ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดรับจองบันได Lot 3 Lot พิเศษกว่า จำนวน 20 ชุด กับบันไดข้าง Style ปามาเนีย  (อ่าน 322589 ครั้ง)

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 169
พี่แม็ค พอเห็นรถพี่ๆแล้ว ดูแล้วรถผมยังกับหลุดออกมาจากแค๊ตตาล็อค ไม่มีสไตล์เป็นของตัวเอง ผมอยากเปลี่ยนโฉม ให้มีสไตล์ของตัวเองตามสไตล์การแต่งรถของปามาเนีย นี่แหละคือสิ่งที่ผมค้นหามานาน  :L2888:

ยินดีด้วย  :L2734: :L2734: :L2734:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
พี่แม็ค พอเห็นรถพี่ๆแล้ว ดูแล้วรถผมยังกับหลุดออกมาจากแค๊ตตาล็อค ไม่มีสไตล์เป็นของตัวเอง ผมอยากเปลี่ยนโฉม ให้มีสไตล์ของตัวเองตามสไตล์การแต่งรถของปามาเนีย นี่แหละคือสิ่งที่ผมค้นหามานาน  :L2888:

คำพูดนี้ได้ยินจากปากเจ้าตัวเมื่อวันงานปีเลย..... พี่บิ๊กก้า ลองดูกระทู้ Befor & After ที่พี่แม็ค ตั้งกระทู้ไว้สิครับ
มีหลาย ๆ ท่าน จากวันแรกที่เข้าปามาเนีย และการเปลี่ยนแปลง ณ ปัจจุบัน รวมถึงเจ้าปาเงินของผมด้วย  :L2736:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
  • บิ๊กก้า
เห็นรถพี่สวย ดุ ดัน มีสไตล์ ใครจะไปอดใจไหว ทุกคนภายในครอบครัว ต่างตั้งคำถามว่า ทำไมรถพี่คันนี้สวยจัง รถพี่คนนี้เท่ห์จัง ดูรถเราดิ. เฮ้อ! ผมเห็นด้วยทุกข้อเลยครับ พร้อมปรับโฉม และน้อมรับ คำแนะนำดีๆจากพี่ครับ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
เห็นรถพี่สวย ดุ ดัน มีสไตล์ ใครจะไปอดใจไหว ทุกคนภายในครอบครัว ต่างตั้งคำถามว่า ทำไมรถพี่คันนี้สวยจัง รถพี่คนนี้เท่ห์จัง ดูรถเราดิ. เฮ้อ! ผมเห็นด้วยทุกข้อเลยครับ พร้อมปรับโฉม และน้อมรับ คำแนะนำดีๆจากพี่ครับ
ผมว่าแนวพี่บิกก้าก็สวยแล้วนะ  ตอนวิ่งอยู่หน้าอาคารที่กินข้าวกลางวันผมยังชี้ให้แฟนผมดูเลยว่าปาเจโร่แต่งแบบนี้ก็เข้าท่านะ   แฟนผมเลย comment ว่า

- ถ้าไม่หนักท้ายจากมุมมองสเกิตล่าง
- ถ้าไม่เตี้ยจากสปริงโหลด
- ถ้าล้อไม่หุบไปในตัวรถแบบรถโรงเรียน (อันนี้ลูกสาวพูด)
- ถ้าหัวทิ่มท้ายยกอีกนิด

คงจะสวยน่าดู

:L2905:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ผมโดนสะกดมนต์เรียบร้อยแล้วครับพี่ดล พี่ๆที่นี่เค้ามีวิชามีของกันแน่ๆผมแค่เอาคำพูดที่พี่ๆแนะนำไปบอกผบ. ทุกเรื่องอนุมัติผ่านฉลุยเลยครับ :L2900:

นี่ถ้าพี่บิ๊กก้าให้ผบ.ไปคุยกะพี่นะละก็ .... หมดยันค่าเทอมลูกแน่ๆ  :L6415: :L6415: :L4396: :L4396:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
ผมว่าแนวพี่บิกก้าก็สวยแล้วนะ  ตอนวิ่งอยู่หน้าอาคารที่กินข้าวกลางวันผมยังชี้ให้แฟนผมดูเลยว่าปาเจโร่แต่งแบบนี้ก็เข้าท่านะ   แฟนผมเลย comment ว่า

- ถ้าไม่หนักท้ายจากมุมมองสเกิตล่าง
- ถ้าไม่เตี้ยจากสปริงโหลด
- ถ้าล้อไม่หุบไปในตัวรถแบบรถโรงเรียน (อันนี้ลูกสาวพูด)
- ถ้าหัวทิ่มท้ายยกอีกนิด

คงจะสวยน่าดู

:L2905:
.  ที่พี่นะกล่าวมา ผมแทบมองไม่เห็นเลยครับ จนมาเห็นรถพี่ๆ จึงรู้ว่า ควรจะแต่งรถไปทิศทางไหน รถผมก็เหมือนสาวบ้านนอก ถ้ารู้จักแต่ง ความสวยคงสู้สาวเมืองกรุงแน่นอน อยากสวยกับเค้าบ้างแต่ดันแต่งไม่เป็น รอพี่ๆชี้แนะ อีกไม่นานจะได้สวยสมใจ ตามสไตล์ชาวปามาเนีย แน่ๆครับ

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
นี่ถ้าพี่บิ๊กก้าให้ผบ.ไปคุยกะพี่นะละก็ .... หมดยันค่าเทอมลูกแน่ๆ  :L6415: :L6415: :L4396: :L4396:
. ยอมครับ อีกไม่นาน คงรู้ซึ้งถึงคำว่า แหก. แน่ๆ  :L6415:  :L2905:

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
อัพเดท 3/10/2557 ครับ

แบบที่ 2
1.    พี่ เปี่ยม Goodboy
2.     พี่ ก้อง ณัฐจิรพัส
3.     พี่เจ ปาดำ เชียงราย
4.     พี่ สจ๊วต (stewart)
5.     พี่เอริท์
6.     พี่แมวLCB   
7.     พี่วุธ ศรีราชา  (ย้าย)
8.     พี่ ธี สวนผัก
9.     พี่ เอ-วัชรพล
10.   พี่  เจ๊ก สุวรรณภูมิ
11.   พี่หนู [OISHI]
12.    พีจิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)
13.    พี่แมน

แอบมาช่วยลุ้นอยู่หลายวัน ขอให้สมหวังนะครับ....ตอนนี้กำหนดปิดรับจองยังไม่ออก...ยังพอมีเวลานะครับ  :L2888: :sd23:

.

ช่วยดันๆ เอามาอัพเดท ให้เห็นกันชัดๆ ง่ายๆ แล้วก็ ...  :L4365:  :L4365:  :L4365:  :sd42:
.

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
อัพเดท 28/10/2014 ครับ

แบบที่ 2
1.    พี่ เปี่ยม Goodboy
2.     พี่ ก้อง ณัฐจิรพัส
3.     พี่เจ ปาดำ เชียงราย
4.     พี่ สจ๊วต (stewart)
5.     พี่เอริท์
6.     พี่แมวLCB   
7.     พี่วุธ ศรีราชา
8.     พี่ ธี สวนผัก  (ยกเลิก) พี่ บิ๊กก้า แทนครับ
9.     พี่ เอ-วัชรพล
10.   พี่  เจ๊ก สุวรรณภูมิ
11.   พี่หนู [OISHI]
12.    พีจิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)
13.    พี่แมน

ตอนนี้ 13 เเล้วนะครับ  :L2900: :L2900:
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

• Pa Mania
  • *
    • Pamania
ขอลงชื่อ 1 ที่นั่ง แบบที่2 ยังทันไหมครับ
หลังจากไปมิตติ้งมาได้เห็นอะไรดีๆ
เยอะมากครับ อยากจะลองเปลี่ยนสไตล์
การแต่งตัวใหม่จะได้ดูเท่ห์ๆเหมือนพี่ๆครับ :L6419:

ยินดีครับ พี่ บิ๊กก้า
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
มาช่วยดันคับพี่ๆ ของดี ไม่ได้มีบ่อยๆ น่ะครับ
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • หาความสุขในปาเจโร
รอลุ้นกำหนดวันผลิตคร๊าบบบบ  :sd23:
สวัสดีครับ

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
 :sd21: แวะเข้ามาแอบดูความเคลื่อนไหวของลิมิเต็ดที่แสนเสียดายครับ  :L4386: :L4386:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
:sd21: แวะเข้ามาแอบดูความเคลื่อนไหวของลิมิเต็ดที่แสนเสียดายครับ  :L4386: :L4386:
โอ๋ๆๆๆอย่าเสียใจครับพี่ธี  :L4399:
Pamania so good

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
โอ๋ๆๆๆอย่าเสียใจครับพี่ธี  :L4399:

ตราบใดที่ย้งอยู่ในบ้านหลังนี้ผมยังมีโอกาสในเวลาต่อไปครับ ทำใจ ทำใจช่วงนี้ลุยแก้ปัญหาที่บ้านให้เรียบร้อยแล้วจะกลับมา  :L6415: ใหม่  :sd21:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ตราบใดที่ย้งอยู่ในบ้านหลังนี้ผมยังมีโอกาสในเวลาต่อไปครับ ทำใจ ทำใจช่วงนี้ลุยแก้ปัญหาที่บ้านให้เรียบร้อยแล้วจะกลับมา  :L6415: ใหม่  :sd21:
สู้ๆๆครับ ผมและพี่พี่ทุกท่านเป็นกำลังใจให้ครับ
Pamania so good

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
สู้ๆๆครับ ผมและพี่พี่ทุกท่านเป็นกำลังใจให้ครับ
สวัสดีครับพี่เปี่ยม พี่ธีสบายดีนะครับ ปัญหาทุกปัญหาคงมีทางแก้ครับพี่ๆในบ้านหลังนี้พี่ๆที่แต่งรถมา แล้วน้องๆคันไหนที่ยังไม่มีแต่งผมว่ายังไงพี่ๆคงจัดหามาแบบสไตร์ปามาเนียละครับ  :L2901:  :L2753:  :L2734:

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
ยินดีครับ พี่ บิ๊กก้า
. ขอบคุณครับ พี่วุธ ผมได้รออย่างมีจุดหมายแล้ว เย้! :sd23:

• Pa Mania
  • *
    • Pamania
ดันๆอย่าให้ตกครับ

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
อีกนานแค่ไหน ก็จะรอครับ