ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดรับจองบันได Lot 3 Lot พิเศษกว่า จำนวน 20 ชุด กับบันไดข้าง Style ปามาเนีย  (อ่าน 322605 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 32
เงื่อนไขการจองฉบับเต็มครับ

พี่ลีโจ.. ยอดมากครับ
แต่ผมงานเข้าซะแล้ว สงสัยต้องรีบไปปั่นให้ถึง 100 กระทู้ซะแล้ว
ขอบคุณและเห็นด้วยมากๆ ครับ  :L2900:
JayNoppadol

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :sd23: 
เนื่องจาก สินค้า ดูเเล้วกว่าจะมาเป็น limited. เเละหายาก ทำยาก.
ไม่ได้ราคาสูง เกินความเป็นจริงคับ. ไม่มีขายในท้องตลาด.
 ได้มีการทดสอบแก้ไขหลายครั้ง จนสมบูรณ์ แบบที่สุด
 และเป็น เสมือนกับ logo PaMania. อย่างนึงไปแล้วคับ.   
......เพื่อป้องกันการ......สวมร่าง.....แปลงร่าง.....หรือ......สวมสิทธิ์
ผมขอเสนอ  ให้พี่สมาชิกหรือพี่ทีมงาน ได้พิจารณาคับ.  :sd23:

:L2736:    เงื่อนไขคือ.
    1.  ถ่ายรูปคู่กับหลังรถ คับเพื่อเเสดงความจริงใจต่อพี่น้องปามาเนียคับ.
          (หลายบ้านดู....อบอุ่นดีคับแต่....บ้านเดียว....อบอุ่นยิ่งกว่าคับ)  :sd27:
    2.  SHOW สติกเกอร์ Type D. คับ.
        ( เป็นเงื่อนไขยอดนิยมสำหรับคนรุ่นใหม่ไฟแรงคับ.)   :sd42:
    3.   มีกระทู้ที่โพส เกิน 100 โพส ขึ้นไปคับ
        (อันนี้คุยกันเปปเดียวคับอยู่ทีใจคับ.)   :L2734:

:sd23:   สุดท้ายนี้ แล้วแต่พี่ๆจะพิจารณาคับผม.

เนื่องจากของหายาก ได้มาง่ายๆ  :sd21:
เดี๋ยวจะไปง่ายๆแล้วก้อ. .......สา..หวัด...ดี...คร้าบ....คับผม  :sd23:
        อยากให้อยู่ด้วยกันนานคับ จะได้อบอุ่นคับ.    :sd23:
  มีใคร.........เห็นด้วย......หรือ........ไม่เห็นด้วย.........คับผม.   
                             . ขอบพระคุณคับผม. 

(ถ้าการแนะนำผิดวัตถุประสงค์ ขอให้พี่ๆทีมงานแก้ไข ได้น่ะคับ ) ขอบพระคุณคับ.    :sd23:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 กันยายน 2014, 17:01:08 โดย อั๋น ราชพฤกษ์ »
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
Re: เปิดรับจองบันได Lot 3 Lot พิเศษกว่า จำนวน 20 ชุด
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 14 กันยายน 2014, 17:06:39 »
พี่ลีโจ.. ยอดมากครับ
แต่ผมงานเข้าซะแล้ว สงสัยต้องรีบไปปั่นให้ถึง 100 กระทู้ซะแล้ว
ขอบคุณและเห็นด้วยมากๆ ครับ  :L2900:
แป๊บเดียวก็ครบแล้วครับ
 :sd42: :sd42:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
สนับสนุนเงื่อนไขพี่อั๋นครับ ไม่อยากให้มองว่าบ้านเราเน้นขายของ อยากให้เรียกว่าขอซื้อดีกว่าครับ ดังนั้นถ้าจะขอซื้อทั้งทีก็ต้องมีเงื่อนไขเล็กๆน้อยๆพองามครับ ประมาณว่า นู๋ไม่ง่าย แต่ถ้าพี่อยากได้ก็ไม่ยาก  :L6419:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
 :L4365: ได้แต่แอบ เรื่องนี้ไม่ผ่านการอนุมัติ  :L4387:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ เดียว ณัฐพงษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • ล้มได้ก็ลุกได้
สนับสนุนเงื่อนไขพี่อั๋นครับ ไม่อยากให้มองว่าบ้านเราเน้นขายของ อยากให้เรียกว่าขอซื้อดีกว่าครับ ดังนั้นถ้าจะขอซื้อทั้งทีก็ต้องมีเงื่อนไขเล็กๆน้อยๆพองามครับ ประมาณว่า นู๋ไม่ง่าย แต่ถ้าพี่อยากได้ก็ไม่ยาก  :L6419:

สนับสนุนพี่อั๋นครับ  :L2904:

แล้วก็ชอบคำพี่แม็คครับ นู๋ไม่ง่าย แต่ถ้าพี่อยากได้ก็ไม่ยาก   :L2905: :L2905:
นอนน้อย แต่ 100%

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
Re: เปิดรับจองบันได Lot 3 Lot พิเศษกว่า จำนวน 20 ชุด
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 14 กันยายน 2014, 19:37:07 »
แป๊บเดียวก็ครบแล้วครับ
 :sd42: :sd42:

ไม่มีปัญหาครับพี่ติงลี่
ผมเห็นด้วยทุกประการครับ  :L2756:
JayNoppadol

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 14 กันยายน 2014, 19:41:51 »
ไม่มีปัญหาครับพี่ติงลี่
ผมเห็นด้วยทุกประการครับ  :L2756:
:L2900:  เอาใจช่วยคับพี่เจ. สู้ๆ. คับ.  ของเค้าดีจริงคับ
  ถ้าพี่เจนำไปใส่เองที่บ้านผมคิดว่าไม่ยากคับ.
 บันไดข้างซ้าย/ขวา. พี่ๆเค้าทำตำแหน่งให้ให้ยึดตรงเปะเลยคับ 
ไม่ต้องเล็งให้ยุ่งยากคับ. งานเนี้ยบคับ. แข็งแรงมากคับ.   :L2900:

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
:L4365: ได้แต่แอบ เรื่องนี้ไม่ผ่านการอนุมัติ  :L4387:
ร่ายคาถาเรื่องเน้นความปลอดภัยดิครับพี่ธี  :L2754: :L2736:
Pamania so good

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • หาความสุขในปาเจโร
อยากได้ฃักคู่คับๆ :sd23:
สวัสดีครับ

• Pa Mania
  • *
จัดไปเลยครับพี่แมว  :L2734: :L2734: :L2734: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
สนใจแบบที่ 2 ครับพี่
... แต่ผมคงไม่สะดวกไปติดตั้งที่ กท. น่ะครับ (ด้วยภาระงาน + เลี้ยงลูก ไม่สะดวกต่อการเดินทางไกลน่ะครับ)
ไม่ทราบว่าสามารถส่งและหรือผมติดตั้งเองได้หรือไม่ครับ?

สวัสดีครับพี่ เจ ถ้าไม่สะดวกมาติดตั้งเดี๋ยวผมเป็นธุระเรื่องจัดส่งให้ได้ครับ สามารถนำไปติดตั้งที่ร้านทั่วไป หรือ ติดตั้งเองได้ไม่ยากครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กันยายน 2014, 09:43:42 โดย วุธ-ศรีราชา »
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

• Pa Mania
  • *
    • Pamania
:sd23: 
เนื่องจาก สินค้า ดูเเล้วกว่าจะมาเป็น limited. เเละหายาก ทำยาก.
ไม่ได้ราคาสูง เกินความเป็นจริงคับ. ไม่มีขายในท้องตลาด.
 ได้มีการทดสอบแก้ไขหลายครั้ง จนสมบูรณ์ แบบที่สุด
 และเป็น เสมือนกับ logo PaMania. อย่างนึงไปแล้วคับ.   
......เพื่อป้องกันการ......สวมร่าง.....แปลงร่าง.....หรือ......สวมสิทธิ์
ผมขอเสนอ  ให้พี่สมาชิกหรือพี่ทีมงาน ได้พิจารณาคับ.  :sd23:

:L2736:    เงื่อนไขคือ.
    1.  ถ่ายรูปคู่กับหลังรถ คับเพื่อเเสดงความจริงใจต่อพี่น้องปามาเนียคับ.
          (หลายบ้านดู....อบอุ่นดีคับแต่....บ้านเดียว....อบอุ่นยิ่งกว่าคับ)  :sd27:
    2.  SHOW สติกเกอร์ Type D. คับ.
        ( เป็นเงื่อนไขยอดนิยมสำหรับคนรุ่นใหม่ไฟแรงคับ.)   :sd42:
    3.   มีกระทู้ที่โพส เกิน 100 โพส ขึ้นไปคับ
        (อันนี้คุยกันเปปเดียวคับอยู่ทีใจคับ.)   :L2734:

:sd23:   สุดท้ายนี้ แล้วแต่พี่ๆจะพิจารณาคับผม.

เนื่องจากของหายาก ได้มาง่ายๆ  :sd21:
เดี๋ยวจะไปง่ายๆแล้วก้อ. .......สา..หวัด...ดี...คร้าบ....คับผม  :sd23:
        อยากให้อยู่ด้วยกันนานคับ จะได้อบอุ่นคับ.    :sd23:
  มีใคร.........เห็นด้วย......หรือ........ไม่เห็นด้วย.........คับผม.   
                             . ขอบพระคุณคับผม. 

(ถ้าการแนะนำผิดวัตถุประสงค์ ขอให้พี่ๆทีมงานแก้ไข ได้น่ะคับ ) ขอบพระคุณคับ.    :sd23:

สวัสดีครับ  พี่ อั๋น ราชพฤกษ์ ขอบคุณครับสำหรับ กฎกติกา ซึ่งผมเองก็เห็นด้วยครับ
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

• Pa Mania
  • *
    • Pamania

สวัสดีครับพี่แมว อย่าได้พลาดเชียวนะครับ

ออฟไลน์ ติ๊กตั๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
 งานนี้ขอผ่านครับ ผบ. บอกของติดรถยังดีอยู่เลย  :sd21:
Win Win

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • หาความสุขในปาเจโร
สวัสดีครับพี่แมว อย่าได้พลาดเชียวนะครับ
อยากจองแบบที่2นะคับ พี่วุธ งานนี้ไม่ต้องรอไฟเขียวคับ แหกตลอด :sd23: :sd23:
สวัสดีครับ

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
 :L4365: :L4365: :L4365:

มายืนยันว่าของเค้าดีจริงๆครับโดยเฉพาะแบบที่ 2(แบบรู)
ประโยชน์ที่ได้ที่พอนึกออกมีดังนี้
1. สวยงามแปลกตา ไม่เหมือนใคร
2. บันไดกว้างเหยียบถนัด(รับรองว่าขาไม่พลิก)
3. เป็นเกราะกำบังด้านข้างรถได้เป็นอย่างดีโดยเฉพาะรถข้างๆที่เปิดประตูไม่ระวัง
4. แข็งแรงมากๆ (นึกถึงเวลาติดตั้ง ลิ้นห้อยกันทีเดียว)
5. เป็นที่วางแก้วน้ำ,กระป๋องน้ำอัดลม เบียร์ได้สบายๆ
พอนึกออกได้ประมาณนี้ครับ....

:L2904: :L2897: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

• Pa Mania
  • *
:L4365: :L4365: :L4365:

มายืนยันว่าของเค้าดีจริงๆครับโดยเฉพาะแบบที่ 2(แบบรู)
ประโยชน์ที่ได้ที่พอนึกออกมีดังนี้
1. สวยงามแปลกตา ไม่เหมือนใคร
2. บันไดกว้างเหยียบถนัด(รับรองว่าขาไม่พลิก)
3. เป็นเกราะกำบังด้านข้างรถได้เป็นอย่างดีโดยเฉพาะรถข้างๆที่เปิดประตูไม่ระวัง
4. แข็งแรงมากๆ (นึกถึงเวลาติดตั้ง ลิ้นห้อยกันทีเดียว)
5. เป็นที่วางแก้วน้ำ,กระป๋องน้ำอัดลม เบียร์ได้สบายๆ
พอนึกออกได้ประมาณนี้ครับ....

:L2904: :L2897: :L2901:
เมื่อพี่ตุ้ยคอนเฟิร์มแบบนี้  ผมขอ :L6415: แบบที่2ครับ เป็นไงเป็นกัน  :L6419: :L6419: :L6419: :sd23:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 กันยายน 2014, 21:46:51 โดย เปี่ยม Goodboy »

• Pa Mania
  • *
เมื่อพี่ตุ้ยคอนเฟริ์มแบบนี้  ผมขอ :L6415: แบบที่2ครับ เป็นไงเป็นกัน  :L6419: :L6419: :L6419: :sd23:
:L2739:   พี่เปี่ยม ล้อหมุนลุยคับ. ของดีจริงคับ.
พี่เปี่ยม  มีเด็กเล็กด้วย ผ.บพี่เปี่ยม สามารถขึ้นลงง่ายกว่าเดิมเยอะคับผม.
  อนุมัติแน่นอนคับ.   :L2734:    :L2734:
     แล้วจะเหมือนผม ผ.บ บอกรู้งี้ให้ติดตั้งนานแล้ว.    :L2756: