ผู้เขียน หัวข้อ: HAPPY BIRTHDAY สำหรับพี่ๆที่มีวันคล้ายวันเกิดใน เดือนกันยายน 2557  (อ่าน 16598 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ช่วงนี้ มีเรื่อง ว้าวุ่น กวนใจ แบบไม่อยาก get. ทำให้ทีมงานต้องขยันทำงานเว็บบอร์ดเพิ่มขึ้น นอกจากงานหลักที่ทำประจำ. สู้ต่อไป ไม่เคยท้อมวลชนคอยเอาใจท่านอยู่  :sd42:
แต่ก็ไม่เคยลืม นำความปรารถนาดีให้กับพี่ๆน้องๆในคลับปามาเนีย

HAPPY BIRTHDAY สำหรับพี่ๆที่มีวันคล้ายวันเกิดใน เดือนสิงหาคม 2557 สำหรับพี่ที่เกิดวันนี้ 3 กันยายน ครับ
สุขภาพ แข็งแรง. ตลอดกาล   ขอรับ  :L4399:

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
สุขสันต์วันเกิดพี่ๆทุกท่านครับไม่เจ็บไม่จนนะครับ  :L2736:

ออฟไลน์ ชรินทร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
ขออวยพรให้พี่ๆที่เกิดในเดือนนี้มีแต่ความสุข สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง หน้าที่การงานเจริญก้าวหน้า ครอบครัวก็มีแต่ความสุข ทุกๆคนนะครับ  :L4399:
ถ้าเรายังวิ่งได้แล้วเราจะมัวเดินอยู่ทำไม

ออฟไลน์ ตั้ม..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 36
HBD พี่ๆๆ ทุกท่านครับ ร่างกายแข็งแรง เจริญก้าวหน้า คิดสิ่งใดสมปราถนาครับ :sd23:

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
Pamania so good

ออฟไลน์ อุเทน-น่าน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
 :sd23: HBD พี่ทุกท่านครับ สุข สมหวัง  :sd23:  :L2901: :L2901:

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
ขอบคุณครับพี่ๆทุกท่าน ขอให้คำอวยพรส่งผลกับพี่ๆปามาเนียทุกท่านนะครับ  :L2758:  :L2758:

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
 :sd24:  HaPPy BiRthDaY คะ...พี่ๆ ที่เกิดในเดือนกันยายนนี้ ขอให้มีความสุขล้นเหลือ มีเงินทองใช้จ่ายไม่รู้จักหมด มีความรุ่งเรืองก้าวหน้าในการงานอย่างมั่นคง
มีสุขภาพแข็งแรงตลอดดดดไปน่ะ.... :L4361:

ออฟไลน์ จา-Thanawat

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
 :) มีสุขภาพร่างกาย แข็งแรงตลอดไปครับ และขอให้รวยๆ เฮงๆ ยิ่งๆ ขึ้นไปครับ

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
 :sd24: Birth Day ครับพี่ๆทุกท่าน สุข สมหวังดังตั้งใจทุกประการ สุขภาพพลานามัยสมบูรณ์แข็งแรงครับ พระเจ้าอวยพรครับ  :sd24:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
HBD.ขอให้สุขสมหวังดังใจหมายครับ  :L2753:
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

ออฟไลน์ ติ๊กตั๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
HBD พี่ๆทุกท่านครับ. ขอให้พี่ๆทุกท่านที่เกิดเดือนนี้ มีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยความสุข เงินทองไหลมาเทมา ปราถนาสิ่งใดขอให้ได้ดังปราถนาครับ
 :L2897:  :L2888:  :L2904: :sd23:
Win Win

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
HBD แข็งๆแรงๆกันทุกท่านครับ  :sd23:
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
HBD ขอให้สุขภาพแข็งแรงไม่เจ็บไม่ป่วย สมหวังในสิ่งที่ปราถนามีแต่สิ่งดีๆ เข้ามาครับ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ขอบคุณครับพี่ต๋อง  :sd23:

สุขสันต์วันเกิดครับ พี่โบ๊ท พี่เหน่ง พี่โอ๊ต  :sd24:

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
 :sd23: สุขสันต์วันเกิดพี่ๆทุกท่านที่เกิดเดือนนี้ ขอให้สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆครับ

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56
ขอบคุณสำหรับคำอวยพรนะครับ ขอให้ทุกท่านได้รับดังเช่นคำที่อวยพรมาเช่นกันนะครับ  :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
HBD พี่โบ๊ท พี่เหน่ง พี่โอ๊ต ครับ :L2732: :L2732: :L2732:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
HBD รวยๆ เฮงๆ ครับ :sd23:

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ขอให้พี่พี่ทุกท่าน  แข็ง. ใหญ่. ยาว. ครับ  :sd23: :sd23:
Pamania so good