัดหามานั้นแบ่งเป็น  3 แบบ  คือ

-------------------------------------------------------------------------------------------------
แบบที่ 1 สินค้า PR ที่จัดหามาจาก ทีมงานปามาเนีย
ลักษณะ : เป็นสินค้าที่มีโลโก้ของปามาเนียอยู่บนตัวสินค้า และสามารถโชว์เป็นการโฆษณาปามาเนียได้ด้วยเมื่อติดตั้งใช้งาน  และต้องอยู่นอกรถให้สังเกตุได้เท่านั้น เช่น 
               Sticker , ยางกันโคลน , ม่านบังแดด , ผ้าคลุมรถ , ป้ายทะเบียน  เป็นต้น

เงื่อนไขผู้ซื้อ : สมาชิกและผู้สนใจทั่วไป
-------------------------------------------------------------------------------------------------
แบบที่ 2 สินค้า Limited ที่จัดหามาจาก ทีมงานปามาเนีย
ลักษณะ : เป็นสินค้าที่ผลิตขึ้นเองและมีโลโก้ของปามาเนียอยู่บนตัวสินค้า อาจจะเป็นสินค้าประดับยนต์ ภายนอกและภายใน ไม่สามารถหาซื้อได้ตามท้องตลาดทั่วไป / หรือ
              สินค้าราคาพิเศษ หรือสั่งผลิตที่มีการดิวต่อรองจากทีมงานเพื่อเป็นประโยช์นของกลุ่มในรูปแบบต่างๆ เช่น  หางปิน หางออส กันแมลง หางเต่า เครื่องชาร์ท  บันใด
              แป้นพักเท้า  กรองแอร์  เป็นต้น
               Sticker , ยางกันโคลน , ม่านบังแดด , ผ้าคลุมรถ , ป้ายทะเบียน  เป็นต้น

เงื่อนไขผู้ซื้อ : สมาชิกปามาเนียที่มีจำนวนกระทู้มากกว่า 100 กระทู้ / หรือต้องมี Sticker D Type / หรือต้องมี Sticker Pa - mania (กรณีมี sticker pa thai ร่วมอยู่ด้วยให้
                    พิจารณาจาก  การ active กับเวปปามาเนียว่ามีมากน้อยเพียงใด   หากไม่สามารถนึกออกได้ทันทีว่าพี่คนไหนที่คุ้นตา ให้ปฏิเสธไปก่อนเลย ทั้งนี้ขอเป็นการ
                     พิจารณาเฉพาะบุคคล อีกที)

แบบที่ 3 สินค้าที่จัดหามาจาก สมาชิกปามาเนีย
ลักษณะ : เป็นสินค้าทั่วไปที่มีขายปกติ อาจมีการรวบรวมกันซื้อ หรืออาจมีการชวนกันซื้อ

เงื่อนไขผู้ซื้อ : ใหเจ้าของกระทู้ตั้งขึ้นเพื่อคัดกรอง  หรืออย่างน้อยให้ใช้สิทธิ์สมาชิกที่มีจำนวนกระทู้มากกว่า 50 กระทู้ขึ้นไปคับ

แบบเจาะรู[/b]

ของเค้าดีจริงคับใช้งานได้จริงคับผม   :L2900:    :L2900:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

• Pa Mania
  • *
    • Pamania
งานนี้ใครยังลังเลไม่ได้เเล้วนะครับรอบนี้ยังลำบากขนาดนี้เเล้วรอบหน้า จะขนาดไหน  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • หาความสุขในปาเจโร
นานแค่ไหนก็ต้องรอละคร๊าบๆๆๆ :L2904: :L2904: :L2904:
สวัสดีครับ

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
  • บิ๊กก้า
รีบๆกันนะครับ พลาดแล้วจะเสียใจ  :sd21:

ออฟไลน์ หนู [นินจา]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
Re: เปิดรับจองบันได Lot 3 Lot พิเศษกว่า จำนวน 20 ชุด
« ตอบกลับ #532 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2014, 07:10:22 »
มาๆๆ มากันเรื่อ่ยๆ นะจ๊ะ  :L2732:
"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
  • บิ๊กก้า
ใกล้ถึงฝั่งฝันล่ะครับ  (ว่าแต่ยังมีใครอยากได้ กรงแมว อีกหรือป่าวอ่ะโบนัสสิ้นปีกำลังจะออก)
 :sd42: :sd42: :sd10: :sd10:

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
แอบได้ยินพี่นะ เปรยๆว่า  บันไดPAMANIA lot นี้    อาจจะมีเซอร์ไพรส์ มีโลโก้ หรือ อะไรซักอย่างที่เป็นสัญลักษณ์ PAMANIA เพิ่มขึ้นมา(รอพี่นะ เปรยๆ แจ้ง อีกครั้งนะครับ)    อะๆๆ ได้ยินอย่างนี้แล้ว  พี่ๆท่านใดลังเล  มีคำตอบในใจแล้ว คลิ๊กเลยครับ :L2906: :L2900:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ห๊ะ.....จริงอ่ะ  :L2739: :L2739: :L2739:

ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
งานนี้ใครยังลังเลไม่ได้เเล้วนะครับรอบนี้ยังลำบากขนาดนี้เเล้วรอบหน้า จะขนาดไหน  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:
อย่าคิดนานครับหมดรอบนี้แล้วผมว่าน่าจะยากกว่าเดิมอีกงานนี้ไม่ธรรมดาจริงๆครับ สั่งกันข้ามปีเลยครับ  :L4396:  :sd27: กับบันได ปามาเนีย  :L2888:

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
เดวหล่อกันทุกคนแล้วคับ ส่วนผมหล่อล่วงหน้าไปก่อนแล้ว  :L4396:
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
แอบได้ยินพี่นะ เปรยๆว่า  บันไดPAMANIA lot นี้    อาจจะมีเซอร์ไพรส์ มีโลโก้ หรือ อะไรซักอย่างที่เป็นสัญลักษณ์ PAMANIA เพิ่มขึ้นมา(รอพี่นะ เปรยๆ แจ้ง อีกครั้งนะครับ)    อะๆๆ ได้ยินอย่างนี้แล้ว  พี่ๆท่านใดลังเล  มีคำตอบในใจแล้ว คลิ๊กเลยครับ :L2906: :L2900:
จริงอ่ะคับ    :L2739:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

• Pa Mania
  • *
    • Pamania