ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดรับจองบันได Lot 3 Lot พิเศษกว่า จำนวน 20 ชุด กับบันไดข้าง Style ปามาเนีย  (อ่าน 322674 ครั้ง)

ออฟไลน์ Goodboy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ถ้าผมสั่งเหรอครับ
เต็มตีน ผบ แน่ๆครับ
หน้าผมเนี่ย
 :sd42: :sd42: :sd42:
ไม่เชื่อหรอก :L2739:
Pamania so good

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
หน้าผมเนี่ย
:L2739:  อุ้ย ...!   ต้องลองคับพี่โจ้  เผื่อ จะไม่เป็น อย่างที่คิดคับ    :sd42:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ไม่เชื่อหรอก :L2739:

:L2739:  อุ้ย ...!   ต้องลองคับพี่โจ้  เผื่อ จะไม่เป็น อย่างที่คิดคับ    :sd42:

เชื่อเด้

***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ ติ๊กตั๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
Win Win

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
เชื่อผมครับพี่ต้อม
ปล่อยครอบบันไดออก แล้วใส่บันไดลิมิเต็ดแทน
แล้วจะรู้สึกถึงความแตกต่างที่ดีขึ้นมากๆครับ
 :L2736: :L2736: :L2736:

หน้าผมเนี่ย

โธ่เอ๊ยพี่โจ้ เขียนซะยังกับติดมาแล้วเลย :L4396: :L4396:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
หน้าผมเนี่ย

:L2747: :L2747: :L2747: เฮ้อ.....เชียร์คนอื่นเก๊งเก่ง.......ไม่เชียร์ผบ.บ้างล่ะคับ  :L2905: :L2905: :L2905:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ หนุ่ม ปา2.4(C06)

• Pa Mania
  • *
 :L6419: ดัน ครับ ดันอย่าให้ตก เผื่อจะได้ซักยี่สิบชุด  :sd01:
แตกต่างทางความคิด แต่ไม่คิดแตกแยกครับ
           Pajero Sport Mania

ออฟไลน์ ชัย อุดรธานี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
ผ่านมาเเล้ว 2 Lot นะครับ งานนี้ห้ามพลาดนะครับ  :sd10: งานนี้พี่นะฝากบอกมาว่าอยากได้ให้ตั้ง กท เปิดรับเลย  :sd42:

ขออนุญาต คัดลอกข้อความเก่าพี่ แม็คพัทยา นะครับ ขอบคุณครับ

พี่ๆท่านใดยังไม่มีและอยากมี ขอเชิญลงชื่อรอไว้เลยครับ มี 2 รูปแบบให้เลือกครับ
รูปแบบตามนี้ครับ ขอยืมรูปพี่นะมาลงที่นี่นะครับ  :L4399:

ประกาศแจ้ง...... แบบเจาะรูสวยมากๆ   :L2900:  :L2900:

เพื่อทราบ

จากที่มีการพูดคุยกันในกลุ่มผู้ก่อตั้งแล้ว  เห็นเป็นแนวทางเดียวกันว่าสินค้าที่เราจัดหามานั้นแบ่งเป็น  3 แบบ  คือ

-------------------------------------------------------------------------------------------------
แบบที่ 1 สินค้า PR ที่จัดหามาจาก ทีมงานปามาเนีย
ลักษณะ : เป็นสินค้าที่มีโลโก้ของปามาเนียอยู่บนตัวสินค้า และสามารถโชว์เป็นการโฆษณาปามาเนียได้ด้วยเมื่อติดตั้งใช้งาน  และต้องอยู่นอกรถให้สังเกตุได้เท่านั้น เช่น 
               Sticker , ยางกันโคลน , ม่านบังแดด , ผ้าคลุมรถ , ป้ายทะเบียน  เป็นต้น

เงื่อนไขผู้ซื้อ : สมาชิกและผู้สนใจทั่วไป
-------------------------------------------------------------------------------------------------
แบบที่ 2 สินค้า Limited ที่จัดหามาจาก ทีมงานปามาเนีย
ลักษณะ : เป็นสินค้าที่ผลิตขึ้นเองและมีโลโก้ของปามาเนียอยู่บนตัวสินค้า อาจจะเป็นสินค้าประดับยนต์ ภายนอกและภายใน ไม่สามารถหาซื้อได้ตามท้องตลาดทั่วไป / หรือ
              สินค้าราคาพิเศษ หรือสั่งผลิตที่มีการดิวต่อรองจากทีมงานเพื่อเป็นประโยช์นของกลุ่มในรูปแบบต่างๆ เช่น  หางปิน หางออส กันแมลง หางเต่า เครื่องชาร์ท  บันใด
              แป้นพักเท้า  กรองแอร์  เป็นต้น
               Sticker , ยางกันโคลน , ม่านบังแดด , ผ้าคลุมรถ , ป้ายทะเบียน  เป็นต้น

เงื่อนไขผู้ซื้อ : สมาชิกปามาเนียที่มีจำนวนกระทู้มากกว่า 100 กระทู้ / หรือต้องมี Sticker D Type / หรือต้องมี Sticker Pa - mania (กรณีมี sticker pa thai ร่วมอยู่ด้วยให้
                    พิจารณาจาก  การ active กับเวปปามาเนียว่ามีมากน้อยเพียงใด   หากไม่สามารถนึกออกได้ทันทีว่าพี่คนไหนที่คุ้นตา ให้ปฏิเสธไปก่อนเลย ทั้งนี้ขอเป็นการ
                     พิจารณาเฉพาะบุคคล อีกที)

แบบที่ 3 สินค้าที่จัดหามาจาก สมาชิกปามาเนีย
ลักษณะ : เป็นสินค้าทั่วไปที่มีขายปกติ อาจมีการรวบรวมกันซื้อ หรืออาจมีการชวนกันซื้อ

เงื่อนไขผู้ซื้อ : ใหเจ้าของกระทู้ตั้งขึ้นเพื่อคัดกรอง  หรืออย่างน้อยให้ใช้สิทธิ์สมาชิกที่มีจำนวนกระทู้มากกว่า 50 กระทู้ ขึ้นไป

เพื่อทราบและเป็นแนวทางร่วมกันนะครับ

เรื่องสถานที่ติดตั้ง พี่ๆค่อยนัดกันอีกครั้งนะครับ  :sd01:

แบบที่ 1 แบบตาข่าย

แบบที่ 2 แบบเจาะรู

เริ่มลงชื่อกันได้เลยครับ

อัพเดท 11/11/2557

แบบที่ 2

1.    พี่ เปี่ยม Goodboy
2.     พี่ ก้อง ณัฐจิรพัส
3.     พี่เจ ปาดำ เชียงราย
4.     พี่ สจ๊วต (stewart)
5.     พี่เอริท์
6.     พี่แมวLCB   
7.     พี่วุธ ศรีราชา
8.     พี่ ธี สวนผัก  (ยกเลิก) พี่ บิ๊กก้า แทนครับ
9.     พี่ เอ-วัชรพล
10.   พี่  เจ๊ก สุวรรณภูมิ
11.   พี่หนู [OISHI]
12.    พีจิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)
13.    พี่แมน
14.    พี่ทูต LCB-3785
15.    พี่เจมส์
16.     พี่หนุ่มปา 2.4

ตอนนี้ 16แล้วครับ

ราคาขึ้นอยู่กับการต่อรองครับขึ้นอยู่กับจำนวนและความสามารถของผู้ต่อรอง   :L4399:
คร่าวๆน่าจะอยู่ที่ 5500-7500 ครับผม
เบื้องต้นผมขอรวบรวมรายชื่อก่อนครับ หลังจากนั้นค่อยว่ากันอีกที ครับ

๊Update 16/09/2557 ผมขออนุญาต อัพรายชื่อพี่ๆ ที่ สั่งจองไว้ก่อนนะครับ มีบางท่าน ที่ยังไม่ครบเงื่อนไขการจองตรงนี้ให้ พี่ Admin ช่วยตั้ดสินใจอีกครั้งนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
ร้องเพลงรอกันได้เลยครับ .. อีกไม่นานเตรียม  :L6415: :L6415:
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • หาความสุขในปาเจโร
ร้องเพลงรอกันได้เลยครับ .. อีกไม่นานเตรียม  :L6415: :L6415:
มันต้องอย่างนี้สิ  :L2900: พี่วุธ
สวัสดีครับ

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
รอด้วยคน
 :L2732: :L2732:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
ตื่นเต้นจัง จะทันพาเจ้าบันไดLimited ไปแม่ฮ่องสอนช่วงปีใหม่นี้ไหมน้ออออ :sd01:

• Pa Mania
  • *
 :sd23:   บันได limited   
เป็น การออกแบบโดยเฉพาะจากพี่ๆทีมงาน PAMANIA 
 :L2900:      :L2900:      :L2900:      :L2900:
       จึงเรียกได้ว่า  เป็น limited จริงๆคับ
     พี่ๆทีมงานได้มีการทดสอบ ดัด แปลง แก้ไข จน ออกมาตามที่บ้านเราเรียกว่า...บันได limited คับ
 :L2734:    :L2734:      :L2734:
  -โลหะ ใช้เหล็กหนาอย่างดีมีคุณภาพ ....... สมราคา ตามที่ใครๆชมคับผม
  - รูปแบบชิ้นงานรอยต่อรอยเชื่อม เก็บงาน อย่างดีจนทุกวันนี้รอยต่อรอยเชื่อมยังไม่เกิดสนิมเลยคับ
  - บันได limitedผลิตโดยช่างใหญ่ที่มีประสบการณ์ มานาน รับประกันคุณภาพด้วยฝีมือ
  -  สีที่นำมาใช้ เป็นลาย....สีระเบิด....ดูเหมาะ...กับบันได ได้ดีมาก  ติดตั้งกับรถน้องปาได้ทุกสี   :L2900:
  -   ตามที่พี่ๆได้ใช้กันมา จะเห็นได้ว่า คุณภาพเพียงใดคับ 
 :L2906:
   จากประสบการณ์ การใช้บันได limited มาคับ
   -  ทั้งการถูกรถเชี่ยวชนบันไดมา
      บันไดไม่ได้ร้บความเสียหายไดๆ เนื่องจากเหล็กมีความเเข็งแรงมาก
   -  จอดรถตามลานจอดรถ
      รถคันข้างๆ เปิดประตูแรงๆ  ออกมาโดนน้องปา  จะโดนตำแหน่ง บันได limited ก่อนเลยคับ  :sd21:
   -   คนในครอบครัว ปลื้มกันทุกท่านคับ
      ผู้ใหญ่ ขึ้นลง สะดวกขึ้นคับ  เด็กๆ ไม่ต้องรีบกระโดดลงมาจากเบาะเหมือนทุกครั้งที่ผ่านมาคับ
      ผ.บ ใส่ส้นสูง  หรือเเต่งตัวสวยๆ เดินขึ้นได้อย่างมั่นใจคับผม    :sd42:
นี่คือประโยชน์ของบันได Pamania Limited 
 ใครว่าของเราไม่ดี อาจเป็นเพราะไม่เคยใช้คับ  ของเค้าดีจริงคับขอบอก.... ขอบอก   
       :L2900:      :L2900:
              ทุกอย่าง ล้วน  ใช้แต่ของดีและมีคุณภาพคับผม
งานนี้ ขอยินดีกับพี่ๆอีกครั้งน่ะคับ  ที่กำลังจะได้ ของดีมาใช้ กันอีกแล้วคับ    :L2900:
 :sd23:     :sd23:      :sd23:

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
  • บิ๊กก้า
ฟังพี่อั๋นพูด อยากจะได้มาครอบครอง ในเร็ววันเลยครับ
 :L2888: :L2734:

• Pa Mania
  • *
พี่อั๋น  ... ถอดให้ลองใส่ดูก่อนมั้ยครับ555 :L2905:
เกือบลืม+like  :L6428:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พฤศจิกายน 2014, 12:41:46 โดย เปี่ยม Goodboy »

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
ฟังพี่อั๋นพูด อยากจะได้มาครอบครอง ในเร็ววันเลยครับ
 :L2888: :L2734:

อดใจรออีกนิดนะครับอีกไม่นานเเล้ว...ครับอยู่ระหว่างดำเนินการครับ ตอนนี้รอพี่นะมารับช่วงต่อครับ...
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
 :L2740: อีกนิดนึง  :sd10:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

• Pa Mania
  • *
พี่อั๋น  ... ถอดให้ลองใส่ดูก่อนมั้ยครับ555 :L2905:
เกือบลืม+like  :L6428:
เอาไหมคับ   เอาไหมคับ   ลองดูคับ    :L2904:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

อดใจรออีกนิดนะครับอีกไม่นานเเล้ว...ครับอยู่ระหว่างดำเนินการครับ ตอนนี้รอพี่นะมารับช่วงต่อครับ...
ติดต่อโรงงานอยู่ครับ  ราคามีปรับขึ้นแต่ต่อรองอยู่ครับ  รอก่อนได้เสียเงินแน่ๆ  :sd42:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
เอาไหมคับ   เอาไหมคับ   ลองดูคับ    :L2904:
ผมแซวเล่นครับ :L2759: