ผู้เขียน หัวข้อ: จบแล้วสำหรับ PaMania @ Scan-Inter Party // รวมภาพประทับใจตั้งแต่หน้า 16  (อ่าน 146008 ครั้ง)

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
 :L2888: :L2888: :L2888: มีที่มิตติ้งใหม่
+1 สุรัตน์ จันทร
ปล. ขอบคุณพี่เดียวที่นำพาสิ่งดีๆมาให้กับชาวมาเนียคัพ  :sd23:

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
รายงานตัวเพิ่มเติมคับ ( สุริยัน วงศ์อะถะ ) คับผม  :L4399:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ลงทะเบียน 1 คัน (สมชัย เย็นประสิทธิ์)

*งานนี้เตรียมตัวให้พร้อมนะครับ  และขอความร่วมมือทุกท่านเข้าร่วมในนามเวปปามาเนียเพื่อให้เกียรติเจ้าของสถานที่ด้วยการแต่งกายสุภาพ

เป็นไปได้ขอเป็น
- เสื้อชมรม
- เสือ Vest (หากมี)
- กางเกงขายาว
- รองเท้ารัดส้น หรือรองเท้าลำลอง (หากสามารถ)
- ความรู้เบื้องต้นก่อนไปร่วมงาน

- เขาขอมาประมาณสัก 10-20 คัน
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

**ทราบเบื้องต้นจากพี่ตามเรื่องรายละเอียดการเชิญเวปปามาเนีย หากไม่มีอะไรผิดผลาด...อาจจะมีเนื้อหาเกี่ยวข้องกับเรื่องที่ Linkข้างล่างนี้ในบางToppic  รวมถึงการทดสอบรถที่เขาจัดเตรียมมาเพื่อเปรียบเทียบระหว่าง  การติดตั้งอุปกรณ์และการไม่ติดตั้งอุปกรณ์   สำหรับสมาชิกใหม่หรือท่านที่ยังไม่เคยอ่านลองอ่านข้อมูลในเวปเราเพื่อเป็นแนวทางเบื้องต้นก่อนหากวันงานมีเรื่องนี้จะได้เข้าใจได้ง่ายยิ่งขึ้น

!ค่าซ่อมมันแพง อยากแรงพึงระวัง...ตอน6-การดันราง การหลอกECU การจูนหลอก ?
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,88.0.html

:L4399:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่เอริท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
+1 ครับพี่ตาม  นาย เชษฐรัฐ เมืองใหญ่ ครับ มีผู้ติดตามไปด้วยได้ไหมครับ  :L4387:   :L4387:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
เสียดายจัง  :sd21: :sd21:
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
+1 ครับพี่ตาม  นาย เชษฐรัฐ เมืองใหญ่ ครับ มีผู้ติดตามไปด้วยได้ไหมครับ  :L4387:   :L4387:
ได้ลงจำนวนเลย
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
+1 ครับ
วชืระ ยั่งยืน พร้อมผู้คุมอีก 1 ท่านครับ
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ เดียว ณัฐพงษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • ล้มได้ก็ลุกได้
ลืมลงชื่อครับ   :L4387:

ณัฐพงษ์ ถาวรชัยอนันต์ครับ  :L4399:
นอนน้อย แต่ 100%

ขาวเข้ม

+1 ครับพี่ตาม ( ประภพ จึงแย้มปิ่น )  :sd23:
 :L2901:

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
+1 ครับ
นายเปี่ยมศักดิ์  พัชรเมธา ครับ
Pamania so good

ton_2335

ไปด้วยสิ  วัชระวิชญ์   สาธิตอภิวันท์  :sd10: :sd10: :sd10:
มอดผมไปไหน ไม่มาลงชื่อ :sd11: :sd11: :sd11:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
:L4365:
  :L2761: อะไร ทำไม อย่างไร เหตุใด เพราะอะไร.   :L2739: :L2901:

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
+1 ครับพี่ตาม ( ประภพ จึงแย้มปิ่น )  :sd23:
 :L2901:

ขอบคุณพี่เดียว และพี่ตามครับ  :sd23: 
พี่ป้อมไป     เอ วัชรพล ไปด้วย  :sd10:

+ หนึ่งครับ   เอ วัชรพล   นคร สุดโสภา ไม่มีคนติดตามครับ  :D

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
+1 ครับ
ชัยวัฒน์ สมิตชัยจุฬารัตน์ :L4399:

ขออนุญาตเพิ่มผบ.อีก 1 นะครับ :L4399:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
 :sd23: ไม่ทราบว่าเต็มหรือยังครับ ขอร่วมไปด้วยครับ +1 ธีระชัย เจริญปาละ  :sd23:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8 กันยายน 2014, 05:13:13 โดย ธี สวนผัก »
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ พี่จ่า Jatot

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
ยังทันมั๊ย ขอไปด้วย ยุทธนา  พราหมณ์แก้ว    :sd23:  :sd23:
คนเราแก่ได้เพียงตัวเลข แต่จิตใจห้ามแก่
เมื่ิอจิตใจไม่แก่  ร่างกายก็ไม่แก่

ปั่น ปั่น ไป ไม่ไหวก็จูง
Pajero Sport 4WD

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
ผมไปด้วยได้มั้ยเนี้ย ..  :sd42: :sd42: :sd42:
+1 คันนะครับพี่ตาม
อยากเห็น Option ใหม่ๆ จัง  :L4384: :L4384: :L4384:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
+1 วัฒนพล อึ้งสกุล  :L2904:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ หมูน้ำตาล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
โอ๊ยๆๆๆๆ อดครับ อยากไปมากเลยครับ จริงๆ ผมก็ไปใช้บริการจากทางศูนย์นี้เหมือนกัน นะตอนนี้ผม ชอบมากครับ ในเรื่องสถานที่ในส่วนซ่อมรถ ดูสะอาดดีครับ แถมไปวันเสาร์มีขนม หรือข้าวบริการอีก และยังมีการล้างห้องเครื่องให้ด้วยนะ  :L2904:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8 กันยายน 2014, 01:12:37 โดย หมูน้ำตาล »