ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดรับจองบันได Lot 3 Lot พิเศษกว่า จำนวน 20 ชุด กับบันไดข้าง Style ปามาเนีย  (อ่าน 323294 ครั้ง)

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
สวัสดีครับพี่แมน ไม่ต้องห่วงครับได้ของใหม่มาของเก่ามีที่เก็บโดยอัตโนมัติ  :L6419:  :L4396:วันนี้ก็คุยกับแฟนอยู่เหมือนกันครับว่าอยากได้มาใส่รถปาขาวอยู่  แล้วแฟนก็ตอบกลับ ถ้าอยากได้ก็จัดไป  พอได้ยินแบบนั้นโอ้พระเจ้าจ็อตมันยอดมาก  ผมจอง แบบที่ 2ครับ1ชุดครับ ยังพอเหลืออยู่หรือเปล่าครับ  :L2901:  :L2888:  :L2888:

มาดัน มาอัพครับ พี่หมูและผบ.  :L2900:  :L2900:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
เรื่องบันไดวันที่มีมิตติ้ง ซิ่งสายฟ้า ผมได้เจอพี่เปี่ยมและได้คุยกันพี่เปี่ยมก็แนะนำหลายอย่าง ผมก็บอกพี่เปี่ยมอยู่ว่าได้ลองเหยียบเห็นความแข็งแรง เห็นรถพี่ๆที่ใส่มาสวยกันคนละแบบคนละสไตร์ เห็นถึงประโยชน์ใช้สอยต่างๆ (รถปามาเนียมีดีไม่เหมือนใครจริงๆ) เลยได้คุยกับแฟนหลายครั้งพอรู้คำตอบ ก็ต้องจัดไป  :L4396:  :L4396:  :L2901: สุดยอดอย่างนี้ละครับการพักผ่อนของ ปามาเนียคือการแต่งในสิ่งที่เรารักเราชอบ  :L2904:

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
เรื่องบันไดวันที่มีมิตติ้ง ซิ่งสายฟ้า ผมได้เจอพี่เปี่ยมและได้คุยกันพี่เปี่ยมก็แนะนำหลายอย่าง ผมก็บอกพี่เปี่ยมอยู่ว่าได้ลองเหยียบเห็นความแข็งแรง เห็นรถพี่ๆที่ใส่มาสวยกันคนละแบบคนละสไตร์ เห็นถึงประโยชน์ใช้สอยต่างๆ (รถปามาเนียมีดีไม่เหมือนใครจริงๆ) เลยได้คุยกับแฟนหลายครั้งพอรู้คำตอบ ก็ต้องจัดไป  :L4396:  :L4396:  :L2901: สุดยอดอย่างนี้ละครับการพักผ่อนของ ปามาเนียคือการแต่งในสิ่งที่เรารักเราชอบ  :L2904:
ขอบพระคุณที่ให้เกียรติผมครับ แต่อย่างไรก็ดี ผมเชื่อว่าเหตุที่ผบ.พี่หมูอนุมัติ น่าจะมาจากการมาร่วมมิตติ้งปิ่นโตครั้งนี้ และได้เห็นวัฒนธรรมของพี่พี่ปามาเนีย ประกอบกับได้รู้ได้เห็นถึงบันไดลิมิเต็ทนี้ ว่าจะมีคุณประโยชน์ประการใดบ้าง ทั้งนี้ ผมเชื่อว่า บ้านปามาเนียนี้ คิดค้นวิจัยบันได้นี้มานานและถี่ถ้วนแล้ว นอกจากนี้ในวันมิตติ้ง อาจารย์พฏ แนะนำผมถึงบันไดเป็นเรื่องเป็นราวเลยครับ รวมถึงอาจารย์อั๋นด้วย
สุดท้ายนี้ กระผมต้องของบอกกับพี่หมูว่า พี่หมูได้ใจปามาเนียแล้วครับ ส่วนพี่พี่ท่านอื่น รอฟังต่อไปครับ  :L2900: :L2900: :L2900: :L2900:
ด้วยความนับถือ
เปี่ยม กู๊ดบอย :sd23: ;D ;D ;D
Pamania so good

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ขอบพระคุณที่ให้เกียรติผมครับ แต่อย่างไรก็ดี ผมเชื่อว่าเหตุที่ผบ.พี่หมูอนุมัติ น่าจะมาจากการมาร่วมมิตติ้งปิ่นโตครั้งนี้ และได้เห็นวัฒนธรรมของพี่พี่ปามาเนีย ประกอบกับได้รู้ได้เห็นถึงบันไดลิมิเต็ทนี้ ว่าจะมีคุณประโยชน์ประการใดบ้าง ทั้งนี้ ผมเชื่อว่า บ้านปามาเนียนี้ คิดค้นวิจัยบันได้นี้มานานและถี่ถ้วนแล้ว นอกจากนี้ในวันมิตติ้ง อาจารย์พฏ แนะนำผมถึงบันไดเป็นเรื่องเป็นราวเลยครับ รวมถึงอาจารย์อั๋นด้วย
สุดท้ายนี้ กระผมต้องของบอกกับพี่หมูว่า พี่หมูได้ใจปามาเนียแล้วครับ ส่วนพี่พี่ท่านอื่น รอฟังต่อไปครับ  :L2900: :L2900: :L2900: :L2900:
เปี่ยม กู๊ดบอย :sd23: ;D ;D ;D

สรุปพี่เปี่ยมได้สั่งบันไดไปรึเปล่าครับ
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
สรุปพี่เปี่ยมได้สั่งบันไดไปรึเปล่าครับ

คนแรกของรอบนี้เลยนะ ถ้าไม่รวมเจ้าของกระทู้  :L2734: :L2734: :L2734:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ แมน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
 :sd23: สวัสดีพี่ทุกคน เห็นพี่ทุกคนช่วยเชียร์และตัดสินใจกันแล้ว..อึม...ครับเอาก็เอาครับ จัดให้ผม 1ชุดครับ(แบบ 2) :L2904:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
:sd23: สวัสดีพี่ทุกคน เห็นพี่ทุกคนช่วยเชียร์และตัดสินใจกันแล้ว..อึม...ครับเอาก็เอาครับ จัดให้ผม 1ชุดครับ(แบบ 2) :L2904:
:L2900:    :L2900:     :L2900:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60

:L2900: :L2900:  :L2734: :L2734:

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
ทนแรงกดดันจากพี่ๆไม่ใหวหรือแรงเชียร์บวกแรงยุไม่ใหวใช่มั้ย  :sd42:  :L2900:

ออฟไลน์ แมน

• Pa Mania
  • *
ทนแรงกดดันจากพี่ๆไม่ใหวหรือแรงเชียร์บวกแรงยุไม่ใหวใช่มั้ย  :sd42:  :L2900:
ครับพี่บังมะ ทนไม่ไหวจริงครับ ของเขาแรงจริงๆ :L2900:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

แล้วพี่เปี่ยมรู้หรือยังว่าหัวบันใดไม่แห้ง เป็นอย่างไร  หลังไป FIN กันมา    ถามเขาเลยครับ  :L4396: :L4396: :L4396: :L4396:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง

:L2900: ครับพี่แมน  :L2900: เอ้า พี่วุธมาอัพเดตความก้าวหน้าด้วยนะคร๊าบบบบบบบบ  :sd42:  :sd10: :sd10:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ แมน

• Pa Mania
  • *
:L2900: ครับพี่แมน  :L2900: เอ้า พี่วุธมาอัพเดตความก้าวหน้าด้วยนะคร๊าบบบบบบบบ  :sd42:  :sd10: :sd10:
ดูพี่ธี คึกคักมากเลยครับพี่ธี :sd21:  :sd21:  :L2900:

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

• Pa Mania
  • *
สั่งดิ ท่านประธานพี่โจ้  :L4399:

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
ครับพี่บังมะ ทนไม่ไหวจริงครับ ของเขาแรงจริงๆ :L2900:

เย้ พี่แมนมาหล่อเพิ่มอีกคันแระ :sd01:

• Pa Mania
  • *
แล้วพี่เปี่ยมรู้หรือยังว่าหัวบันใดไม่แห้ง เป็นอย่างไร  หลังไป FIN กันมา    ถามเขาเลยครับ  :L4396: :L4396: :L4396: :L4396:
:L4373: :L2758: :L2734: :sd23:

• Pa Mania
  • *
:L4373: คลิก 1

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *