ผู้เขียน หัวข้อ: จบแล้วสำหรับ PaMania @ Scan-Inter Party // รวมภาพประทับใจตั้งแต่หน้า 16  (อ่าน 146018 ครั้ง)

ออฟไลน์ หมู Lady

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 7

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
มากี่โมงครับพี่โจ้ ผมจะได้แว๊บไป พรุ่งนี้หวาน ลูกสาวคนโตอยู่บ้านคุณปู่ คุณย่า พ่อมันสบาย  :sd42: :sd42:

ผบ ผมจะขอเข้าไปปฏิบัติธรรมก่อน ครึ่งวันเช้าครับ
ประมาณว่า จะตามมาคุมด้วย
เลยต้องไปทำใจให้ร่มๆก่อนครับ
ไม่อยากปรี๊ดแตก
น่าจะไปถึงตามเวลานัดครับผม
 :sd42: :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ผบ ผมจะขอเข้าไปปฏิบัติธรรมก่อน ครึ่งวันเช้าครับ
ประมาณว่า จะตามมาคุมด้วย
เลยต้องไปทำใจให้ร่มๆก่อนครับ
ไม่อยากปรี๊ดแตก
น่าจะไปถึงตามเวลานัดครับผม
 :sd42: :sd42: :sd42:
ถ้าผมมาเกินเวลานัด พี่โจ้จะโกรธผมมั้ยครับ  :L2759: :L2759: :L2759:
Pamania so good

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
--- เดินทางปลอดภัย และ ขอให้ สมช.ทุกท่านเป็น ตัวแทนบ้านปามาเนียด้วยครับ  :sd23: :sd23:
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

• Pa Mania
  • *
--- เดินทางปลอดภัย และ ขอให้ สมช.ทุกท่านเป็น ตัวแทนบ้านปามาเนียด้วยครับ  :sd23: :sd23:
ขอบพระคุณครับลุงพี่โต้ง  :sd23: :sd23: :sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ถ้าผมมาเกินเวลานัด พี่โจ้จะโกรธผมมั้ยครับ  :L2759: :L2759: :L2759:

เค้ามะโกรธตะเองหรอก
 :L2897: :L2897:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
งั้นพี่ธีมาเจอผมตอนซัก 10 โมงเลยพี่ ... จะชวนไปล้างหน้าไก่กัน  :L2754: :L2754: :L2754: :L2904:

:L2905: ถ้า 10 โมงนี่อาจยังสนองพระเดช พระคุณ พระมเหสีไม่เสร็จนะพี่ตาม เพราะกะว่าขออยู่ยาวถึงงานเลิกถ้าเป็นได้  :L4387:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ระหว่างนั่งร่างสำนวน ตัด VDO ไปด้วยเล่นๆ เส้นทางไปจุดนัด และปั๊มพรุ่งนี้นะครับ

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=LlUFsp29FAo" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=LlUFsp29FAo</a>
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ขอบคุณพี่ตามสำหรับธุระเรื่องจุดนัดหมายครับ ตามนั้นครับผม พรุ่งนี้ไหว้พระยุดยาเสร็จจะตามมาสมทบ ณ จุดนัดพบครับผม  :sd23:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
พรุ่งนี้มีของนำส่งให้พี่ๆที่มาร่วม meeting ดังนี้ครับ

พี่ติงลี่          กันแมลง 1        หาง 1
พี่น้องต้น      กันแมลงดำ 1
พี่ตุ้ย Yindee กันแมลงดำ 1    หาง 1
พี่บังมะ                              หาง 1
พี่ตุ้ยเทพ      กันแมลง 1       หาง 1    (เผื่อกรณีฝากพี่ติงลี่ไปให้)
พี่xx            กันแมลง 1        หาง 1
พี่ํMMM        กันแมลง 1
พี่TTT                                หาง1     

-----------------------------------------------------------------------

พี่xx            แว่นตา 1
พี่ตุ้ยเทพ      แว่นตา 1  (เผื่อกรณีฝากพี่ติงลี่ไปให้)

------------------------------------------------------------------------

PaMania เพื่อพี่คนนั้น       แผ่นปิดท้าย 1
พี่อั๋น                              แผ่นปิดท้าย 1
พี่น้องต้น                         แผ่นปิดท้าย 1
พี่กิตติ                            แผ่นปิดท้าย 1

มีตกหล่นผิดพลาดอย่างไรแจ้งด้วยนะครับ

และพี่ๆท่านใดยังไม่สะดวกจะรับของแจ้งได้ครับ จะได้ไม่ต้องแบกไป โดยเฉพาะบรรดาพี่ๆที่ไม่เปิดเผยชื่อทั้งหลาย แจ้งทาง PM ได้นะจ๊ะ

:sd23: :sd23:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
อ่านแล้วขำพี่ตาม  มีนามแฝงเพียบเลยครับ  :L2739:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
อ่านแล้วขำพี่ตาม  มีนามแฝงเพียบเลยครับ  :L2739:

อย่ามาถามผมนะว่าใคร

"PaMania เพื่อพี่ค้นนั้น" นี่ใครผมก็ไม่รู้เหมือนกัน  :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
อย่ามาถามผมนะว่าใคร

"PaMania เพื่อพี่ค้นนั้น" นี่ใครผมก็ไม่รู้เหมือนกัน  :sd42: :sd42:

กลับมาอ่านอีกที ก็ยังขำครับ  :L2905: :L2905:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ระหว่างนั่งร่างสำนวน ตัด VDO ไปด้วยเล่นๆ เส้นทางไปจุดนัด และปั๊มพรุ่งนี้นะครับ

ขอบคุณพี่ตามสำหรับสถานที่นัดหมายและคลิปวิดีโอทางไปร้านและจุดนัดพบครับ เคลียมากๆ พรุ่งนี้พบกันครับ :L2904: :L2758:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
พรุ่งนี้มีของนำส่งให้พี่ๆที่มาร่วม meeting ดังนี้ครับ

พี่ติงลี่          กันแมลง 1        หาง 1
พี่ตุ้ย Yindee กันแมลงดำ 1    หาง 1
พี่บังมะ                              หาง 1
พี่ตุ้ยเทพ      กันแมลง 1       หาง 1    (เผื่อกรณีฝากพี่ติงลี่ไปให้)
พี่xx            กันแมลง 1        หาง 1
พี่TTT                                หาง1     

-----------------------------------------------------------------------

พี่ตุ้ยเทพ      แว่นตา 1  (เผื่อกรณีฝากพี่ติงลี่ไปให้)

------------------------------------------------------------------------

PaMania เพื่อพี่คนนั้น       แผ่นปิดท้าย 1
พี่อั๋น                              แผ่นปิดท้าย 1
พี่น้องต้น                         แผ่นปิดท้าย 1
พี่กิตติ                            แผ่นปิดท้าย 1

มีตกหล่นผิดพลาดอย่างไรแจ้งด้วยนะครับ

และพี่ๆท่านใดยังไม่สะดวกจะรับของแจ้งได้ครับ จะได้ไม่ต้องแบกไป โดยเฉพาะบรรดาพี่ๆที่ไม่เปิดเผยชื่อทั้งหลาย แจ้งทาง PM ได้นะจ๊ะ

มาติด กันแมลง/แว่นตากันด้วยหรอคับ.   :L2900:     :L2900:     :L2900:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
ต้อง กางเกงขายาว  รองเท้าหุ้มส้น เลยหรอ   :sd06:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

• Pa Mania
  • *
ต้อง กางเกงขายาว  รองเท้าหุ้มส้น เลยหรอ   :sd06:
พี่โยไม่มีเหรอครับ หากไม่มี พี่ตามน่าจะช่วยได้นะครับ  :sd23: :L2901:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา

พี่โย ต้องไปหาซื้อก่อนแน่ๆเลย

พี่โยไม่มีเหรอครับ หากไม่มี พี่ตามน่าจะช่วยได้นะครับ  :sd23: :L2901:

คนละขนาด ใส่ด้วยกันใม่ได้  ช่วงยาวอาจได้ แต่ช่วงเป้า ใส่ไม่ได้  :sd42: :sd42: :sd42:
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

• Pa Mania
  • *

พี่ตาม ผมดักชิงทรัพย์ขพวกพี่พี่เขาไปนี่ ผมจะโดนกินตับมั้ยครับเนี่ย55555 (แซวครับ) ร่างสำนวนเก่งมากครับพี่ :L2900:

• Pa Mania
  • *
[quote author=พี่โต้ง "คนละขนาด ใส่ด้วยกันใม่ได้  ช่วงยาวอาจได้ แต่ช่วงเป้า ใส่ไม่ได้" :sd42: :sd42: :sd42:
[/quote]Oh my god พี่โต้งเคยสังเกตไอปืนใหญ่ด้วยเหรอครับ  :L4396: :L4396: