ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดรับจองบันได Lot 3 Lot พิเศษกว่า จำนวน 20 ชุด กับบันไดข้าง Style ปามาเนีย  (อ่าน 323583 ครั้ง)

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 169
  :L4365: ใครยังไม่มีของคุณภาพบ้างครับ  :L2761:  พี่คนนี้คงรีบพิมพ์น่าจะตกหล่นคำนี้นะครับ ใช่ป่าวครับพี่คนนี้  :sd23: ขนาดนั้นกันเลยหรอครับ  :sd42:  :sd42:  :L4396:  :L2901:

ผมว่าพี่ใหม่แอบแฮ็กเข้าเครื่องพี่พฏแน่ๆเลย  :L2761: :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
ติดต่อโรงงานไปหลายวันแล้ว  ยังไม่ได้ราคากลับมาเลย  รอก่อนนะ

ไม่เป็นไรครับพี่นะ รอได้ครับพี่
ขอบคุณมากครับ

:sd23: :sd23:
JayNoppadol

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :sd06:
ผมว่าพี่ใหม่แอบแฮ็กเข้าเครื่องพี่พฏแน่ๆเลย  :L2761: :sd42:
:sd06:   ยังไงคับผมงง  เลย   :L2739:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
:sd06: :sd06:   ยังไงคับผมงง  เลย   :L2739:
มีประโยคหรือข้อความที่ต้องแปลความหมายอันซับซ้อนที่ยากจะหยั่งถึงในความหมายที่แท้จิงคับพี่อั๋น  :L4396:
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
ช้าๆได้พล้าเล่มงาน ครับพี่ๆ
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
  • บิ๊กก้า
อยู่ห่างๆ อย่างห่วงๆ นะครับ

:sd21:

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
อยู่ห่างๆ อย่างห่วงๆ นะครับ

:sd21:

ของพี่บิ๊กยังดีนะครับที่ได้รอ แม้อยู่ห่างๆ อย่างห่วงๆ แต่ผมนะต้องสละสิทธิ์เพราะความจำเป็นแบบกระทันหัน อยากได้มากๆด้วยตัวนี้  :L4386: :L4386:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
  • บิ๊กก้า
ของพี่บิ๊กยังดีนะครับที่ได้รอ แม้อยู่ห่างๆ อย่างห่วงๆ แต่ผมนะต้องสละสิทธิ์เพราะความจำเป็นแบบกระทันหัน อยากได้มากๆด้วยตัวนี้  :L4386: :L4386:

เห็นใจพี่ธีนะครับ  แต่ไม่เป็นไร สักวันคงถึงวันของเรา สู้ๆ

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ธันวาคม 2014, 22:26:43 โดย พี่ตุ้ย_Yindee »
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
ใครยังไม่มีอย่าได้รอช้านะครับ ..
บันไดตัวนี้มันลงตัวกับปาเจโร่มากกกกก
อดไปเสียดายแย่นะครับ ...
ปล.เอารูปมายั่ว ...  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ใครยังไม่มีอย่าได้รอช้านะครับ ..
บันไดตัวนี้มันลงตัวกับปาเจโร่มากกกกก
ปล.เอารูปมายั่ว ...  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

เด่วจะไปถอยมาข้างนึงเลยนะครับพี่ติงลี่ โทษฐานยั่ว  :L2905:
Pamania so good

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
เด่วจะไปถอยมาข้างนึงเลยนะครับพี่ติงลี่ โทษฐานยั่ว  :L2905:
:L2739: :L2739: :L2739: อ่ะ
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ แอ๊ด ปาขาวขอนแก่น

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
ดี แท้ แน่นอน ครับ ลงตัว ลงเอย สุดๆครับ :L2900:

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76

แร๊คหลังคาพี่ติง ดูเข้ากันได้ดีกับ บันไดlimited  เนียนนน เชียว :L6428:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
มีคนนอกเว็บ โทรมาหาผม ถามว่า จะสั่งได้ไหม
ผมตอบแบบสุภาพไปว่า ต้องเป็น สมาชิกครับ เพราะ ไม่ได้ทำออกมาค้าขายเชิงพาณิขย์
เป็นการออกแบบของเหล่า สมช. ของเว็บ ปามาเนีย
เค้าถามผมว่า ขอเบอร์ โรงงานได้ไหม
ผมตอบว่า ถึงจะไปที่โรงงาน เค้าก็ไม่ผลิตให้ เพราะว่า ไม่ใช่มาจาก ปามาเนียครับ

--------------------------------------------------------------------------------------------------- จบ

ส่วนตัว อยากเหมือนกัน แต่ บ่จี้ครับ  :sd21: :sd21: :sd21: :sd21:

กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
มีคนนอกเว็บ โทรมาหาผม ถามว่า จะสั่งได้ไหม
ผมตอบแบบสุภาพไปว่า ต้องเป็น สมาชิกครับ เพราะ ไม่ได้ทำออกมาค้าขายเชิงพาณิขย์
เป็นการออกแบบของเหล่า สมช. ของเว็บ ปามาเนีย
เค้าถามผมว่า ขอเบอร์ โรงงานได้ไหม
ผมตอบว่า ถึงจะไปที่โรงงาน เค้าก็ไม่ผลิตให้ เพราะว่า ไม่ใช่มาจาก ปามาเนียครับ

--------------------------------------------------------------------------------------------------- จบ

ส่วนตัว อยากเหมือนกัน แต่ บ่จี้ครับ  :sd21: :sd21: :sd21: :sd21:

แหมๆๆๆ ถ้าพี่โต้งบ่อจี๊แล้วใครจะอู๋จี๊ละคร้าบ  :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
[/quote
พี่โต้ง  :L2900:   ผมชอบ บ้านปามาเนียเพราะแบบนี้ล่ะคับ 
          :L2900:       (ไม่ได้ทำออกมาค้าขายเชิงพานิชย์) 
กว่าพี่ๆ จะออกแบบ มาได้แต่ล่ะชิ้น  ยากพอดูเลยคับ 
ทุกอย่างเพื่อ สมาชิก Pamania จริงๆคับ 
 :L2900:    :L2900:     :L2900:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
[/quote
พี่โต้ง  :L2900:   ผมชอบ บ้านปามาเนียเพราะแบบนี้ล่ะคับ 
          :L2900:       (ไม่ได้ทำออกมาค้าขายเชิงพานิชย์) 
กว่าพี่ๆ จะออกแบบ มาได้แต่ล่ะชิ้น  ยากพอดูเลยคับ 
ทุกอย่างเพื่อ สมาชิก Pamania จริงๆคับ 
 :L2900:    :L2900:     :L2900:

นั่นซิ. ผมหวังอย่างยิ่งว่า. ท่านผู้อ่านที่ไม่เปิดเผยตัว. หรือ ลังเลสมัคร มาอ่านครับ

แหมๆๆๆ ถ้าพี่โต้งบ่อจี๊แล้วใครจะอู๋จี๊ละคร้าบ  :sd42:

จริงๆครับ. กว่าจะได้ กำไร 5-6000 บาท เหงื่อกระเด็นหลายโอ่งเลย
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ (เก่ง) Keng ケン

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
Lot นั้ลำบากหน่อยนะครับ พี่ท่านใดสนใจยังเพิ่มได้นะครับเพราะ Lot หน้าคงจะยากขึ้นครับ
............มีถั่วมั๊ยยะ..............