ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่มไฟถอย Led 3 watt. สำหรับผู้ที่ไปเปลี่ยนไฟทับทิมมาครับ  (อ่าน 34259 ครั้ง)

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
พี่อาทอยากได้หางเต่าไหมครับ... :L2739: :L2739:
ติดตรงกลางเลยเหรอครับพี่อาท ::) ::) อย่างนี้เวลาเกิดอยากจะใส่หางเต่าเพิ่มก็ต้องไปย้ายไฟอีกสิ :-X :-X   แต่ติดแล้วก็สวยดีครับ ใช้งานได้จริงด้วย :L2900: :L2897:

พี่พฏจะแจกเหรอครับ รอ ผบ. อนุมัติ ถ้าได้หางเต่ามาก็ค่อยย้ายตำแหน่งอีกทีครับพี่หยก แต่ติดตรงนี่ช่วยได้มากเลยเวลาถอยกลางคืน กล้องหลังชัดเป๊ะ อาจสว่างเกินไปด้วยซ้ำ
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
พี่พฏจะแจกเหรอครับ รอ ผบ. อนุมัติ ถ้าได้หางเต่ามาก็ค่อยย้ายตำแหน่งอีกทีครับพี่หยก แต่ติดตรงนี่ช่วยได้มากเลยเวลาถอยกลางคืน กล้องหลังชัดเป๊ะ อาจสว่างเกินไปด้วยซ้ำ

จุดนี้แหล่ะครับที่น่ากังวล :L2739:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
จุดนี้แหล่ะครับที่น่ากังวล :L2739:

เฉพาะกลางคืนนะพี่หยก กลางวันนี้โอเครเลยครับ
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.