ผู้เขียน หัวข้อ: (ทุกวันหยุดราชการ) สายเขียว....ขอเชิญร่วมปั่นจักรยานออกกำลังกายที่ สนามฟ้า SL  (อ่าน 230484 ครั้ง)

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
ขอบคุณครับพี่ปรีพี่สจ๊วตสำหรับภาพสวยๆและอาหารทะเลอร่อยๆครับ  :sd23:

ออฟไลน์ พี่จ่า Jatot

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
เอาแล้วโว้ย!!!! ออกสู่โลกกว้างกันแล้ว ไม่อยู่ในวงกลมสนามเขียวแล้ว

ปั่นทดสอบสนามจริงก่อนเอาจริงวันที่1 มีค 58 ที่สมุทรปราการ
ระยะทางประมาณ  62 กิโลเมตร

เตรียมพร้อมก่อนออกปั่นกันแต่เช้าเลยครับ

โฉมหน้าอันหล่อเหลา ของนักปั่นทีมปามาเนียไบค์
ขาดพี่ม่อน พี่ใหม่ กับพี่หนู ที่จะปั่นด้วยกันสนาม สมุทรปราการ

ภาพสายๆจากพี่สจ๊วด  มือโปรประจำทริป

คนเราแก่ได้เพียงตัวเลข แต่จิตใจห้ามแก่
เมื่ิอจิตใจไม่แก่  ร่างกายก็ไม่แก่

ปั่น ปั่น ไป ไม่ไหวก็จูง
Pajero Sport 4WD

ออฟไลน์ เฟริส (zero_0re)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
ซักวันจะไปขอแจมครับ (ภูเขานะครับ) แต่เห็นวิ่งกัน 40-50 คงได้แต่มองไกลๆแน่ๆครับ  :sd21:

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
ซักวันจะไปขอแจมครับ (ภูเขานะครับ) แต่เห็นวิ่งกัน 40-50 คงได้แต่มองไกลๆแน่ๆครับ  :sd21:

40-50 แค่ภาพลวงตาครับ 5555 ความเร็วตอนลงสะพาน  :L2905: :L2905:

ออฟไลน์ หนู [นินจา]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11

ผมก็ตามพวกพี่ๆ เค้าอยู่ไกลๆ ครับพี่เฟริส มาออกกำลังกันครับ  :L2732:
"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

เสือภูเขาก็มาร่วมวงกันได้ครับ เรามาออกกำลังกายกัน

หรือจะปั่นบนนี้ก็ได้เช่นกัน  ถ้าเขาไม่เป่านกหวีดไล่ 555555

ปรับโช็คแข็งก็ซิ่งทางเรียบได้เช่นกันครับ

:L2739: :L2739: :L2739: :L2739:

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

manhorse

• บุคคลทั่วไป
ดูข่าวช่อง3 รายงานแจ้งปิดเส้นทางจักรยาน สุวรรณภูมิ 2-6 มี.ค. เพื่อปรับปรุง
เปิดให้ใช้ 7มี.ค. จึงแจ้งให้พี่ๆปามาเนีย ที่ไปปั่นจักรยานที่สนามเขียวให้ทราบ

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
Re: (ทุกวันอาทิตย์ 16.00น.)ขอเชิญร่วมฃ
« ตอบกลับ #627 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2015, 20:00:42 »
ดูข่าวช่อง3 รายงานแจ้งปิดเส้นทางจักรยาน สุวรรณภูมิ 2-6 มี.ค. เพื่อปรับปรุง
เปิดให้ใช้ 7มี.ค. จึงแจ้งให้พี่ๆปามาเนีย ที่ไปปั่นจักรยานที่สนามเขียวให้ทราบ
ขอบคุณครับ พี่ปุ้ย ..   :sd23:  :sd23:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ทริปแรก ของ แก๊งซ่า PAMANIA BIKE สู้ สู้ และ ก็ สู้  :L2754:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา

มาที่หนองบอน สุวรรณภูมิก็ได้ครับ สั้นหน่อย
แต่ไม่รู้คนเยอะไหม พี่ปุ้ย กับ พี่สจ้วย์ เคยไป
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

• Pa Mania
  • *
ทริปแรก ของ แก๊งซ่า PAMANIA BIKE สู้ สู้ และ ก็ สู้  :L2754:

:L2734: สุดยอดครับ...กับทริปแรกอย่างเป็นทางการของผม  :L2739:
"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
พรุ่งนี้นัดพิเศษ สนามเขียวปิด เจอกันสนามดำนะพี่น้อง

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
พรุ่งนี้นัดพิเศษ สนามเขียวปิด เจอกันสนามดำนะพี่น้อง

สองคนข้างหลังนั่นบอดี้การ์ดรึป่าวครับ :L2739:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

• Pa Mania
  • *
สองคนข้างหลังนั่นบอดี้การ์ดรึป่าวครับ :L2739:
คนซ้ายอาจจะใช่  แต่คนขวาไม่แน่ใจว่าบอดี้การดดดใคร  แต่เห็นดูแลน้องคนนี้อยู่ตลอดเวลา (เขาตามหาตัวกันอยู่)

• Pa Mania
  • *
เห็บแว๊บแรกนึกว่าพี่โย เล่น Big foot

• Pa Mania
  • *
คนซ้ายอาจจะใช่  แต่คนขวาไม่แน่ใจว่าบอดี้การดดดใคร  แต่เห็นดูแลน้องคนนี้อยู่ตลอดเวลา (เขาตามหาตัวกันอยู่)

:L2739: :L2739: :L2739: หนูไม่รู้  :L2739: :L2739: :L2739:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
เสียดายพรุ่งนี้ไม่หยุดไม่งั้นได้ไปคาราวะพี่ๆฝั่งธนซะหน่อย

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
ตอนนี้ ยังไม่เจอน้องเจแปนใช่ไหม

• Pa Mania
  • *