ผู้เขียน หัวข้อ: จบแล้วสำหรับ PaMania @ Scan-Inter Party // รวมภาพประทับใจตั้งแต่หน้า 16  (อ่าน 145982 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
เมื่อวันศุกร์ผมได้รับแจ้งจากพี่เดียว ณัฐพงษ์ ว่าทางบริษัท สแกน อินเตอร์ เจ้าของศูนย์บริการมิตซูบิชิสาขาปากเกร็ด ต้องการเชิญสมาชิกปามาเนียเราเข้าร่วมงาน Scan Mitsu Thank you Party Pajero Sport ครั้งที่ 7 ทางพี่เดียวได้ประสานงานให้จนทางบริษัทสแกน อินเตอร์ ได้ติดต่อกับผมโดยตรง

หลังจากพูดคุยกันทางโทรศัพท์ ผมจึงได้ขอให้ทางบริษัทสแกน อินเตอร์ทำจดหมายเชิญมาอย่างเป็นทางการเพื่อที่ผมจะได้สามารถมาประกาศเชิญชวนพี่ๆเป็นตัวแทนของปามาเนียเราไปร่วมงานครับ

และวันนี้ผมได้รับการติดต่อจากคุณจารุณี แสงจันทร์ (คุณหน่อย) หัวหน้าที่ปรึกษางานบริการ บ.สแกน อินเตอร์ ได้แจ้งว่าทางบริษัทได้ทำจดหมายเชิญอย่างเป็นทางการ โดยเชิญพวกเราไปในนาม Pajerosport Mania ครับ

สำหรับงานนี้จะจัดขึ้นวันที่ 20 กันยายน (เสาร์หน้า) เวลา 17.00-22.00 ที่ร้านอาหาร My Company ถนนชัยพฤกษ์ (ใกล้กับสะพานพระราม 4 / ถนนแจ้งวัฒนะ ขาเข้า มุ่งหน้าศูนย์ราชการ) ได้รับแจ้งว่าในงานนี้มีกิจกรรมพิเศษ โดยทางบริษัทสแกน อินเตอร์ จะมีอุปกรณ์ Option เสริมพิเศษสำหรับรถ Pajerosport มาให้เราได้ทดลองด้วยครับ ส่วนรายละเอียดของ Option ที่ว่านั้นทางบริษัทขอเปิดเผยรายละเอียดในวันงานเลยครับ

ผมจึงอยากขอเชิญพี่ๆไปร่วมงานในฐานะตัวแทนของเว็บปามาเนียเราครับ พี่ท่านใดสะดวก เรียนเชิญเลยนะครับ ตอนนี้เท่าที่คุยไว้ ทางบริษัทจะกันที่ไว้ให้กับเว็บเราโดยเฉพาะ 20 ที่ และอาจเพิ่มอีกได้หากเราสามารถแจ้งล่วงหน้าได้รวดเร็วว่าต้องการเพิ่มอีกเท่าใด ... ดังนั้นผมจึงขอเรียนเชิญพี่ๆทุกท่านนะครับ

พี่ๆที่สนใจจะเข้าร่วมงาน ขอให้ลงชื่อได้ในกระทู้นี้เลยนะครับ และขอให้ลงชื่อ-นามสกุล จริงให้ผมด้วย ทางบริษัทสแกน อินเตอร์เขาจะมีการจับรางวัล เลยอยากได้ชื่อพวกเราที่จะไปร่วมงานก่อน เพื่อจัดเตรียมเกี่ยวกับการจับรางวัลนะครับ ... ผมต้องส่งรายชื่อให้กับบริษัทภายในวันพุธนะครับ

:sd23: :sd23:

งานนี้ต้องขอบคุณพี่เดียว ณัฐพงษ์ ที่เป็นผู้ประสานงานมาตลอดนะครับ และแว่วๆจากฝ่ายบริการของศูนย์นี้มาด้วยว่า พี่เดียวกำลังช่วยเจรจาให้ทางศูนย์ให้ส่วนลดกับสมาชิกปามาเนียของเราเป็นพิเศษด้วยครับ ทางฝ่ายบริการกำลังทำเรื่องให้ทางผู้จัดการศูนย์พิจารณา ... ในนามของสมาชิกเว็บปามาเนียขอขอบคุณพี่เดียวไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
ขออนุญาติ Update รายชื่อสำหรับผู้ที่จะเข้าร่วมในงานครั้งนี้นะครับ

กระซิบให้ว่าห้ามพลาดนะงานนี้ มี option พิเศษสำหรับน้องปามาให้ลองกันด้วยหละ  :L2754: :L2754:

1. พี่เดียว      - ณัฐพงษ์ ถาวรชัยอนันต์
2. พี่นะ         - สมชัย เย็นประสิทธิ์
3. ตูมตาม     - ตามโพธ ต่อสุวรรณ
4. พี่กิตติ.     - กิตติ ตันติธุวานนท์
5. พี่กอบ      - กอบสุข รัศมีเพ็ญ
6. พี่โย        - โยธิน พร้อมเพรียง
7. พี่อิฐ        - อิทธิพล อรรถรัฐ +1
8. พี่ไซ        - พิสิทธิ์ วิมลมณี
9. พี่เอ็กซ์     - สุริยัน วงศ์อะถะ
10. พี่หยก    - ชัยวัฒน์ สมิตชัยจุฬารัตน์ +1
11. พี่นุก      - ธิติวัส อังกุล +1
12. พี่น้องต้น - ไพบูลย์ นกพุ่ม
13. พี่อ้วน     - สุรัตน์ จันทร
14. พี่เอิร์ท    - เชษฐรัฐ เมืองใหญ่ +1
15. พี่โจ้        - วชิระ ยั่งยืน +1
16. พี่ป้อม     - ประภพ จึงแย้มปิ่น
17. พี่เปี่ยม    - เปี่ยมศักดิ์ พัชรเมธา
18. พี่ต้น       - วัชระวิชญ์ สาธิตอภิวันท์
19. พี่เอ วัชรพล - นคร สุดโสภา
20. พี่ธี         - ธีระชัย เจริญปาละ
21. พี่จ่า        - ยุทธนา พราหมณ์แก้ว
22. พี่ติงลี่      - ทนงศักดิ์ สูงสุด +1
23. พี่แม็ค     - วัฒนพล อึ้งสกุล +1
24. พี่บอย 6999 - วิทวัส ชมพูนุช
25. พี่ลีโจ      - ณัฐพงศ์ ลีลาสถาพรกูร
26. พี่สุภัทร
27. พี่ตุ้ย Yindee - พิเศษ จรัสเบญญารัตน์
28. พี่ปรี       - ปรีชา วรวงค์
29. พี่อั๋น       - อนุรักษ์ เรืองกิจจานุวัฒน์
30. พี่ต๋อง     - สมยศ บุหงารรัตน์ +1

* พี่ๆที่มีชื่อขึ้น list แล้ว ช่วยระบุชื่อนามสกุลจริงให้ผมด้วยนะครับ  :sd23: :sd23:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
พี่ท่านใดที่สั่งกันแมลง และมาร่วมงานนี้ ... ผมจะติดกันแมลงนำไปส่งให้ในงานนี้ด้วยเลยนะครับ

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 221
น่าไปมากๆๆๆ
ขอเจรจากับ ผบ ก่อนครับ
 :L2734: :L2734: :L2734:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
 :L4365: ก่อน..อยากไปด้วยจัง

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ โอ นาเกลือ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 57

• Pa Mania
  • *
:L4365: ก่อน..อยากไปด้วยจัง

ขออนุญาตลงชื่อเลยดีกว่าครับ  ;)
อิทธิพล  อรรถรัฐ  ลงชื่อครับ  :L2736:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
 :L4365:
 :sd10: :sd01:
 :sd42: :sd42: :sd42:

เสาร์ที่ 20 ก.ย.นี้เหรอครับ…555
ช่วงเช้าไม่ว่างเลยอ่ะ แต่งานมีตอนเย็น
ผมก็อยู่ไกลแต่ใจอยากไปนะ
ขอเคลียร์งานก่อนครับพี่ตามแล้วจะแจ้งอีกที
ขอบคุณครับ

:L2758: :L2900: :L2904: :L2897: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
ไปด้วยคับ ไปไหนไปด้วยกันคับ

• Pa Mania
  • *
ไปด้วยคับ ไปไหนไปด้วยกันคับ

:L4365:
 :sd10: :sd01:
 :sd42: :sd42: :sd42:

เสาร์ที่ 20 ก.ย.นี้เหรอครับ…555
ช่วงเช้าไม่ว่างเลยอ่ะ แต่งานมีตอนเย็น
ผมก็อยู่ไกลแต่ใจอยากไปนะ
ขอเคลียร์งานก่อนครับพี่ตามแล้วจะแจ้งอีกที
ขอบคุณครับ

:L2758: :L2900: :L2904: :L2897: :L2901:

รวมพลปามาเนียครับ   :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
ขออนุญาตลงชื่อเลยดีกว่าครับ  ;)
อิทธิพล  อรรถรัฐ  ลงชื่อครับ  :L2736:

พี่อิฐไปป๋มปายโด้ยยยยก้าบบบบ
พิสิทธิ์ วิมลมณี

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
+1 ครับ
ชัยวัฒน์ สมิตชัยจุฬารัตน์ :L4399:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
ผมไม่กล้าลงชื่อคับ เพีาะงานผมไม่เป็นเวลาคับ เเต่จามไปเสริมตอนวันงานจะได้มั้ยคับ  :sd23:
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
 :L4365: อยากไปด้วยจัง ขอเช็คเวลาแป๊ปนึงนะครับ  :L2888:

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
    :L4365: ขอเคลียร์งานแป๊บครับ สนใจ สนใจ :L2734:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7 กันยายน 2014, 19:52:51 โดย ธี สวนผัก »
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
พี่อิฐไปป๋มปายโด้ยยยยก้าบบบบ
พิสิทธิ์ วิมลมณี

ผมไปด้วย ธิติวัส อังกุล//+ 1

ปล แก้ไขเอาชื่อ ผบออกครับ9/9/57
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9 กันยายน 2014, 16:30:36 โดย นุก (ปทุมธานี) »

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
เด่วขออนุญาตทำหนังสือออกนอกบ้านในวันหยุดในยามวิกาลก่อนนะครับ ถ้าผบ.อนุญาต ก็ร้อง "เฮๆๆ"   :L2736: :sd23:
Pamania so good

ออฟไลน์ น้องต้น_White860

• Pa Mania
  • *
  • Like: 19
  • ความสุขเริ่มจากการให้ แล้วจะได้รับโดยไม่ต้องร้องขอ
ด้วยคนครับ ;D. ไพบูลย์ นกพุ่ม  :L4399:

ออฟไลน์ เดียว ณัฐพงษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • ล้มได้ก็ลุกได้
ยินดีทำเพื่อบ้านเราคับพี่ตาม  :L4399:
นอนน้อย แต่ 100%

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56
ขอบคุณพี่เดียว ที่ทำให้มีงานดีๆ แบบนี้นะครับ  :sd23:

งานนี้อดไปน่าเสียดายมาก ยังไงพี่ๆที่ไป เจอ option อะไรน่าสนใจ เอามาแชร์ให้ชมด้วยนะครับ

เผื่อจะได้  :L6415: ด้วยครับ  :sd42: :sd42: