ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดรับจองบันได Lot 3 Lot พิเศษกว่า จำนวน 20 ชุด กับบันไดข้าง Style ปามาเนีย  (อ่าน 322637 ครั้ง)

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
ผ่านมาเเล้ว 2 Lot นะครับ งานนี้ห้ามพลาดนะครับ  :sd10: งานนี้พี่นะฝากบอกมาว่าอยากได้ให้ตั้ง กท เปิดรับเลย  :sd42:

ขออนุญาต คัดลอกข้อความเก่าพี่ แม็คพัทยา นะครับ ขอบคุณครับ

พี่ๆท่านใดยังไม่มีและอยากมี ขอเชิญลงชื่อรอไว้เลยครับ มี 2 รูปแบบให้เลือกครับ
รูปแบบตามนี้ครับ ขอยืมรูปพี่นะมาลงที่นี่นะครับ  :L4399:

ประกาศแจ้ง......

เพื่อทราบ

จากที่มีการพูดคุยกันในกลุ่มผู้ก่อตั้งแล้ว  เห็นเป็นแนวทางเดียวกันว่าสินค้าที่เราจัดหามานั้นแบ่งเป็น  3 แบบ  คือ

-------------------------------------------------------------------------------------------------
แบบที่ 1 สินค้า PR ที่จัดหามาจาก ทีมงานปามาเนีย
ลักษณะ : เป็นสินค้าที่มีโลโก้ของปามาเนียอยู่บนตัวสินค้า และสามารถโชว์เป็นการโฆษณาปามาเนียได้ด้วยเมื่อติดตั้งใช้งาน  และต้องอยู่นอกรถให้สังเกตุได้เท่านั้น เช่น 
               Sticker , ยางกันโคลน , ม่านบังแดด , ผ้าคลุมรถ , ป้ายทะเบียน  เป็นต้น

เงื่อนไขผู้ซื้อ : สมาชิกและผู้สนใจทั่วไป
-------------------------------------------------------------------------------------------------
แบบที่ 2 สินค้า Limited ที่จัดหามาจาก ทีมงานปามาเนีย
ลักษณะ : เป็นสินค้าที่ผลิตขึ้นเองและมีโลโก้ของปามาเนียอยู่บนตัวสินค้า อาจจะเป็นสินค้าประดับยนต์ ภายนอกและภายใน ไม่สามารถหาซื้อได้ตามท้องตลาดทั่วไป / หรือ
              สินค้าราคาพิเศษ หรือสั่งผลิตที่มีการดิวต่อรองจากทีมงานเพื่อเป็นประโยช์นของกลุ่มในรูปแบบต่างๆ เช่น  หางปิน หางออส กันแมลง หางเต่า เครื่องชาร์ท  บันใด
              แป้นพักเท้า  กรองแอร์  เป็นต้น
               Sticker , ยางกันโคลน , ม่านบังแดด , ผ้าคลุมรถ , ป้ายทะเบียน  เป็นต้น

เงื่อนไขผู้ซื้อ : สมาชิกปามาเนียที่มีจำนวนกระทู้มากกว่า 100 กระทู้ / หรือต้องมี Sticker D Type / หรือต้องมี Sticker Pa - mania (กรณีมี sticker pa thai ร่วมอยู่ด้วยให้
                    พิจารณาจาก  การ active กับเวปปามาเนียว่ามีมากน้อยเพียงใด   หากไม่สามารถนึกออกได้ทันทีว่าพี่คนไหนที่คุ้นตา ให้ปฏิเสธไปก่อนเลย ทั้งนี้ขอเป็นการ
                     พิจารณาเฉพาะบุคคล อีกที)

แบบที่ 3 สินค้าที่จัดหามาจาก สมาชิกปามาเนีย
ลักษณะ : เป็นสินค้าทั่วไปที่มีขายปกติ อาจมีการรวบรวมกันซื้อ หรืออาจมีการชวนกันซื้อ

เงื่อนไขผู้ซื้อ : ใหเจ้าของกระทู้ตั้งขึ้นเพื่อคัดกรอง  หรืออย่างน้อยให้ใช้สิทธิ์สมาชิกที่มีจำนวนกระทู้มากกว่า 50 กระทู้ ขึ้นไป

เพื่อทราบและเป็นแนวทางร่วมกันนะครับ

เรื่องสถานที่ติดตั้ง พี่ๆค่อยนัดกันอีกครั้งนะครับ  :sd01:

แบบที่ 1 แบบตาข่าย

แบบที่ 2 แบบเจาะรู

เริ่มลงชื่อกันได้เลยครับ

อัพเดท 11/11/2557

แบบที่ 2

1.    พี่ เปี่ยม Goodboy
2.     พี่ ก้อง ณัฐจิรพัส
3.     พี่เจ ปาดำ เชียงราย
4.     พี่ สจ๊วต (stewart)
5.     พี่เอริท์
6.     พี่แมวLCB   
7.     พี่วุธ ศรีราชา
8.     พี่ ธี สวนผัก  (ยกเลิก) พี่ บิ๊กก้า แทนครับ
9.     พี่ เอ-วัชรพล
10.   พี่  เจ๊ก สุวรรณภูมิ
11.   พี่หนู [OISHI]
12.    พีจิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)
13.    พี่แมน
14.    พี่ทูต LCB-3785
15.    พี่เจมส์
16.     พี่หนุ่มปา 2.4

ตอนนี้ 16แล้วครับ

ราคาขึ้นอยู่กับการต่อรองครับขึ้นอยู่กับจำนวนและความสามารถของผู้ต่อรอง   :L4399:
คร่าวๆน่าจะอยู่ที่ 5500-7500 ครับผม
เบื้องต้นผมขอรวบรวมรายชื่อก่อนครับ หลังจากนั้นค่อยว่ากันอีกที ครับ

๊Update 16/09/2557 ผมขออนุญาต อัพรายชื่อพี่ๆ ที่ สั่งจองไว้ก่อนนะครับ มีบางท่าน ที่ยังไม่ครบเงื่อนไขการจองตรงนี้ให้ พี่ Admin ช่วยตั้ดสินใจอีกครั้งนะครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พฤศจิกายน 2014, 22:05:19 โดย วุธ-ศรีราชา »
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :L2900:    มาแล้วๆ.ของดีใช้งานได้จริง คับ.   :L2900:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ เดียว ณัฐพงษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • ล้มได้ก็ลุกได้
นอนน้อย แต่ 100%

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
มิตติ้งมุดๆๆมาอีกแล้ววว
ว่าแต่พี่วุธเปลี่ยนหัวกระทู้หน่อยไหมครับ
ตอนแรกผมอ่านคิดว่านัดติดตั้งแล้ว
ยังงงว่าไปสั่งกันตอนไหน
น่าจะตั้งกระทู้ประมาณเปิดรับจองบันได Lot 3 ไรงี้ครับ
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *
    • Pamania
มิตติ้งมุดๆๆมาอีกแล้ววว
ว่าแต่พี่วุธเปลี่ยนหัวกระทู้หน่อยไหมครับ
ตอนแรกผมอ่านคิดว่านัดติดตั้งแล้ว
ยังงงว่าไปสั่งกันตอนไหน
น่าจะตั้งกระทู้ประมาณเปิดรับจองบันได Lot 3 ไรงี้ครับ

ขอบคุณมากครับพี่โจ้ ผมก็ว่ามันยังไงอยู่  :sd42: มือใหม่ไม่ค่อยได้ตั้ง กท ต้องขออภัยด้วยครับ  :sd23:
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
เอ้าโอกาสมาแล้วสำหรับพี่ๆที่พลาดจากล็อตที่แล้วอย่าปล่อยให้หลุดลอยอีกหละ  :L2736:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
เอากันอีกแล้วรึนี่...ชาวปามาเนีย พักผ่อนกันตลอดจริงๆ  :L2754:
ขอบอกแบบรูใส่แล้วหล่อมากๆ แถมใส่แล้วรู้เลยว่ามาจากปามาเนีย  :L6419:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ เบส บ้านบึง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
กำหนดเงื่อนไขหน่อยไหมครับ หรือว่าสมาชิกทุกท่านสามารถสั่งได้เลย

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
กำหนดเงื่อนไขหน่อยไหมครับ หรือว่าสมาชิกทุกท่านสามารถสั่งได้เลย

ขออนุญาตอ้างอิงจากข้อความของพี่นะในกระทู้กรงแมวนะครับ
เนื่องจากบันได Stye Pamania นี่น่าจะอยู่ในข่ายสินค้า Limited แบบเดียวกับกรงแมว
ดังนั้นเงื่อนไขน่าจะเหมือนกันครับ
ตามนี้

ประกาศแจ้ง......

สินค้าตัวนี้แจ้งก่อนล่วงหน้าแล้วว่าเป็นสินค้า Limited ไม่ใช่ สินค้า PR  จึงมีเงื่อนไขแตกต่างกันไป  ดังนี้

เงื่อนไขที่ให้ใว้สำหรับผู้ที่จะซื้อ :

เงื่อนไขที่ให้ในการสั่งซื้อ : ...และควรปฏิบัติให้ครบตามเงื่อนไขก่อนถึงวันติดตั้ง
- เป็นสมาชิกปามาเนีย  Level Full Member
- มีกระทู้โพสตั้งแต่ 50 กระทู้ขึ้นไป ( เงื่อนไขสินค้า Limited ) *เฉพาะ Lot 30 ชุดนี้ลดให้เหลือแค่ 50 โพสก็มีสิทธิ์
- ยังมีชีวิตอยู่และสามารถ active กับกระทู้ได้ (กล้วผีสวมร่าง) ;)

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ใครที่มาร่วมงานและมีสิทธิ์ตามการจองพร้อมโอนเงินเราให้เกรียติสมาชิกทั้งหลายในการปฏิบัติตามเงื่อนไขโดยไม่บังคับ  โดยให้ทำตามกติกาให้ครบก่อนวันงานจะดีกมาก หรือมีเหตุผลอันใดก็แจ้งให้ทราบได้เลย

สำหรับสมาชิกบางท่านที่จองสิทธิ์ไว้นาน จนมาร่วมงานและก็ได้รับการติดตั้งจากทีมงานที่ช่วยเหลือเต็มที่    แต่ก็ยังมีไม่ครบตามเงื่อนไขกำหนดทั้งที่สัญลักษณ์บางอย่างก็ไม่มีช่วงไหนขาดตลาดเลย    ซึ่งสร้างความสับสนให้ทีมงานอย่างมากว่าใช่สมาชิกปามาเนียจริงหรือไม่หรือว่าเห็นแก่ประโยช์นส่วนตัวอย่างเดียวด้วยเหตุผลสนับสนุนต่างๆนาๆ  (แต่ทางทีมงานก็ไม่ได้ปฏิเสธใดๆ)

การกระทำเช่นนี้ผมคงไม่เอามาเป็นเกณท์บังคับว่าต่อไปใครไม่มีครบตามเงื่อนไขจนถึงวันงานไม่ต้องรับสินค้าหรอกนะครับ  เอาง่ายๆเลยคนที่มีพฤติกรรมแบบนี้ " วันหลังไม่ต้องลงชื่อจองสินค้า Limited  ให้พิจารณาเฉพาะสินค้า PR เท่านั้น " สมาชิกบางท่านอาจสงสัยว่าทำไมหลายกระทู้ถึงมีให้ถ่ายรูปกับรถ  ถ่ายรูปกับท้ายรถ  เพราะเห็บพวกแฝงผลประโยช์นแบบเก่าๆนี้ไงครับทำให้เราคัดกรอง

ชัดเจนนะครับ ( ฝากทีม LM ช่วยกันสอดส่องในครั้งต่อไปด้วยครับ )

:L2736:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พี่เก่ง (Ken-san)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • วางแผน-ตั้งเป้าหมายให้ดี และอย่าลืม"ทำให้สำเร็จ"
น่าสนใจอยู่ครับ
ขอไปดูตัวจริงบนรถพี่ๆทั้งสองรอบก่อน
จะได้กลับมายื่นเรื่องได้อย่างราบรื่นครับ
 :L4365: :L4365: :L2901:
ไป กัน เล้ยยยย

• Pa Mania
  • *
    • Pamania
ขอบคุณครับพี่โจ้

ออฟไลน์ พี่ตู่ สายไหม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
 :L4365:  :L4365: อีกแล้วครับท่าน  :sd10: :sd01:

• Pa Mania
  • *
    • Pamania
น่าสนใจอยู่ครับ
ขอไปดูตัวจริงบนรถพี่ๆทั้งสองรอบก่อน
จะได้กลับมายื่นเรื่องได้อย่างราบรื่นครับ
 :L4365: :L4365: :L2901:

พี่เก่งครับ จัดเลยครับไม่ผิดหวังแน่นอนครับ

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
ของดีใช้ได้จริงมาเเว้ววว   :L2900:
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
มานอนยันอีกเสียง ของดีจริงๆครับ รีบลงชื่อเลยพี่ๆที่ยังไม่มี ขอให้สมหวัง  ;D

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
  ติดมาแล้ว.....ใช้อยู่แล้ว.....เหยียบมาแล้ว.......   :L2900:   
 จองกันเลยคับ      อยากจะมุดแล้วคับ....... :sd42: 
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
เพื่อทราบ

จากที่มีการพูดคุยกันในกลุ่มผู้ก่อตั้งแล้ว  เห็นเป็นแนวทางเดียวกันว่าสินค้าที่เราจัดหามานั้นแบ่งเป็น  3 แบบ  คือ

แบบที่ 1 สินค้า PR ที่จัดหามาจาก ทีมงานปามาเนีย
ลักษณะ : เป็นสินค้าที่มีโลโก้ของปามาเนียอยู่บนตัวสินค้า และสามารถโชว์เป็นการโฆษณาปามาเนียได้ด้วยเมื่อติดตั้งใช้งาน  และต้องอยู่นอกรถให้สังเกตุได้เท่านั้น เช่น   

เงื่อนไขผู้ซื้อ : สมาชิกและผู้สนใจทั่วไป
แบบที่ 2 สินค้า Limited ที่จัดหามาจาก ทีมงานปามาเนีย
ลักษณะ : เป็นสินค้าที่ผลิตขึ้นเองและมีโลโก้ของปามาเนียอยู่บนตัวสินค้า อาจจะเป็นสินค้าประดับยนต์ ภายนอกและภายใน ไม่สามารถหาซื้อได้ตามท้องตลาดทั่วไป / หรือ
              สินค้าราคาพิเศษ หรือสั่งผลิตที่มีการดิวต่อรองจากทีมงานเพื่อเป็นประโยช์นของกลุ่มในรูปแบบต่างๆ เช่น  หางปิน หางออส กันแมลง หางเต่า เครื่องชาร์ท  บันใด 
              แป้นพักเท้า  กรองแอร์  เป็นต้น

เงื่อนไขผู้ซื้อ : สมาชิกปามาเนียที่มีจำนวนกระทู้มากกว่า 100 กระทู้ / หรือต้องมี Sticker D Type / หรือต้องมี Sticker Pa - mania (กรณีมี sticker pa thai ร่วมอยู่ด้วยให้
                    พิจารณาจาก  การ active กับเวปปามาเนียว่ามีมากน้อยเพียงใด   หากไม่สามารถนึกออกได้ทันทีว่าพี่คนไหนที่คุ้นตา ให้ปฏิเสธไปก่อนเลย ทั้งนี้ขอเป็นการ
                     พิจารณาเฉพาะบุคคล อีกที)

แบบที่ 3 สินค้าที่จัดหามาจาก สมาชิกปามาเนีย
ลักษณะ : เป็นสินค้าทั่วไปที่มีขายปกติ อาจมีการรวบรวมกันซื้อ หรืออาจมีการชวนกันซื้อ

เงื่อนไขผู้ซื้อ : ใหเจ้าของกระทู้ตั้งขึ้นเพื่อคัดกรอง  หรืออย่างน้อยให้ใช้สิทธิ์สมาชิกที่มีจำนวนกระทู้มากกว่า 50 กระทู้ ขึ้นไป

เพื่อทราบและเป็นแนวทางร่วมกันนะครับ

เงื่อนไขการจองฉบับเต็มครับ

รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ตั้ม..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 36
ของดีมากันอีกแล้ว ใครไม่มีเดี๋ยวคุยกับเขาไม่รู้เรื่องนะครับ :L2904: :L2906:

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
สนใจแบบที่ 2 ครับพี่
... แต่ผมคงไม่สะดวกไปติดตั้งที่ กท. น่ะครับ (ด้วยภาระงาน + เลี้ยงลูก ไม่สะดวกต่อการเดินทางไกลน่ะครับ)
ไม่ทราบว่าสามารถส่งและหรือผมติดตั้งเองได้หรือไม่ครับ?
JayNoppadol