ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดรับจองบันได Lot 3 Lot พิเศษกว่า จำนวน 20 ชุด กับบันไดข้าง Style ปามาเนีย  (อ่าน 323305 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 221
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
ดูพี่ธี คึกคักมากเลยครับพี่ธี :sd21:  :sd21:  :L2900:

:sd42: :sd42: หลายๆอย่างที่อยากได้แล้วไม่ได้ ก็อ้อนขอมานานพอเค้ายอมก็เลยออกนอกหน้าไปหน่อยครับ เหลือสารพัดกล่องอีกที่อยากได้ ก็อ้อนๆเป็นระยะระยะ เผื่อฟลุ๊คอีก  :sd42: :sd42:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
:sd23: สวัสดีพี่ทุกคน เห็นพี่ทุกคนช่วยเชียร์และตัดสินใจกันแล้ว..อึม...ครับเอาก็เอาครับ จัดให้ผม 1ชุดครับ(แบบ 2) :L2904:
สวัสดีครับพี่แมนกองเชียร์เยอะแบบนี้ไม่สั่งคงไม่ได้แล้ว ของมีดีแบบนี้  :L6415:

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
สวัสดีครับพี่แมนกองเชียร์เยอะแบบนี้ไม่สั่งคงไม่ได้แล้ว ของมีดีแบบนี้  :L6415:

:L2734: :L2734:
JayNoppadol

ออฟไลน์ แมน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
 :sd23: สวัสดีพี่หมู พี่เจ ตามนั้นครับพี่ :L2736:  :sd42:

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
อัพเดท 3/10/2557 ครับ

แบบที่ 2
1.    พี่ เปี่ยม Goodboy
2.     พี่ ก้อง ณัฐจิรพัส
3.     พี่เจ ปาดำ เชียงราย
4.     พี่ สจ๊วต (stewart)
5.     พี่เอริท์
6.     พี่แมวLCB   
7.     พี่วุธ ศรีราชา  (ย้าย)
8.     พี่ ธี สวนผัก
9.     พี่ เอ-วัชรพล
10.   พี่  เจ๊ก สุวรรณภูมิ
11.   พี่หนู [OISHI]
12.    พีจิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)
13.    พี่แมน

แอบมาช่วยลุ้นอยู่หลายวัน ขอให้สมหวังนะครับ....ตอนนี้กำหนดปิดรับจองยังไม่ออก...ยังพอมีเวลานะครับ  :L2888: :sd23:
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

ออฟไลน์ หนู [นินจา]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
Re: เปิดรับจองบันได Lot 3 บันไดข้าง Style ปามาเนีย
« ตอบกลับ #326 เมื่อ: 3 ตุลาคม 2014, 10:51:15 »

แบบที่ 2
12.    พีจิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

แอบมาช่วยลุ้นอยู่หลายวัน ขอให้สมหวังนะครับ....ตอนนี้กำหนดปิดรับจองยังไม่ออก...ยังพอมีเวลานะครับ  :L2888: :sd23:

ใกล้แล้ว...พี่วุธ  โอมมมมมมมมม สมาชิกทั้งหลาย มามะ มามะ  :L6415:  :L2901:
"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35

แบบที่ 2

ผมขอยื่นญัตติว่า เกิน๒๐ท่าน แล้วจึงปิดซองครับ ท่านพี่วุธ  :L4399:
Pamania so good

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
เดี๋ยวเดียวจะเต็มล่ะ  :sd10: :sd10:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :L4365:   คิดว่าหมดรอบนี้แล้วคงต้องรอกันอีกนานคับผม
 พี่ๆ   :sd23:   สมาชิกที่กำลังตัดสินใจอยู่ อย่าคิดนานคับ
      :L2900:บันได   limited   ของเค้าดีจริงคับผม  :L2906:   
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ต๋อง_มาบตาพุด

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • ตังค์น้อย ค่อยๆ แหก
ปั่นแป๊ปยังไม่ครบ :sd27:

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
Re: เปิดรับจองบันได Lot 3 Lot พิเศษกว่า จำนวน 20 ชุด
« ตอบกลับ #331 เมื่อ: 3 ตุลาคม 2014, 22:23:06 »
ปั่นแป๊ปยังไม่ครบ :sd27:
คุย 2-3 วันก็ครบแล้วครับ  :L2754: :L2754:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
ไม่มีใครสนใจเอาแบบตาข่าย มาสลับกันคนละข้างกับผมหรอครับ  :sd42:

ออฟไลน์ เจ๊ก สุวรรณภูมิ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • ที่นี่ประเทศไทย
ไม่มีใครสนใจเอาแบบตาข่าย มาสลับกันคนละข้างกับผมหรอครับ  :sd42:

เอางั้นเลยเหรอพี่ตุ้ย ถ้าทำได้เป็นลิมิเต็ตของแท้แน่ :L2900:

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
เอางั้นเลยเหรอพี่ตุ้ย ถ้าทำได้เป็นลิมิเต็ตของแท้แน่ :L2900:

ชอบทั้ง 2 แบบครับพี่เจ๊ก  :sd10: :L2888:

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
:L4365:   คิดว่าหมดรอบนี้แล้วคงต้องรอกันอีกนานคับผม
 พี่ๆ   :sd23:   สมาชิกที่กำลังตัดสินใจอยู่ อย่าคิดนานคับ
      :L2900:บันได   limited   ของเค้าดีจริงคับผม  :L2906:

เห็นด้วยกับพี่ อั๋น ราชพฤกษ์  ครับหมดเเล้วรอนานจริงๆ
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

ออฟไลน์ สจ๊วต (stewart)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
ค่อยเป็นค่อยไปครับ พี่วุธ
ของดี ต้องจายเย็นๆ

แต่รอบนี้ ขอโมดิฟายนิดครับ

วันก่อนที่มีตติ้ง เจอพี่ชื่อไรผมจำม่ะได้ แกเม้นว่า ความยาวบันไดถึงประตูด้านหลังมันสั้นไปนิด น่าจะยืดออกไปอีกหน่อย เพราะตอนออกจากประตูหลังมาเหยียบบันไดแล้วมันวืดไปเลย

ผมมองแล้วก็ เออ.. ท่าจะใช่  พี่ๆ ท่านอื่น มีความเห็นยังไง บ้างคับ 

ออฟไลน์ พี่สรร ปาตาลสุวรรณภูมิ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
YNWA

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
 :sd23: สวัสดีครับพี่วุธ และพี่ๆทุกๆท่านที่ร่วมแรงร่วมใจกันสั่งจองบันไดปามาเนีย Lot พิเศษนี้

และกล่าวขออภัยพี่วุธและพี่ๆทุกท่าน  :sd23: ผม ธี สวนผัก มีความจำเป็นต้องขอ "ยกเลิก" การจองบันไดปามาเนียไปก่อนครับ

มีเหตุต้องเฝ้าระวังความเป็นไปของธุรกิจที่บ้าน กำลังเข้าช่วงหัวเลี้ยวหัวต่อ โดยไม่คาดคิด และเพิ่งใช้เงินก้อนใหญ่ไปไม่นานนี้ จึงต้องขอระมัดระวังการ

ใช้จ่ายในบ้าน จนกว่าจะรู้ผลในเรื่องธุรกิจของที่บ้านครับ รักและดีใจที่ได้พบเจอพวกพี่ๆทุกๆท่านในคลับนี้ครับ

ขอประทานอภัยพี่วุธและพี่ๆทุกท่านด้วยครับ ขอทำหน้าที่หัวหน้าครอบครัวและพ่อของลูกในการเป็นหัวเรือหลักก่อนครับ

ขอบพระคุณครับ  :sd23: :sd23:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
:sd23: สวัสดีครับพี่วุธ และพี่ๆทุกๆท่านที่ร่วมแรงร่วมใจกันสั่งจองบันไดปามาเนีย Lot พิเศษนี้

และกล่าวขออภัยพี่วุธและพี่ๆทุกท่าน  :sd23: ผม ธี สวนผัก มีความจำเป็นต้องขอ "ยกเลิก" การจองบันไดปามาเนียไปก่อนครับ

มีเหตุต้องเฝ้าระวังความเป็นไปของธุรกิจที่บ้าน กำลังเข้าช่วงหัวเลี้ยวหัวต่อ โดยไม่คาดคิด และเพิ่งใช้เงินก้อนใหญ่ไปไม่นานนี้ จึงต้องขอระมัดระวังการ

ใช้จ่ายในบ้าน จนกว่าจะรู้ผลในเรื่องธุรกิจของที่บ้านครับ รักและดีใจที่ได้พบเจอพวกพี่ๆทุกๆท่านในคลับนี้ครับ

ขอประทานอภัยพี่วุธและพี่ๆทุกท่านด้วยครับ ขอทำหน้าที่หัวหน้าครอบครัวและพ่อของลูกในการเป็นหัวเรือหลักก่อนครับ

ขอบพระคุณครับ  :sd23: :sd23:
เป็นกำลังใจให้พี่ธีและครอบครัวครับ  :L2753: :L2753: :L2753: สู้ๆๆครับ
Pamania so good