ผู้เขียน หัวข้อ: เริ่มโอนเงิน**มีแผ่นปิดสัมภาระหลังของแท้มิตซูจำนวนจำกัด 10 ชุด...ราคาพิเศษ  (อ่าน 72028 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 32
พี่เจถ้าต้องการจริง ผมขอโอนสิทธิ์ของผมให้ครับ รางวัลสำหรับความตั้งใจจนโพสครบ 100 ตัดสินใจยังไงรีบแจ้งมานะครับ  :L2736:

เรียนพี่กิตครับ.. พอดีอ่านหัวกระทู้ใหม่
ผมคงไม่ผ่าน 2 ประเด็นครับพี่
1. กระทู้ไม่ถึง 150
2. ผมคงไม่สามารถไปรับที่มีตติ้งได้น่ะครับ ช่วงนี้ปลายปีกิจกรรมที่ รพ. เยอะจริงๆ (ส่วนนึงต้องเป็นคนจัดการเอง) + ลูกเล็กๆ อยู่เลยครับ (ต้องช่วยเลี้ยง เดี๋ยวมีเคือง จะกระเทือนถึงงบประมาณ แหะๆ)
... แต่ถ้าทีมงานจะปล่อยให้ก็ยินดีครับ เรียนพิจารณาด้วยครับพี่
... ถ้าไม่ได้ตามเงื่อนไข ก็ตัดไปก่อนได้ครับ ผมรอโอกาสหน้า  :sd23:
JayNoppadol

• Pa Mania
  • *
ขออภัยที่ตอบช้าด้วยนะครับ
มัวแต่ตามแป้นพักเท้า เพราะเข้าใจว่าปิดโควต้าอันนี้ไปแล้วน่ะครับ
JayNoppadol

• Pa Mania
  • *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 กันยายน 2014, 21:40:22 โดย พี่เจ ปาดำ เชียงราย »
JayNoppadol

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ขออภัยที่ตอบช้าด้วยนะครับ
มัวแต่ตามแป้นพักเท้า เพราะเข้าใจว่าปิดโควต้าอันนี้ไปแล้วน่ะครับ

ไม่มีปัญหาครับพี่เจ  :L2736:
เรื่องจำนวนกระทู้ของพี่เจ คิดว่าอีกอึดใจเดียวก็ครบ ระหว่างนี้ทั้งพี่เจและพี่ๆที่สนใจลองแจ้งความจำนงค์แล้วคอยติดตามที่หน้ากระทู้ดูครับ  :L4399:

• Pa Mania
  • *
ไม่มีปัญหาครับพี่เจ  :L2736:
เรื่องจำนวนกระทู้ของพี่เจ คิดว่าอีกอึดใจเดียวก็ครบ ระหว่างนี้ทั้งพี่เจและพี่ๆที่สนใจลองแจ้งความจำนงค์แล้วคอยติดตามที่หน้ากระทู้ดูครับ  :L4399:

ได้ครับพี่กิต ขอบคุณครับ
JayNoppadol

ออฟไลน์ พี่สรร ปาตาลสุวรรณภูมิ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
YNWA

ออฟไลน์ พี่โอ๋@เจซี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 16
พี่ตามครับผมไปรับของที่งานปีนะครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
พี่ตามครับผมไปรับของที่งานปีนะครับ ขอบคุณมากครับ

เจอกันครับพี่โอ๋  :L2732:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ของผมงานปีด้วยคับพี่ตามคับ  ขอบคุณคับ   :sd23:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ NGL

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
ลืมแจ้ง ผมได้รับของแล้วครับ พี่ทูตนำมาให้ ขอบคุณพี่ทูตมากครับ  :sd23:

ออฟไลน์ พี่โอ๋@เจซี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 16
ครับพี่ดลเด๋วงานปีได้เจอกันอีกแล้ว :L2736:

ออฟไลน์ อ๊อฟ บางปะแก้ว

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
กลับมาดูกระทู้เก่าๆ แล้วเกิดกิเลศ  :sd01: :sd01: :sd01: :sd01: :sd01:
เมื่อสบายใจที่ไหนก็น่าอยู่

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
กลับมาดูกระทู้เก่าๆ แล้วเกิดกิเลศ  :sd01: :sd01: :sd01: :sd01: :sd01:
ยังมีให้ซื้อหรอ  :L2739:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html